Lịch thi đấu bóng đá 21-02-2021

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Cúp quốc gia Pháp

Cúp quốc gia Pháp

21/02 19h30Rumilly Vallières0-0Prix-lès-Mézières- - --
21/02 20h00Le Puy Foot0-0Chamalières- - --
21/02 21h00Mâcon0-0Saint-Louis Neuweg- - --
VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

21/02 15h30Bhayangkara FCvsPusamania Borneo- - --
21/02 18h15Persela LamonganvsPSM Makassar- - --
21/02 20h30Persiraja Banda AcehvsPersebaya Surabaya- - --
Serie C

Serie C

21/02 07h00TrapanivsBisceglie- - --
Copa Argentina

Copa Argentina

22/02 03h10Atlanta0-0Villa San Carlos- - --
Super League

Super League

21/02 19h30Be Forward WanderersvsNtopwa- - --
2. SNL

2. SNL

21/02 20h30ŠmartnovsKrško- - --
21/02 20h30BrežicevsBilje- - --
21/02 20h30DobvsKrka- - --
21/02 20h30DekanivsBeltinci- - --
21/02 20h30RadomljevsFužinar- - --
21/02 20h30RudarvsPrimorje- - --
21/02 20h30TriglavvsNafta- - --
21/02 20h30Brda DobrovovsNŠ Drava- - --
Prva HNL

Prva HNL

21/02 23h45HNK Hajduk SplitvsDinamo Zagreb- - --
3. Division

3. Division

21/02 20h00Omonia 29is MaiouvsPeyia- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

21/02 00h30NinovevsDikkelvenne- - --
21/02 01h30OudenaardevsMandel United- - --
21/02 01h30NinovevsKRC Gent- - --
21/02 01h30OudenaardevsDikkelvenne- - --
21/02 02h00Lokeren-TemsevsWesthoek- - --
21/02 02h00Lokeren-TemsevsMandel United- - --
21/02 21h00ZelzatevsToekomst Menen- - --
21/02 21h00MerelbekevsGullegem- - --
21/02 21h00Olsa BrakelvsVoorwaarts Zwevezele- - --
21/02 21h00Sparta PetegemvsKRC Gent- - --
21/02 21h00HarelbekevsRonse- - --
21/02 21h00HarelbekevsToekomst Menen- - --
21/02 21h00Sparta PetegemvsRonse- - --
21/02 21h00Olsa BrakelvsWesthoek- - --
21/02 21h00MerelbekevsVoorwaarts Zwevezele- - --
21/02 21h00ZelzatevsGullegem- - --
National 2 - Group A

National 2 - Group A

21/02 00h00BloisvsSaint-Malo- - --
21/02 00h00ChâteaubriantvsStade Plabennec- - --
21/02 00h00RouenvsFleury 91- - --
21/02 00h00GranvillevsPoissy- - --
21/02 00h00Sainte GenevièvevsVannes- - --
21/02 00h00VersaillesvsSt-Pryvé St-Hilaire- - --
21/02 00h00Guingamp IIvsC' Chartres- - --
21/02 01h00Lorient IIvsCaen II- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

21/02 00h00OostkampvsVW Hamme- - --
21/02 01h30TorhoutvsVoorde Appelterre- - --
21/02 01h30OostkampvsJong Lede- - --
21/02 01h30TorhoutvsLochristi- - --
21/02 02h00Svelta MelselevsWolvertem Merchtem- - --
21/02 02h00Tempo OverijsevsLochristi- - --
21/02 02h00Tempo OverijsevsFC Lebbeke- - --
21/02 02h00Svelta MelselevsVoorde Appelterre- - --
21/02 21h00BambruggevsFC Lebbeke- - --
21/02 21h00Rhodienne-De HoekvsSint-Niklaas- - --
21/02 21h00RFC WetterenvsJong Lede- - --
21/02 21h00AnzegemvsAvanti- - --
21/02 21h00AnzegemvsWolvertem Merchtem- - --
21/02 21h00RFC WetterenvsAvanti- - --
21/02 21h00Rhodienne-De HoekvsVW Hamme- - --
21/02 21h00BambruggevsSint-Niklaas- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

