Lịch thi đấu bóng đá 02-05-2021

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
2. SNL

2. SNL

02/05 22h00DobvsBeltinci- - --
02/05 22h00Brda DobrovovsKrško- - --
02/05 22h00TriglavvsNŠ Drava- - --
02/05 22h00RudarvsNafta- - --
02/05 22h00RadomljevsPrimorje- - --
02/05 22h00DekanivsFužinar- - --
02/05 22h00BrežicevsKrka- - --
02/05 22h00ŠmartnovsBilje- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

02/05 21h30MauerwerkvsWiener SC- - --
3. liga - Bratislava

3. liga - Bratislava

02/05 15h30RačavsRohožník- - --
02/05 22h00Slovan MostvsBernolákovo- - --
02/05 22h00Dunajská LužnávsRusovce- - --
02/05 22h00Slovan IvankavsRovinka- - --
02/05 22h00TomášovvsInter Bratislava- - --
02/05 22h00MalackyvsBáhoň- - --
3. liga - West

3. liga - West

02/05 21h30ČastkovcevsBeluša- - --
02/05 21h30GalantavsVeľké Ludince- - --
02/05 21h30MarcelovávsLednické Rovne- - --
02/05 21h30Slovan Duslo ŠaľavsNové Mesto nad Váhom- - --
02/05 21h30MalženicevsNitra II- - --
02/05 21h30Nové ZámkyvsZl. Moravce-Vrablé II- - --
02/05 21h30Považská BystricavsImeľ- - --
02/05 21h30Kalná nad HronomvsSpartak Myjava- - --
3. liga - East

3. liga - East

02/05 21h30SvidníkvsTatran Prešov- - --
02/05 21h30MiléniumvsPokrok Krompachy- - --
02/05 21h30Veľké RevištiavsLipany- - --
02/05 21h30Družstevník PlavnicavsMladosť Kalša- - --
02/05 21h30SninavsVranov nad Topľou- - --
02/05 21h30MSK Tesla StropkovvsHumenné- - --
3. liga - Center

3. liga - Center

02/05 15h30Jednota BánovávsRimavská Sobota- - --
02/05 21h30Novohrad LučenecvsŽarnovica- - --
02/05 21h30Tatran KrásnovsRakytovce- - --
02/05 21h30Liptovská ŠtiavnicavsLokomotíva Zvolen- - --
02/05 21h30FiľakovovsKováčová- - --
02/05 21h30Baník KalinovovsLiptovský Hrádok- - --
Premier League

Premier League

02/05 15h00AlashkertvsPyunik Yerevan- - --
02/05 15h00VanvsArtsakh- - --
02/05 15h00Ararat-ArmeniavsShirak- - --
02/05 15h00LorivsBanants Yerevan- - --
02/05 15h00Ararat-ArmeniavsLori- - --
02/05 15h00Pyunik YerevanvsGandzasar- - --
02/05 15h00ShirakvsVan- - --
02/05 15h00AlashkertvsBanants Yerevan- - --
02/05 15h00ArtsakhvsArarat- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

02/05 07h00Stade NyonnaisvsRapperswil- - --
02/05 19h30MünsingenvsBreitenrain- - --
02/05 21h00Zürich IIvsBasel II- - --
02/05 21h00Étoile CarougevsCham- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

02/05 22h00Martigny SportsvsAzzurri 90- - --
02/05 22h00La Chaux-de-FondsvsLausanne Sport II- - --
02/05 22h00Olympique de GenèvevsBulle- - --
02/05 22h00Young Boys IIvsNaters- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

02/05 22h00Winterthur IIvsThalwil- - --
02/05 22h00TuggenvsKosova- - --
02/05 22h00St. Gallen IIvsGossau- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

02/05 20h00NinovevsWesthoek- - --
02/05 20h00OudenaardevsVoorwaarts Zwevezele- - --
02/05 20h00KRC GentvsToekomst Menen- - --
02/05 20h00RonsevsMandel United- - --
02/05 20h00ZelzatevsMerelbeke- - --
02/05 20h00HarelbekevsOlsa Brakel- - --
02/05 20h00Sparta PetegemvsLokeren-Temse- - --
02/05 20h00DikkelvennevsGullegem- - --
Regionalliga - West

Regionalliga - West

02/05 19h00HombergvsWegberg-Beeck1.66 - 2.161.7 - 2.05
Third League - Northeast

Third League - Northeast

02/05 21h00Inter DobrichvsKubrat- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

02/05 20h00OostkampvsFC Lebbeke- - --
02/05 20h00Svelta MelselevsTorhout- - --
02/05 20h00Jong LedevsWolvertem Merchtem- - --
02/05 20h00AvantivsSint-Niklaas- - --
02/05 20h00VW HammevsVoorde Appelterre- - --
02/05 20h00AnzegemvsTempo Overijse- - --
02/05 20h00RFC WetterenvsBambrugge- - --
02/05 20h00Rhodienne-De HoekvsLochristi- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

