Lịch thi đấu bóng đá 17-10-2020

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Primera B

Primera B

18/10 03h00Tigres FCvsBogota FC- - --
18/10 03h00Real SantandervsFortaleza FC- - --
18/10 03h00Real CartagenavsLeones FC- - --
18/10 03h00PopayanvsHuila- - --
18/10 03h00OrsomarsovsCortulua- - --
18/10 03h00QuindiovsDepor FC- - --
18/10 03h00Union MagdalenavsBarranquilla- - --
18/10 03h00LlanerosvsValledupar- - --
Premier League

Premier League

17/10 20h00FC AstanavsFK Tobol Kostanay- - --
17/10 20h00Shakhter KaragandyvsOkzhetpes- - --
17/10 20h00Kyzyl-ZharvsZhetysu- - --
17/10 20h00Kairat AlmatyvsOrdabasy- - --
17/10 21h00KaspiyvsIrtysh- - --
Thai Premier League

Thai Premier League

17/10 17h45Bangkok GlassvsRatchaburi- - --
17/10 18h00Pattaya UnitedvsTrat FC- - --
17/10 19h00Bangkok UnitedvsRayong FC- - --
17/10 20h00Buriram UnitedvsPrachuap- - --
Northern NSW NPL

Northern NSW NPL

17/10 13h00Charlestown City Blues1-1Maitland- - --
1. Liga

1. Liga

17/10 17h00GrobiņavsSuper Nova- - --
17/10 18h00SmiltenevsRēzekne FA- - --
17/10 18h00Saldus SS/LeevonvsDinamo Rīga / Staicele- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

17/10 21h00ST MirrenvsMotherwell- - --
VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

17/10 07h00AnderlechtvsOH Leuven- - --
17/10 07h00GenkvsCharleroi- - --
17/10 07h00Waasland-beverenvsOostende- - --
17/10 21h15Cercle BruggevsGent- - --
17/10 23h30KV MechelenvsKortrijk- - --
17/10 23h30Beerschot WilrijkvsSt. Truiden- - --
18/10 01h45Standard LiegevsClub Brugge KV- - --
2. SNL

2. SNL

17/10 19h00NaftavsRudar- - --
2. liga

2. liga

17/10 19h30Liptovský MikulášvsSlavoj Trebišov- - --
17/10 19h30PúchovvsPoprad- - --
17/10 19h30FK KošicevsPodbrezová- - --
17/10 19h30Partizán BardejovvsSkalica- - --
17/10 19h30KomárnovsDubnica- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

17/10 00h00NeusiedlvsWiener Viktoria- - --
17/10 00h30DraßburgvsBruck/Leitha- - --
17/10 21h00StripfingvsSC Wiener Neustadt- - --
17/10 21h30LeobendorfvsWiener SC- - --
17/10 23h00Team Wiener LinienvsAdmira II- - --
Super League Women

Super League Women

17/10 19h00Eendracht Aalst WvsGenk W- - --
3. liga - Bratislava

3. liga - Bratislava

17/10 20h00BernolákovovsLokomotíva DNV- - --
17/10 20h00Inter BratislavavsPezinok- - --
3. liga - West

3. liga - West

17/10 19h00Kalná nad HronomvsLednické Rovne- - --
17/10 19h00Považská BystricavsVeľké Ludince- - --
17/10 19h00Slovan Duslo ŠaľavsImeľ- - --
3. liga - East

3. liga - East

17/10 19h00Slovan GiraltovcevsSpišská Nová Ves- - --
17/10 19h00LipanyvsSpišské Podhradie- - --
3. liga - Center

3. liga - Center

17/10 19h00ČadcavsLokomotíva Zvolen- - --
17/10 19h00Rimavská SobotavsNovohrad Lučenec- - --
17/10 19h00NámestovovsFiľakovo- - --
Premier League