21/02 00h30St-Joris SleidingevsEendracht Aalter- - --
21/02 01h30St-Joris SleidingevsDenderhoutem- - --
21/02 21h00GrembergenvsDenderhoutem- - --
21/02 21h00ArdennenvsExcelsior Mariakerke- - --
21/02 21h00HO KalkenvsLatem- - --
21/02 21h00Lokeren DoorslaarvsJong Zulte- - --
21/02 21h00MunkzwalmvsBerlare- - --
21/02 21h00Elene-GrotenbergevsDrongen- - --
21/02 21h00Eendracht ZelevsDendermonde- - --
21/02 21h00ArdennenvsBerlare- - --
21/02 21h00GrembergenvsJong Zulte- - --
21/02 21h00MunkzwalmvsDendermonde- - --
21/02 21h00Lokeren DoorslaarvsLatem- - --
21/02 21h00Elene-GrotenbergevsEendracht Aalter- - --
21/02 21h00HO KalkenvsExcelsior Mariakerke- - --
21/02 21h00Eendracht ZelevsDrongen- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

21/02 16h15Slovácko IIvsSlovan Rosice- - --
21/02 16h15Sigma Olomouc IIvsOdra Petřkovice- - --
21/02 16h15Vysočina Jihlava IIvsUherský Brod- - --
21/02 20h30Dolní BenešovvsZlín II- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

21/02 20h30De TreffersvsKoninklijke HFC- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

21/02 01h30Dessel SportvsThes Sport- - --
21/02 02h00Mandel UnitedvsTienen- - --
21/02 02h00HeistvsKnokke- - --
21/02 02h00Olympic CharleroivsLa Louvière Centre- - --
21/02 02h00DendervsPatro Eisden- - --
21/02 02h00RoeselarevsURSL Visé- - --
21/02 21h00LiègevsRupel Boom- - --
21/02 21h00Francs BorainsvsSint-Eloois-Winkel- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

21/02 19h30BAK '07vsBSG Chemie Leipzig- - --
21/02 19h30Germania HalberstadtvsEnergie Cottbus- - --
21/02 19h30SV Babelsberg 03vsOptik Rathenow- - --
21/02 19h30Union FürstenwaldevsChemnitzer FC- - --
21/02 19h30Lokomotive LeipzigvsBischofswerdaer FV- - --
21/02 19h30BFC DynamovsLuckenwalde- - --
21/02 19h30Hertha BSC IIvsCarl Zeiss Jena- - --
21/02 19h30ZFC MeuselwitzvsLichtenberg- - --
21/02 19h30Viktoria BerlinvsTennis Borussia- - --
21/02 19h30AuerbachvsAltglienicke- - --
1. Liga Women

1. Liga Women

21/02 07h00Slavia Praha WvsSlovácko W- - --
21/02 07h00Sparta Praha WvsPardubice W- - --
21/02 07h00Horní Heršpice WvsSlovan Liberec W- - --
21/02 07h00Viktoria Plzeň WvsDukla Praha W- - --
National 3 - Group A

National 3 - Group A

21/02 00h00ChauvignyvsBayonne- - --
21/02 00h00Bordeaux IIvsStade Bordelais- - --
21/02 00h30PoitiersvsCA Neuville- - --
21/02 01h00CognacvsLège-Cap-Ferret- - --
21/02 01h00Anglet GenetsvsChâtellerault- - --
21/02 01h00BressuirevsLibourne- - --
21/02 20h30Tartas-St YaguenvsNiort II- - --
National 3 - Group B