02/05 20h00BerlarevsLatem- - --
02/05 20h00DendermondevsJong Zulte- - --
02/05 20h00ArdennenvsHO Kalken- - --
02/05 20h00Elene-GrotenbergevsSt-Joris Sleidinge- - --
02/05 20h00Excelsior MariakerkevsEendracht Aalter- - --
02/05 20h00MunkzwalmvsLokeren Doorslaar- - --
02/05 20h00DrongenvsDenderhoutem- - --
02/05 20h00Eendracht ZelevsGrembergen- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

02/05 22h00Frýdek-MístekvsZlín II- - --
02/05 22h00ZnojmovsUherský Brod- - --
02/05 22h00Odra PetřkovicevsHlučín- - --
02/05 22h00HanáckávsVysočina Jihlava II- - --
02/05 22h00UničovvsSlovan Rosice- - --
02/05 22h00Viktoria OtrokovicevsVyškov- - --
02/05 22h00Baník Ostrava IIvsVrchovina- - --
02/05 22h00Velké MeziříčívsSlovácko II- - --
02/05 22h00Sigma Olomouc IIvsDolní Benešov- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

02/05 01h00HeistvsSint-Eloois-Winkel- - --
02/05 01h00DendervsLiège- - --
02/05 01h00URSL VisévsKnokke- - --
02/05 01h00Mandel UnitedvsOlympic Charleroi- - --
02/05 01h00RoeselarevsThes Sport- - --
02/05 01h00TienenvsFrancs Borains- - --
02/05 01h00Dessel SportvsRupel Boom- - --
02/05 01h00Patro EisdenvsLa Louvière Centre- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

03/05 02h00Barrio México0-1AD Guanacasteca1.8 - 1.931.9 - 1.82
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

02/05 18h30AuerbachvsLokomotive Leipzig- - --
02/05 18h30Germania HalberstadtvsUnion Fürstenwalde- - --
02/05 18h30BSG Chemie LeipzigvsSV Babelsberg 03- - --
02/05 18h30Optik RathenowvsChemnitzer FC- - --
02/05 18h30Energie CottbusvsBischofswerdaer FV- - --
02/05 18h30AltglienickevsLuckenwalde- - --
02/05 18h30Tennis BorussiavsCarl Zeiss Jena- - --
02/05 18h30LichtenbergvsBAK '07- - --
02/05 18h30ZFC MeuselwitzvsHertha BSC II- - --
02/05 18h30Viktoria BerlinvsBFC Dynamo- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

02/05 17h00Peña DeportivavsPrat- - --
Tercera Division - Group 17

Tercera Division - Group 17

02/05 23h00AlmudévarvsSan Juan Mozarrifar- - --
Tercera Division - Group 5

Tercera Division - Group 5

02/05 23h00HortavsIgualada- - --
Oberliga - Mittelrhein

Oberliga - Mittelrhein

02/05 20h00HürthvsDeutz- - --
02/05 20h00Viktoria ArnoldsweilervsVfL Vichttal- - --
02/05 20h00SV BreinigvsBCV Glesch / Paffendorf- - --
02/05 20h00FriesdorfvsWesseling-Urfeld- - --
02/05 20h00EilendorfvsDüren Merzenich- - --
02/05 20h15Siegburger SVvsFortuna Köln II- - --
02/05 20h30FrechenvsHennef 05- - --
02/05 20h30PeschvsAlfter- - --
Oberliga - Westfalen

Oberliga - Westfalen

02/05 20h00ASC DortmundvsSportfreunde Siegen- - --
02/05 20h00Eintracht RheinevsTuS Haltern- - --
02/05 20h00Paderborn IIvsHammer SpVg- - --
02/05 20h00VredenvsEnnepetal- - --
02/05 20h00FC GuterslohvsMeinerzhagen- - --
02/05 20h00Finnentrop / BamenohlvsTuS Erndtebruck- - --
02/05 20h00Westfalia RhynernvsSprockhovel- - --
02/05 20h00Kaan-MarienbornvsHolzwickeder SC- - --
02/05 20h00SG Wattenscheid 09vsVictoria Clarholz- - --
02/05 20h15Westfalia HernevsSchermbeck- - --
Oberliga - Bremen

Oberliga - Bremen

02/05 16h00GeestemündevsKomet Arsten- - --
02/05 16h00GeestemündevsSchwachhausen- - --
02/05 19h00Brinkumer SVvsOSC Bremerhaven- - --
02/05 19h00Brinkumer SVvsWerder Bremen III- - --
02/05 20h00Union BremenvsHemelingen- - --
02/05 20h00BorgfeldvsBremer Sv- - --
02/05 20h00Komet ArstenvsBSC Hastedt- - --
02/05 20h00Union BremenvsSFL Bremerhaven- - --
02/05 20h30SFL BremerhavenvsVatan Sport- - --
02/05 20h30Habenhauser FVvsOSC Bremerhaven- - --
02/05 20h30Habenhauser FVvsLeher- - --
02/05 20h30LehervsHemelingen- - --
Oberliga - Hessen