Premier League

17/10 19h00ArtsakhvsLori- - --
Cup

Cup

17/10 20h00Gmünd3-3TSV Hartberg- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

17/10 22h45BellinzonavsYverdon Sport- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

17/10 21h00ZugvsBaden- - --
17/10 21h00Grasshopper IIvsSolothurn- - --
17/10 22h00MuttenzvsLuzern II- - --
17/10 22h00BuochsvsSchötz- - --
Druga HNL

Druga HNL

17/10 07h00Croatia ZmijavcivsRudes- - --
17/10 07h00HNK CibaliavsSolin- - --
17/10 07h00Dubrava ZagrebvsSesvete- - --
17/10 07h00Orijent 1919vsHNK Hajduk Split II- - --
17/10 07h00Hrvatski DragovoljacvsBsk Bijelo Brdo- - --
17/10 07h00NK Osijek IIvsDinamo Zagreb II- - --
17/10 07h00JunakvsOpatija- - --
17/10 07h00DugopoljevsKustosija- - --
17/10 07h00Medjimurje CakovecvsInter Zapresic- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

17/10 23h00Mandel UnitedvsLokeren-Temse- - --
18/10 00h00DikkelvennevsOudenaarde- - --
18/10 00h00RonsevsSparta Petegem- - --
18/10 00h00KRC GentvsNinove- - --
18/10 00h30WesthoekvsOlsa Brakel- - --
18/10 00h30GullegemvsZelzate- - --
First Division

First Division

17/10 20h00MqabbavsMarsaxlokk- - --
First League

First League

17/10 20h00Lernayin ArtsakhvsBanants II- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

17/10 00h30ParndorfvsLeithaprodersdorf- - --
17/10 00h30Oberwart / RotenturmvsPinkafeld- - --
17/10 00h30SiegendorfvsMarkt Allhau- - --
17/10 00h30DeutschkreutzvsGüssing- - --
17/10 22h00KlingenbachvsBad Sauerbrunn- - --
17/10 22h00RitzingvsKohfidisch- - --
17/10 22h30OberpetersdorfvsSt. Margarethen / Bur- - --
B PFG

B PFG

17/10 22h00Vitosha BistritsavsLokomotiv Sofia- - --
Czech Liga

Czech Liga

17/10 21h30PříbramvsBaník Ostrava- - --
17/10 21h30SlováckovsSigma Olomouc- - --
17/10 21h30PardubicevsOpava- - --
18/10 00h00TeplicevsSlovan Liberec- - --
FNL

FNL

17/10 20h30ProstějovvsSlavoj Vyšehrad- - --
17/10 20h30LíšeňvsChrudim- - --
17/10 20h30TřinecvsHradec Králové- - --
17/10 20h45Dukla PrahavsVysočina Jihlava- - --
I Liga

I Liga

17/10 00h45Odra OpolevsRadomiak Radom- - --
17/10 01h30Tychy 71vsChrobry Głogów- - --
17/10 17h40Górnik ŁęcznavsWidzew Łódź- - --
17/10 22h00Stomil OlsztynvsArka Gdynia- - --
17/10 22h00Zaglebie SosnowiecvsResovia Rzeszów- - --
FA WSL

FA WSL

17/10 18h30Aston Villa WvsChelsea W- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

18/10 00h30Sint-NiklaasvsBambrugge- - --
18/10 00h30VW HammevsRhodienne-De Hoek- - --
18/10 00h30AvantivsRFC Wetteren- - --
18/10 01h00FC LebbekevsTempo Overijse- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

18/10 00h00DrongenvsElene-Grotenberge- - --
18/10 00h30BerlarevsMunkzwalm- - --
18/10 00h30LatemvsHO Kalken- - --
18/10 00h30Jong ZultevsLokeren Doorslaar- - --
18/10 00h45Excelsior MariakerkevsArdennen- - --
18/10 01h00Eendracht AaltervsSt-Joris Sleidinge- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