National 3 - Group B

21/02 00h00ChallansvsSaumur- - --
21/02 00h00La ChâtaigneraievsSablé- - --
21/02 00h00Laval IIvsLa Roche sur Yon- - --
21/02 00h30Vendée FontenayvsLe Mans II- - --
22/02 00h00Le Poiré sur VievsPouzauges Réaumur- - --
22/02 00h00SautronvsUSSA Vertou- - --
22/02 00h00St-Philbert Gd LieuvsChangé- - --
National 3 - Group C

National 3 - Group C

21/02 00h00Ouest TourangeauvsAvoine OCC- - --
21/02 00h00DéolsvsOrléans II- - --
21/02 00h00MontargisvsSaran Municipal- - --
21/02 00h00Saint-Jean-le-BlancvsMontlouis- - --
21/02 00h30VierzonvsJ3 Amilly- - --
21/02 20h30C' Chartres IIvsTours- - --
21/02 21h00Châteauroux IIvsChâteauneuf-sur-Loire- - --
National 3 - Group D

National 3 - Group D

21/02 00h00Cannet RochevillevsGallia Lucciana- - --
21/02 00h00IstresvsMarseille Endoume- - --
21/02 20h30Ajaccio IIvsNice II- - --
21/02 20h30Villefranche SJBvsRousset-Ste Victoire- - --
21/02 20h30Mandelieu LNvsCôte Bleue- - --
21/02 21h00Athletico MarseillevsCorte- - --
National 3 - Group E

National 3 - Group E

21/02 00h00Morteau MontlebonvsJura Dolois- - --
21/02 00h00GueugnonvsBesançon- - --
21/02 00h00GrandvillarsvsMontceau- - --
21/02 00h00BesançonvsSelongey- - --
21/02 20h30Saint-ApollinairevsSochaux II- - --
21/02 20h30ParonvsPontarlier- - --
21/02 20h30Valdahon VercelvsDijon II- - --
National 3 - Group F

National 3 - Group F

21/02 00h00ThaonvsNancy II- - --
21/02 00h00Troyes IIvsSarre Union- - --
21/02 00h00Illkirch GraffenstadenvsSaint-Louis Neuweg- - --
21/02 00h00ÉpernayvsRaon l'Etape- - --
21/02 00h00ColmarvsMulhouse- - --
21/02 00h00BiesheimvsAmnéville- - --
21/02 20h30Prix-lès-MézièresvsStrasbourg II- - --
National 3 - Group H

National 3 - Group H

21/02 00h00Nîmes IIvsFabrègues- - --
21/02 00h30BalmavsAgde- - --
21/02 01h00Olympique d'AlèsvsBlagnac- - --
21/02 01h00MuretvsNarbonne- - --
21/02 20h30Toulouse IIvsStade Beaucairois- - --
21/02 20h30Rodez IIvsAlberes Argelès- - --
21/02 21h00Montpellier IIvsCastanet- - --
National 3 - Group I

National 3 - Group I

21/02 00h00Le TouquetvsUS Maubeuge- - --
21/02 00h00Amiens ACvsChantilly- - --
21/02 00h00Croix Football ICvsValenciennes II- - --
21/02 00h00Feignies-AulnoyevsVimy- - --
21/02 00h00Lille IIvsOlympique Marcquois- - --
21/02 20h30WasquehalvsSaint-Omer- - --
21/02 20h30Amiens SC IIvsBoulogne II- - --
National 3 - Group J

National 3 - Group J

21/02 00h00BayeuxvsAvranches II- - --
21/02 00h00AG CaennaisevsQuevilly II- - --
21/02 00h00DieppevsOissel- - --
21/02 00h00CherbourgvsVire- - --
21/02 00h30Dives-CabourgvsLe Havre II- - --
21/02 00h30Évreux 27vsAlençon- - --
21/02 20h30Romilly-Pt St PierrevsSaint-Lô Manche- - --
National 3 - Group L

National 3 - Group L

21/02 00h00Blanc MesnilvsMantes 78- - --
21/02 00h00Paris IIvsIvry- - --
21/02 00h00Meaux AcademyvsDrancy- - --
21/02 00h00Linas-MontlheryvsPSG II- - --
21/02 21h00Brétigny FootvsCréteil II- - --
21/02 21h00Les MureauxvsLes Ulis- - --
National 3 - Group M

National 3 - Group M

21/02 00h00VaulxvsVelay- - --
21/02 00h00Clermont IIvsMontluçon- - --
21/02 00h00Moulins FootballvsLyon Duchère II- - --
21/02 00h00Aurillac ArpajonvsBourgoin-Jallieu- - --
21/02 00h00Ain SudvsThonon Évian- - --
21/02 21h00Saint-Étienne IIvsChambéry- - --
21/02 21h00Hauts LyonnaisvsLimonest- - --
National 2 - Group B

National 2 - Group B

21/02 00h00BeauvaisvsSchiltigheim- - --
21/02 00h00BelfortvsMetz II- - --
21/02 00h00EpinalvsBobigny- - --
21/02 00h00Gazelec FC AjacciovsOlympique St Quentin- - --
21/02 00h00HaguenauvsSt Maur Lusitanos- - --
21/02 00h00Auxerre IIvsSedan- - --
21/02 00h00Lens IIvsEntente S St Gratien- - --
National 2 - Group C

National 2 - Group C

21/02 00h00AndrézieuxvsMartigues- - --
21/02 00h00AubagnevsJura Sud Foot- - --
21/02 00h00Rumilly VallièresvsOlympique Lyonnais II- - --
21/02 00h00Louhans-CuiseauxvsHyères- - --
21/02 00h00MarignanevsFréjus St-Raphaël- - --
21/02 00h00GrassevsChasselay MDA- - --
21/02 00h00ToulonvsMonaco II- - --
21/02 00h00Saint-PriestvsOlympique Marseille II- - --
National 2 - Group D

National 2 - Group D

21/02 00h00BeziersvsBergerac- - --
21/02 00h00Bourges FootvsMont-de-Marsan- - --
21/02 00h00Le Puy FootvsAngers SCO II- - --
21/02 00h00Les HerbiersvsAngoulême- - --
21/02 00h00TrélissacvsNantes II- - --
21/02 00h30Moulins-Yzeure Foot 03vsColomiers- - --
21/02 01h00Canet RoussillonvsBourges 18- - --
21/02 02h00ChamalièresvsRomorantin- - --
Tercera Division - Group 1

Tercera Division - Group 1

21/02 23h00AlondrasvsRápido Bouzas- - --
Tercera Division - Group 13

Tercera Division - Group 13

21/02 07h00Cartagena FCvsCartagena FC- - --
Tercera Division - Group 17

Tercera Division - Group 17

22/02 00h00San Juan MozarrifarvsFraga- - --
Tercera Division - Group 2

Tercera Division - Group 2

21/02 18h00SierovsUrraca1.9 - 1.822.15 - 1.64
Tercera Division - Group 4

Tercera Division - Group 4

22/02 00h00VitoriavsAriznabarra- - --
Tercera Division - Group 12

Tercera Division - Group 12

22/02 00h00La CuadravsLanzarote- - --
22/02 00h00Gran TarajalvsUnión Viera- - --

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 21-02-2021 - XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo 2 hình thức:

- Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

- Theo “Thời gian” các trận đấu được sắp xếp theo thứ tự thời gian diễn ra của tất cả các trận đấu trong ngày (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của 7M, nowgoal, livescore ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp,…) ngoài ra tính năng chuyển ngày cho phép XEM lịch, kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật:
- Kết quả Ngoại hạng Anh
- Kết quả La Liga
- Kết quả Bundesliga
- Kết quả Ligue 1
- Kết quả Serie A
- Kết quả V - League
- Kết quả Cup C1

- Kết quả Cup C2

 

 

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN

Cần hỗ trợ ? Chat ngay
-