Oberliga - Hessen

02/05 20h00EddersheimvsFC 1906 Erlensee- - --
02/05 20h00SV ZeilsheimvsFriedberg- - --
02/05 20h00Buchonia FliedenvsNeuhof- - --
Oberliga - Niederrhein

Oberliga - Niederrhein

02/05 20h00SF NiederwenigernvsSC Velbert- - --
02/05 20h00SSVg Velbertvs1.FC Monchengladbach- - --
02/05 20h00Jahn HiesfeldvsMeerbusch- - --
02/05 20h00MonheimvsSW Essen- - --
02/05 20h00Cronenberger SCvsGermania Ratingen- - --
02/05 20h00SchonnebeckvsTeutonia St.Tönis- - --
02/05 20h00TVD VelbertvsFC Bocholt- - --
02/05 20h15Union NettetalvsSF Baumberg- - --
02/05 20h15Sterkrade-NordvsKray- - --
02/05 20h30Dusseldorf-WestvsTuRU 1880 Düsseldorf- - --
02/05 20h30HildenvsKleve- - --
Oberliga - Baden-Württemberg

Oberliga - Baden-Württemberg

02/05 20h00FC Rielasingen-ArlenvsBissingen- - --
02/05 20h00Lörrach-BrombachvsFC Nottingen- - --
Oberliga - Nordost-Nord

Oberliga - Nordost-Nord

02/05 19h00CFC HerthavsStern- - --
02/05 19h00RSV EintrachtvsGreifswalder FC- - --
02/05 19h00NeustrelitzvsTasmania Berlin- - --
02/05 19h00StrausbergvsBSC Süd 05- - --
02/05 19h00StaakenvsBlau-Weiß 90 Berlin- - --
02/05 19h00FC Lok StendalvsPampow- - --
02/05 19h00Hansa Rostock IIvsVictoria Seelow- - --
02/05 19h00Torgelower SV GreifvsHertha Zehlendorf- - --
Oberliga - Nordost-Süd

Oberliga - Nordost-Süd

02/05 19h00Eilenburgvs1. FC Merseburg- - --
02/05 19h00PlauenvsAn der Fahner Höhe- - --
02/05 19h00Oberlausitz NeugersdorfvsUnion Sandersdorf- - --
02/05 19h00VfL HallevsBlau-Weiß Zorbau- - --
02/05 19h00MartinrodavsFC Grimma- - --
02/05 19h00Einheit RudolstadtvsCarl Zeiss Jena II- - --
02/05 19h00LudwigsfeldevsRot-weiss Erfurt- - --
02/05 19h00Wacker NordhausenvsKrieschow- - --

Lich thi dau bong da hom nay - Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay và rạng sáng mai của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trên toàn thế giới, nhằm phục vụ người hâm mộ thể thao nhanh nhất, chính xác nhất lich bong da hom nay - môn thể thao vua của Người Việt.

Tinbong.vn là trang chuyên về tin tức bóng đá hàng đầu Việt Nam, đội ngũ nhân viên chúng tôi luôn tự hào mang đến quý khán giả những thông tin bóng đá mới nhất, đặc biệt là lich thi dau bong da hom nay của các giải đấu hàng đầu thế giới như: World Cup, Euro, Olympic.

Lich thi dau bd hom nay các giải đấu hàng đầu Châu Âu: C1( Champions League), Ngoại Hạng Anh( Premier League), La Liga, FA Cup, Bundesliga, Serie A, Ligue 1, UEFA Nations League, Cup Liên Đoàn Anh, các giải đá Giao hữu.

Ngoài ra Tinbong.vn còn mang đến cho độc giả LTD bóng đá được cập nhật liên tục hàng ngày của các giải đấu Châu Á như: LTĐ Olympic, Sea Games, U23 Châu Á, AFF Cup, Asian Cup, U22 Đông Nam Á, Asiad; lịch đá banh V League, Cup Quốc gia, Thai League,K League, J League.

Đặc biệt Tinbong.vn còn mang đến cho người hâm mộ môn thể thao vua lịch bóng đá hôm nay các trận đấu của các clb hàng đầu thế giới như MU, Man City, AC Milan, Inter Milan, Chelsea, Barcelona, Real Madrid, Dortmund, Bayern Munich. Lịch đá bóng hôm nay của clb Juventus, Arsenal, PSG, Liverpool, Tottenham.

Hơn thế nữa độc giả còn xem được lich thi dau hom nay của đội tuyển quốc gia Việt Nam, U19, U21, U23,... Xem lich bong da hom nay V league, V League 2 của clb Hà Nội, Viettel, Sông Lam Nghệ An, ...

Lichthidau - lichthidaubongda được Tinbong cập nhật thường xuyên và liên tục. Bên cạnh lich da bong trận đấu hôm nay thì chúng tôi cũng update ket qua bong da chính xác và nhanh chóng.

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN

Cần hỗ trợ ? Chat ngay
-