17/10 15h15VyškovvsOdra Petřkovice- - --
17/10 19h30VrchovinavsFrýdek-Místek- - --
17/10 19h30Slovan RosicevsZnojmo- - --
17/10 19h30Dolní BenešovvsBaník Ostrava II- - --
17/10 20h00HanáckávsVelké Meziříčí- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

17/10 19h00NoordwijkvsTEC- - --
17/10 19h30SVV ScheveningenvsVolendam II- - --
17/10 20h00Kozakken BoysvsGVVV Veenendaal- - --
17/10 20h00ASWHvsKatwijk- - --
17/10 20h00SpakenburgvsHHC- - --
17/10 20h00Quick BoysvsExcelsior- - --
17/10 20h30Sparta Rotterdam IIvsRijnsburgse Boys- - --
17/10 23h00De TreffersvsIjsselmeervogels- - --
Srpska Liga - Belgrade

Srpska Liga - Belgrade

17/10 15h00Sindjelic BeogradvsJedinstvo Su- - --
17/10 16h00TeleoptikvsBSK Batajnica- - --
17/10 16h00Polet DorćolvsRadnički Novi Beograd- - --
17/10 18h30Radnički ObrenovacvsBASK- - --
17/10 18h30OFK BeogradvsCrvena Zvezda MML- - --
17/10 18h30BSK BorcavsSremčica- - --
17/10 18h30BrodaracvsStudentski Grad- - --
17/10 18h30Lokomotiva BeogradvsMladenovac- - --
Second League

Second League

17/10 19h30SasavsOsogovo- - --
17/10 19h30PlačkovicavsKozuv Gevgelija- - --
17/10 19h30LabunishtavsKadino- - --
17/10 19h30KF GostivarivsVardar Forino- - --
17/10 19h30Korab DebarvsOhrid- - --
17/10 19h30VeleshtavsVelazerimi 77- - --
17/10 19h30DritavsSkopje- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

17/10 07h00IhefuvsAzam- - --
17/10 07h00Ruvu ShootingvsKMC- - --
17/10 07h00MwaduivsMbeya City- - --
17/10 07h00Polisi TanzaniavsGwambina- - --
17/10 07h00Kagera SugarvsDodoma Jiji- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

18/10 00h30Patro EisdenvsDender- - --
18/10 01h00Olympic CharleroivsLiège- - --
Cup

Cup

17/10 19h00FK Zalgiris Vilnius0-0Suduva Marijampole- - --
FA Trophy

FA Trophy

17/10 21h00Hythe Town2-2Ashford United- - --
17/10 21h00Hanwell Town1-1Aveley- - --
17/10 21h00Prescot CablesvsFrickley Athletic- - --
17/10 21h00City of LiverpoolvsCleethorpes Town- - --
17/10 21h00DroylsdenvsGlossop North End- - --
17/10 21h00Newcastle Town2-2Belper Town- - --
17/10 21h00YaxleyvsChasetown- - --
17/10 21h00Bedfont Sports0-0Coggeshall Town- - --
17/10 21h00Whyteleafe0-0Cray Valley PM- - --
17/10 21h00Aylesbury United2-2Tilbury- - --
17/10 21h00AFC Totton2-2Frome Town- - --
17/10 21h00Worksop Town4-4Ramsbottom United- - --
17/10 21h00Northwood3-3Heybridge Swifts- - --
17/10 21h00RamsgatevsCanvey Island- - --
II Liga - East

II Liga - East

17/10 23h00Sokół OstródavsGarbarnia Kraków- - --
Derde Divisie - Saturday

Derde Divisie - Saturday

17/10 19h30VVOGvsACV- - --
17/10 19h30DovovsTer Leede- - --
17/10 19h30HSV ODIN 59vsGOES- - --
17/10 19h30Harkemase BoysvsAjax Amateurs- - --
17/10 19h30BarendrechtvsSportlust '46- - --
17/10 19h30HoekvsStaphorst- - --
17/10 19h30FC LissevsDVS 33 Ermelo- - --
17/10 20h00Sparta NijkerkvsSteDoCo- - --
17/10 23h00VvsbvsExcelsior '31- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

18/10 03h00Puntarenas FCvsAD Guanacasteca- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

17/10 21h00Atlas DelmenhorstvsVfB Oldenburg- - --
Superliga

Superliga

18/10 00h00TiranavsPartizani- - --
18/10 00h00Teuta DurrësvsKastrioti Krujë- - --
18/10 00h00Vllaznia ShkodërvsBylis- - --
18/10 00h00Skenderbeu KorcevsLaci- - --
18/10 00h00FK KukesivsApolonia Fier- - --
Non League Premier - Southern

Non League Premier - Southern

17/10 21h00Merthyr TownvsWalton Casuals- - --
1. Liga U19

1. Liga U19

17/10 15h30Baník Ostrava U19vsZlín U19- - --
17/10 15h30Opava U19vsPříbram U19- - --
17/10 16h00Slovácko U19vsZbrojovka Brno U19- - --
17/10 16h00Mladá Boleslav U19vsViktoria Plzeň U19- - --
17/10 16h00Hradec Králové U19vsSparta Praha U19- - --
17/10 16h45Karviná U19vsMeteor Praha U19- - --
17/10 17h00České Budějovice U19vsPardubice U19- - --
17/10 17h30Sigma Olomouc U19vsJindřichův Hradec- - --
1. Liga Women

1. Liga Women

17/10 15h30Slovan Liberec WvsPardubice W- - --
17/10 16h00Viktoria Plzeň WvsSparta Praha W- - --
17/10 19h00Slavia Praha WvsHorní Heršpice W- - --
U21 Divisie 1

U21 Divisie 1

17/10 19h30Feyenoord U21vsAlmere City II- - --
17/10 19h45Heerenveen U21vsGroningen U21- - --
17/10 19h45NAC U21vsTwente / Heracles U21- - --
17/10 20h00ADO Den Haag IIvsNEC U21- - --
U21 League

U21 League

17/10 19h00Oleksandria U21vsInhulets' U21- - --
Druha Liga - Group A

Druha Liga - Group A

17/10 07h00UzhhorodvsKalush- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

17/10 21h00Bowers & PitseavsKingstonian- - --
17/10 21h00MersthamvsWingate & Finchley- - --
Non League Premier - Northern

Non League Premier - Northern

17/10 21h00Hyde UnitedvsWhitby Town- - --
National League

National League

17/10 21h00Sutton UtdvsMacclesfield- - --
Serie B

Serie B

17/10 19h00MonzavsVicenza Virtus- - --
Segunda B - Group 4

Segunda B - Group 4

17/10 23h00Real MurciavsGranada II- - --

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 17-10-2020 - XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay các giải bóng đá trong nước, quốc tế.Cập nhật đầy đủ số phút, tỷ số hiệp 1(H1, HT), tỷ số cả trận (FT) NHANH & CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo 2 hình thức:

- Theo “Giải đấu” như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam

- Theo “Thời gian” các trận đấu được sắp xếp theo thứ tự thời gian diễn ra của tất cả các trận đấu trong ngày (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của 7M, nowgoal, livescore ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem thông tin đội hình, tường thuật trực tiếp,…) ngoài ra tính năng chuyển ngày cho phép XEM lịch, kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt) của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16, U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam cũng sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay và 24/7 ngày trong tuần!

Kết quả bóng đá trực tuyến nổi bật:
- Kết quả Ngoại hạng Anh
- Kết quả La Liga
- Kết quả Bundesliga
- Kết quả Ligue 1
- Kết quả Serie A
- Kết quả V - League
- Kết quả Cup C1

- Kết quả Cup C2

 

 

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN