Lịch thi đấu bóng đá 22-11-2020

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Premier

Premier

22/11 21h00KR ReykjavikvsKA Akureyri- - --
22/11 21h00IA AkranesvsBreidablik- - --
23/11 00h00Vikingur ReykjavikvsStjarnan- - --
23/11 00h00GrottavsFH hafnarfjordur- - --
23/11 02h15HK KopavogurvsFylkir- - --
23/11 02h15Valur ReykjavikvsFjolnir- - --
Primera Division - Clausura

Primera Division - Clausura

23/11 03h00Club NacionalvsLiverpool Montevideo- - --
23/11 03h00Boston RivervsDanubio- - --
23/11 03h00Deportivo MaldonadovsDefensor Sporting- - --
23/11 03h00RentistasvsCerro- - --
23/11 03h00Cerro LargovsFenix- - --
23/11 03h00WanderersvsProgreso- - --
23/11 03h00PenarolvsPlaza Colonia- - --
23/11 03h00CA River PlatevsAtletico Torque- - --
Japan Football League

Japan Football League

22/11 11h00OsakavsNara Club- - --
22/11 11h00Biwako ShigavsTokyo Musashino City- - --
22/11 11h00IwakivsVeertien Mie- - --
22/11 11h00Kochi UnitedvsReinmeer Aomori- - --
Serie D

Serie D

22/11 07h00CAPvsBahia de Feira- - --
22/11 07h00TupynambásvsPalmas- - --
22/11 07h00Atlético AlagoinhasvsCaldense- - --
22/11 07h00Portuguesa RJvsFerroviária- - --
22/11 07h00CascavelvsBangu- - --
22/11 07h00Nacional PRvsToledo- - --
22/11 07h00MirassolvsCabofriense- - --
22/11 07h00PelotasvsNovorizontino- - --
22/11 07h00TubaraovsCaxias- - --
22/11 07h00JoinvillevsMarcílio Dias- - --
22/11 07h00São CaetanovsSão Luiz- - --
22/11 07h00GalvezvsIndependente PA- - --
22/11 07h00Rio BrancovsFast Clube-Am- - --
22/11 07h00Bragantino PAvsAtlético Acreano- - --
22/11 07h00Juventude MAvsSao Raimundo- - --
22/11 07h00LuverdensevsMoto Club- - --
22/11 07h00AltosvsSantos AP- - --
22/11 07h00America-RNvsFloresta- - --
22/11 07h00Atlético CajazeirensevsSalgueiro- - --
22/11 07h00Ji-ParanávsVilhenense- - --
22/11 07h00BarévsRiver AC- - --
22/11 07h00Real NoroestevsÁguia Negra- - --
22/11 07h00BrasiliensevsGama- - --
22/11 07h00AfogadosvsCampinense- - --
22/11 07h00Guarany de SobralvsGlobo- - --
22/11 07h00Vitoria Da ConquistavsFrei Paulistano- - --
22/11 07h00JacyobávsABC- - --
22/11 07h00Potiguar MossoróvsCoruripe- - --
22/11 07h00AO ItabaianavsCentral SC- - --
22/11 07h00GoianésiavsCEOV Operário- - --
22/11 07h00CRACvsVitória ES- - --
22/11 07h00União RondonópolisvsGoiânia- - --
NB I

NB I

22/11 20h30UjpestvsZalaegerszegi TE- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

22/11 03h00MarseillevsNice- - --
A PFG

A PFG

22/11 20h00BeroevsMontana- - --
2. SNL

2. SNL

22/11 19h30DobvsKrško- - --
22/11 19h30BrežicevsDekani- - --
22/11 19h30ŠmartnovsRadomlje- - --
22/11 19h30BiljevsRudar- - --
22/11 19h30KrkavsTriglav- - --
22/11 19h30BeltincivsBrda Dobrovo- - --
22/11 19h30FužinarvsNŠ Drava- - --
22/11 19h30PrimorjevsNafta- - --
Women Bundesliga

Women Bundesliga

22/11 20h00Bayern Munich WvsBayer Leverkusen W- - --
22/11 20h00Turbine Potsdam WvsWerder Bremen W- - --
Prva HNL

Prva HNL

22/11 01h10Istra 1961vsHNK Rijeka- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

22/11 00h00Team Wiener LinienvsStripfing- - --
22/11 22h30Admira IIvsWiener Viktoria- - --
2. Division

2. Division

22/11 19h30Omonia PsevdavsEN THOI Lakatamia- - --
U19 Bundesliga

U19 Bundesliga

22/11 19h00Kaiserslautern U19vsEintracht Frankf U19- - --
NB III - Nyugati

NB III - Nyugati

22/11 19h00PápavsLipot SK- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

22/11 07h00Stade NyonnaisvsYF Juventus- - --
22/11 07h00Sion IIvsYverdon Sport- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

22/11 07h00Olympique de GenèvevsLancy- - --
22/11 07h00Martigny SportsvsVevey Sports- - --
22/11 07h00La Chaux-de-FondsvsEchallens- - --
22/11 07h00Lausanne Sport IIvsYoung Boys II- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

22/11 07h00DelémontvsBiel-Bienne- - --
22/11 07h00LangenthalvsZug- - --
22/11 20h00Luzern IIvsBassecourt- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

22/11 07h00LinthvsEschen / Mauren- - --
22/11 07h00Winterthur IIvsDietikon- - --
22/11 21h00KosovavsGossau- - --
3. Division

3. Division

22/11 19h30Ethnikos AssiasvsO Kormakitis- - --
22/11 19h30Oroklini / TroulloivsAmathous- - --
22/11 19h30Omonia 29is MaiouvsElpida Astromeritis- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

22/11 01h30HarelbekevsNinove- - --
22/11 02h00Lokeren-TemsevsRonse- - --
22/11 20h30ZelzatevsOudenaarde- - --
22/11 20h30MerelbekevsDikkelvenne- - --
22/11 20h30Voorwaarts ZwevezelevsGullegem- - --
22/11 21h00Olsa BrakelvsKRC Gent- - --
22/11 21h00WesthoekvsToekomst Menen- - --
22/11 21h00Sparta PetegemvsMandel United- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

22/11 21h00OberpetersdorfvsOberwart / Rotenturm- - --
Supreme Division Women

Supreme Division Women

22/11 18h00CSKA Moskva WvsLokomotiv Moskva W- - --
22/11 19h00Krasnodar WvsZenit W- - --
Czech Liga

Czech Liga

22/11 20h00Baník OstravavsSlovácko- - --
Third League - Northeast

Third League - Northeast

22/11 19h00Chernolomets 1919vsKubrat- - --
22/11 19h00TopolivsBenkovski Byala- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

22/11 01h30TorhoutvsVW Hamme- - --
22/11 01h30AnzegemvsOostkamp- - --
22/11 02h00Svelta MelselevsRhodienne-De Hoek- - --
22/11 02h00Tempo OverijsevsJong Lede- - --
22/11 02h00FC LebbekevsWolvertem Merchtem- - --
22/11 20h30BambruggevsAvanti- - --
22/11 20h30LochristivsVoorde Appelterre- - --
22/11 20h30RFC WetterenvsSint-Niklaas- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

22/11 20h30St-Joris SleidingevsBerlare- - --
22/11 20h30HO KalkenvsElene-Grotenberge- - --
22/11 20h30ArdennenvsEendracht Zele- - --
22/11 20h30Jong ZultevsLatem- - --
22/11 20h30Lokeren DoorslaarvsDrongen- - --
22/11 20h30DenderhoutemvsExcelsior Mariakerke- - --
22/11 21h00MunkzwalmvsEendracht Aalter- - --
22/11 21h00GrembergenvsDendermonde- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

22/11 00h00De TreffersvsSpakenburg- - --
Srpska Liga - East

Srpska Liga - East

22/11 17h00Car KonstantinvsRadan- - --
22/11 17h00SFS BoracvsKablovi Zaječar- - --
22/11 17h00Radnički SvilajnacvsTrstenik PPT- - --
22/11 19h00VlasinavsŽupa- - --
22/11 19h00Budućnost PopovacvsJedinstvo Paraćin- - --
Srpska Liga - West

Srpska Liga - West

22/11 19h00JošanicavsŠumadija Aranđelovac- - --
22/11 19h00SušicavsBane Raška- - --
Ngoại hạng Ukraine

Ngoại hạng Ukraine

22/11 00h30Olimpik DonetskvsZorya Luhansk- - --
Ligue A

Ligue A

22/11 19h30Inter StarvsDynamik- - --
22/11 21h00BumamuruvsAthlético Olympic- - --
22/11 21h00MusongativsLe Messager Ngozi- - --
22/11 22h00Bujumbura CityvsKayanza United- - --
Ligue Haïtienne

Ligue Haïtienne

22/11 05h00RivartibonitiennevsCavaly- - --
22/11 07h00TempêtevsRacing des Gônaïves- - --
22/11 07h00Triomphe LiancourtvsCapoise- - --
22/11 07h00Violette ACvsDon Bosco- - --
22/11 07h00OuanaminthevsCosmopolites- - --
22/11 07h00JuventusvsCavaly- - --
22/11 07h00Real du CapvsAmérica des Cayes- - --
22/11 07h00ArcahaievsBaltimore- - --
22/11 07h00RivartibonitiennevsRacing Club Haitien- - --
23/11 03h00JuventusvsCapoise- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

22/11 01h30Dessel SportvsLiège- - --
22/11 02h00DendervsThes Sport- - --
22/11 02h00Mandel UnitedvsFrancs Borains- - --
22/11 02h00Patro EisdenvsKnokke- - --
22/11 02h00HeistvsLa Louvière Centre- - --
22/11 02h00RoeselarevsOlympic Charleroi- - --
22/11 21h00TienenvsRupel Boom- - --
22/11 21h00URSL VisévsSint-Eloois-Winkel- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

22/11 20h00Teutonia OttensenvsHamburger SV II- - --
22/11 20h00Eintracht NorderstedtvsPhönix Lübeck- - --
22/11 20h00Luneburger SK HansavsHolstein Kiel II- - --
22/11 20h00VfB OldenburgvsHavelse- - --
22/11 20h00Borussia HildesheimvsHannover 96 II- - --
22/11 20h00HSC HannovervsWolfsburg II- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

22/11 19h30AuerbachvsBFC Dynamo- - --
22/11 19h30Viktoria BerlinvsHertha BSC II- - --
22/11 19h30LichtenbergvsCarl Zeiss Jena- - --
22/11 19h30AltglienickevsBischofswerdaer FV- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

22/11 20h00FSV Mainz 05 IIvsFC Astoria Walldorf- - --
22/11 20h00Hoffenheim IIvsFC 08 Homburg- - --
National 3 - Group B

National 3 - Group B

22/11 00h00La ChâtaigneraievsChangé- - --
22/11 00h00La Roche sur YonvsLe Mans II- - --
22/11 00h00Laval IIvsPouzauges Réaumur- - --
22/11 00h00ChallansvsLe Poiré sur Vie- - --
22/11 00h30Vendée FontenayvsSablé- - --
22/11 00h30SaumurvsUSSA Vertou- - --
23/11 00h00SautronvsSt-Philbert Gd Lieu- - --
National 3 - Group F

National 3 - Group F

22/11 00h00BiesheimvsTroyes II- - --
22/11 00h00MulhousevsAmnéville- - --
22/11 00h00ThaonvsÉpernay- - --
22/11 20h30Prix-lès-MézièresvsSaint-Louis Neuweg- - --
22/11 20h30Nancy IIvsSarre Union- - --
22/11 20h30Strasbourg IIvsRaon l'Etape- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

22/11 22h00WorthingvsCray Wanderers- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

22/11 18h00LangreovsCovadonga- - --
Segunda B - Group 5

Segunda B - Group 5

22/11 17h30Getafe IIvsInternacional de Madrid- - --
Nhà Nghề Mỹ MLS

Nhà Nghề Mỹ MLS

22/11 00h00Orlando City SC1-1New York City FC- - --
23/11 04h00Sporting Kansas City3-3San Jose Earthquakes- - --

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 22-11-2020 - XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo 2 hình thức:

- Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

- Theo “Thời gian” các trận đấu được sắp xếp theo thứ tự thời gian diễn ra của tất cả các trận đấu trong ngày (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của 7M, nowgoal, livescore ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp,…) ngoài ra tính năng chuyển ngày cho phép XEM lịch, kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật:
- Kết quả Ngoại hạng Anh
- Kết quả La Liga
- Kết quả Bundesliga
- Kết quả Ligue 1
- Kết quả Serie A
- Kết quả V - League
- Kết quả Cup C1

- Kết quả Cup C2

 

 

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN