27/11, 17:00
Chi tiết
27/11, 20:00
Chi tiết
27/11, 20:00
Chi tiết
27/11, 17:00
Chi tiết
28/11, 20:00
Chi tiết
28/11, 17:00
Chi tiết
30/11, 20:00
30/11, 17:00
30/11, 17:00
30/11, 20:00
01/12, 20:00
01/12, 17:00
01/12, 17:00
01/12, 20:00
28/11, 21:00
Chi tiết
28/11, 19:30
Chi tiết
29/11, 19:30
28/11, 19:30
Chi tiết
28/11, 02:30
Chi tiết
28/11, 04:30
Chi tiết

Kết quả bóng đá 22-11-2020

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Super League

Super League

22/11 20h00Nkana1-1Zanaco- - --
Serie A

Serie A

22/11 05h30Independiente del Valle1-0Tecnico Universitario- - --
22/11 08h00Guayaquil City FC1-1LDU de Quito- - --
23/11 01h15CD Olmedo1-2El Nacional- - --
23/11 03h30Deportivo Cuenca3-3Aucas- - --
VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

22/11 00h00Aalesund1-1Valerenga- - --
23/11 00h00ODD Ballklubb1-2Start- - --
23/11 00h00Kristiansund BK1-0Mjondalen- - --
23/11 00h00Haugesund3-2Sandefjord- - --
23/11 00h00Sarpsborg 08 FF1-2Viking- - --
23/11 02h00Stromsgodset1-2Bodo/Glimt- - --
Hạng 2 Na Uy

Hạng 2 Na Uy

22/11 21h00Raufoss1-1Tromso- - --
Superettan

Superettan

22/11 20h30Vasteras SK FK0-3Orgryte IS- - --
22/11 23h30Akropolis2-1IK brage- - --
VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

22/11 05h30La Equidad1-1Deportivo Cali- - --
22/11 08h00America de Cali1-2Atletico Nacional- - --
Primera B

Primera B

22/11 03h15Llaneros1-2Union Magdalena- - --
22/11 05h00Cortulua3-2Bogota FC- - --
23/11 02h00Leones FC0-0Valledupar- - --
23/11 04h00Quindio1-0Huila- - --
VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

22/11 20h30IF elfsborg2-1Helsingborg- - --
22/11 20h30AIK stockholm0-2Orebro SK- - --
22/11 20h30kalmar FF0-3Djurgardens IF- - --
22/11 23h30Hammarby FF2-2Malmo FF- - --
22/11 23h30Ostersunds FK0-4Varbergs BoIS FC- - --
Premier

Premier

22/11 21h00KR ReykjavikvsKA Akureyri- - --
22/11 21h00IA AkranesvsBreidablik- - --
23/11 00h00Vikingur ReykjavikvsStjarnan- - --
23/11 00h00GrottavsFH hafnarfjordur- - --
23/11 02h15HK KopavogurvsFylkir- - --
23/11 02h15Valur ReykjavikvsFjolnir- - --
Liga Panameña de Fútbol

Liga Panameña de Fútbol

22/11 03h00Deportivo Universitario1-4Tauro FC- - --
22/11 05h00Sporting San Miguelito0-1Plaza Amador- - --
23/11 03h00Atlético Chiriquí3-3Costa del Este- - --
Primera Division

Primera Division

22/11 01h15Cesar Vallejo0-1Deportivo Municipal- - --
22/11 03h00Deportivo Llacuabamba0-6FBC Melgar- - --
22/11 03h30Alianza Lima0-2Sport Boys- - --
22/11 06h00Carlos A. Mannucci2-1Sport Huancayo- - --
VĐQG Chile

VĐQG Chile

22/11 05h15Coquimbo Unido1-2Union La Calera- - --
22/11 20h30Palestino1-3D. La Serena- - --
Erovnuli Liga

Erovnuli Liga

22/11 17h00Merani Tbilisi1-2Chikhura Sachkhere- - --
Erovnuli Liga 2

Erovnuli Liga 2

22/11 15h00Rustavi6-2Zugdidi- - --
22/11 17h00Shevardeni 19067-1Aragvi Dusheti- - --
Meistriliiga

Meistriliiga

22/11 17h00Tammeka3-3Tulevik- - --
22/11 18h00Kalju Nomme0-3Flora Tallinn- - --
22/11 20h00FC Levadia Tallinn2-2Paide- - --
Ngoại hạng Trung Quốc

Ngoại hạng Trung Quốc

22/11 18h35Wuhan Zall1-0Hangzhou Greentown- - --
J. League 1

J. League 1

22/11 14h00Urawa1-2Gamba Osaka- - --
J. League 2

J. League 2

22/11 12h00Tokyo Verdy2-1Renofa Yamaguchi- - --
J. League Div.3

J. League Div.3

22/11 11h00Blaublitz Akita0-1Kataller Toyama- - --
22/11 11h00YSCC0-1Kamatamare Sanuki- - --
22/11 11h00Azul Claro Numazu1-0Parceiro Nagano- - --
22/11 11h00Gainare Tottori1-2Vanraure Hachinohe- - --
22/11 11h00Imabari1-2Fukushima United- - --
22/11 11h00Kagoshima United0-1Sagamihara- - --
22/11 12h00Gamba Osaka U230-1Grulla Morioka- - --
22/11 12h00Cerezo Osaka U231-1Roasso Kumamoto- - --
Premier League

Premier League

22/11 17h05Home United2-3Albirex Niigata S- - --
22/11 18h20Tanjong Pagar2-2Tampines Rovers- - --
Thai League 2

Thai League 2

22/11 18h00Samut Sakhon FC1-3Nakhon Pathom- - --
22/11 18h00Uthai Thani0-1Kasetsart FC- - --
22/11 19h00Sisaket0-1Khonkaen- - --
22/11 19h00Chiangmai United0-1Ayutthaya FC- - --
Thai Premier League

Thai Premier League

22/11 17h00Ratchaburi3-1Pattaya United- - --
22/11 18h00Muangthong United1-1Nakhon Ratchasima FC- - --
22/11 18h30Sukhothai FC0-3Buriram United- - --
Primera Division - Clausura

Primera Division - Clausura

23/11 03h00Club NacionalvsLiverpool Montevideo- - --
23/11 03h00Boston RivervsDanubio- - --
23/11 03h00Deportivo MaldonadovsDefensor Sporting- - --
23/11 03h00RentistasvsCerro- - --
23/11 03h00Cerro LargovsFenix- - --
23/11 03h00WanderersvsProgreso- - --
23/11 03h00PenarolvsPlaza Colonia- - --
23/11 03h00CA River PlatevsAtletico Torque- - --
Segunda Division

Segunda Division

22/11 20h00CD Hermanos Colmenarez3-1Deportivo JBL del Zulia- - --
22/11 23h00Atletico el Vigia FC0-2Urena SC- - --
23/11 02h30ULA FC2-3Real Frontera- - --
Vysshaya Liga

Vysshaya Liga

22/11 18h00Smolevichi-Sti0-3Slavia Mozyr- - --
22/11 18h00Neman1-0FC Slutsk- - --
22/11 18h00Gorodeya1-4Dinamo Brest- - --
22/11 18h00Torpedo Zhodino2-0FC Isloch Minsk R.- - --
22/11 18h00FC Minsk2-2FC Vitebsk- - --
22/11 18h00Ruh Brest1-2Shakhter Soligorsk- - --
22/11 18h00Bate Borisov5-0Belshina- - --
22/11 18h00FC Energetik-Bgu Minsk2-3Dinamo Minsk- - --
VDQG Brazil

VDQG Brazil

22/11 05h00Atletico Paranaense1-0Santos- - --
22/11 05h00Flamengo3-1Coritiba- - --
22/11 07h00Goias1-0Palmeiras- - --
23/11 02h00Sao Paulo1-1Vasco DA Gama- - --
23/11 02h00Ceara2-2Atletico-MG- - --
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil

22/11 02h30Oeste2-1Brasil DE Pelotas- - --
22/11 02h30Operario-PR0-1America Mineiro- - --
22/11 05h00CRB2-1Nautico Recife- - --
22/11 05h00Cuiaba0-1CSA- - --
Queensland NPL

Queensland NPL

22/11 15h00Olympic2-1Gold Coast Knights- - --
Japan Football League

Japan Football League

22/11 11h00OsakavsNara Club- - --
22/11 11h00Biwako ShigavsTokyo Musashino City- - --
22/11 11h00IwakivsVeertien Mie- - --
22/11 11h00Kochi UnitedvsReinmeer Aomori- - --
Serie C

Serie C

22/11 02h00Ituano4-3BOA- - --
22/11 03h00Imperatriz1-3Vila Nova- - --
22/11 03h00Tombense2-0Brusque- - --
22/11 05h00Santa Cruz1-2Manaus FC- - --
23/11 01h00Sao Jose0-0Londrina- - --
23/11 01h00Volta Redonda1-1Sao Bento- - --
23/11 04h00Paysandu3-0Ferroviario- - --
Serie D

Serie D

22/11 07h00CAPvsBahia de Feira- - --
22/11 07h00TupynambásvsPalmas- - --
22/11 07h00Atlético AlagoinhasvsCaldense- - --
22/11 07h00Portuguesa RJvsFerroviária- - --
22/11 07h00CascavelvsBangu- - --
22/11 07h00Nacional PRvsToledo- - --
22/11 07h00MirassolvsCabofriense- - --
22/11 07h00PelotasvsNovorizontino- - --
22/11 07h00TubaraovsCaxias- - --
22/11 07h00JoinvillevsMarcílio Dias- - --
22/11 07h00São CaetanovsSão Luiz- - --
22/11 07h00GalvezvsIndependente PA- - --
22/11 07h00Rio BrancovsFast Clube-Am- - --
22/11 07h00Bragantino PAvsAtlético Acreano- - --
22/11 07h00Juventude MAvsSao Raimundo- - --
22/11 07h00LuverdensevsMoto Club- - --
22/11 07h00AltosvsSantos AP- - --
22/11 07h00America-RNvsFloresta- - --
22/11 07h00Atlético CajazeirensevsSalgueiro- - --
22/11 07h00Ji-ParanávsVilhenense- - --
22/11 07h00BarévsRiver AC- - --
22/11 07h00Real NoroestevsÁguia Negra- - --
22/11 07h00BrasiliensevsGama- - --
22/11 07h00AfogadosvsCampinense- - --
22/11 07h00Guarany de SobralvsGlobo- - --
22/11 07h00Vitoria Da ConquistavsFrei Paulistano- - --
22/11 07h00JacyobávsABC- - --
22/11 07h00Potiguar MossoróvsCoruripe- - --
22/11 07h00AO ItabaianavsCentral SC- - --
22/11 07h00GoianésiavsCEOV Operário- - --
22/11 07h00CRACvsVitória ES- - --
22/11 07h00União RondonópolisvsGoiânia- - --
Divizia Națională

Divizia Națională

22/11 21h00Milsami Orhei1-3Petrocub- - --
Ettan - Norra

Ettan - Norra

22/11 21h00gefle IF2-2IF Karlstad- - --
22/11 23h00Berga1-4IFK Luleå- - --
Ettan - Södra

Ettan - Södra

22/11 20h00Trollhättan2-1Eskilsminne- - --
Taiwan Football Premier League

Taiwan Football Premier League

22/11 15h00Taichung Futuro4-0Taipei Red Lions- - --
22/11 15h00NTUPES1-1Taipower- - --
22/11 15h00Hang Yuen1-3Tainan City- - --
22/11 15h00Ming Chuan University1-2Tatung- - --
Capixaba

Capixaba

22/11 04h30Rio Branco ES2-1Desportiva ES- - --
Paranaense - 2

Paranaense - 2

23/11 01h30Araucária0-1Maringá- - --
23/11 01h30Azuriz0-0Apucarana- - --
Mineiro - 2

Mineiro - 2

22/11 01h00Athletic Club1-0Pouso Alegre- - --
Liga Nacional

Liga Nacional

22/11 00h00Iztapa4-1Deportivo Sanarate- - --
22/11 02h05Santa Lucía2-0Sacachispas- - --
22/11 04h10Xelajú0-0Cobán Imperial- - --
22/11 07h00Comunicaciones2-1Municipal- - --
23/11 00h00Antigua GFC2-0Achuapa- - --
23/11 02h05Malacateco2-0Guastatoya- - --
Premijer Liga

Premijer Liga

22/11 19h00Krupa na Vrbasu1-1Velež- - --
22/11 21h00FK Sarajevo2-0Olimpik Sarajevo- - --
22/11 23h00Siroki Brijeg5-0Radnik Bijeljina- - --
Carioca - 2

Carioca - 2

22/11 01h00Nova Iguaçu4-1Serrano RJ- - --
22/11 01h00Sampaio Corrêa RJ2-2Rio São Paulo- - --
22/11 01h00Goytacaz3-1Duque de Caxias- - --
22/11 01h00Campos AA3-4CFRJ / Maricá- - --
22/11 01h00Bonsucesso0-2Gonçalense- - --
22/11 01h00Angra dos Reis0-1Nova Cidade- - --
22/11 01h00São Gonçalo EC RJ1-0Audax Rio- - --
23/11 01h00Artsul6-1Serra Macaense- - --
Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

22/11 01h00Chateauroux2-1Sochaux- - --
22/11 01h00Chambly Thelle FC1-1Toulouse- - --
22/11 01h00Amiens1-1Clermont Foot- - --
22/11 01h00PAU0-2Grenoble- - --
22/11 01h00Valenciennes1-1Rodez- - --
22/11 01h00Paris FC0-3Auxerre- - --
22/11 01h00Niort1-2Dunkerque- - --
Prva Liga

Prva Liga

22/11 19h00Dinamo Vranje1-0Radnički Sr. Mitrovica- - --
22/11 19h00Kabel Novi Sad2-2Jagodina- - --
22/11 19h00Zarkovo1-0FK Trayal- - --
Super Liga

Super Liga

22/11 22h00FK Zlatibor1-0Backa- - --
22/11 23h30Vojvodina0-2FK Crvena Zvezda- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

22/11 19h00Rangers4-0Aberdeen- - --
Liga MX

Liga MX

22/11 08h00Santos Laguna0-3Pachuca- - --
22/11 10h10Guadalajara Chivas1-0Necaxa- - --
National Division

National Division

22/11 22h00Swift Hesperange2-2Fola Esch- - --
22/11 22h00FC Differdange 032-1Racing FC Union Luxembourg- - --
22/11 22h00AS Jeunesse Esch1-1Wiltz- - --
22/11 22h00Victoria Rosport1-0Progres Niederkorn- - --
22/11 22h00Rodange 911-1UNA Strassen- - --
22/11 22h00US Hostert2-1F91 Dudelange- - --
22/11 22h00US Mondorf-les-bains0-1Union Titus Petange- - --
22/11 22h00Etzella Ettelbruck2-1RM Hamm Benfica- - --
1. Division

1. Division

22/11 21h00Nea Salamis2-1Omonia Nicosia- - --
22/11 23h00AEL1-0Anorthosis- - --
23/11 01h00AEK Larnaca1-2Apollon Limassol- - --
VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

22/11 00h30Oostende1-1Antwerp- - --
22/11 00h30Waasland-beveren0-2Cercle Brugge- - --
22/11 02h45Club Brugge KV1-0Kortrijk- - --
22/11 19h30Beerschot Wilrijk2-1Anderlecht- - --
22/11 22h00Zulte Waregem1-2KV Mechelen- - --
23/11 00h15Charleroi0-1Gent- - --
23/11 02h45Genk4-1Royal Excel Mouscron- - --
NB I

NB I

22/11 01h30Budapest Honved0-1Ferencvarosi TC- - --
22/11 20h30UjpestvsZalaegerszegi TE- - --
22/11 23h00Videoton FC3-0Diosgyori VTK- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

22/11 03h00MarseillevsNice- - --
22/11 19h00Nantes1-1Metz- - --
22/11 21h00Dijon0-1Lens- - --
22/11 21h00Reims0-1Nimes- - --
22/11 21h00Montpellier4-3Strasbourg- - --
22/11 23h00Angers0-1Lyon- - --
23/11 03h00Lille4-0Lorient- - --
A PFG

A PFG

22/11 17h30Cherno More Varna2-1Botev Vratsa- - --
22/11 22h30Lokomotiv Plovdiv1-1CSKA 1948- - --
Feminine Division 1

Feminine Division 1

22/11 20h30Paris FC W0-1Bordeaux W- - --
1. SNL

1. SNL

22/11 02h00Koper1-1Gorica- - --
22/11 21h00Aluminij0-0Tabor Sežana- - --
22/11 23h00NK Domzale0-1Celje- - --
Super Liga

Super Liga

22/11 21h00Slovan Bratislava2-1Zlaté Moravce- - --
2. SNL

2. SNL

22/11 19h30DobvsKrško- - --
22/11 19h30BrežicevsDekani- - --
22/11 19h30ŠmartnovsRadomlje- - --
22/11 19h30BiljevsRudar- - --
22/11 19h30KrkavsTriglav- - --
22/11 19h30BeltincivsBrda Dobrovo- - --
22/11 19h30FužinarvsNŠ Drava- - --
22/11 19h30PrimorjevsNafta- - --
VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

22/11 00h45Willem II2-1VVV Venlo- - --
22/11 02h00Groningen1-1Vitesse- - --
22/11 03h00PEC Zwolle1-1Utrecht- - --
22/11 18h15Ajax5-0Heracles- - --
22/11 20h30Sparta Rotterdam6-0ADO Den Haag- - --
22/11 20h30Fortuna Sittard1-3Feyenoord- - --
22/11 22h45Twente1-1PSV Eindhoven- - --
22/11 22h45Waalwijk1-1Heerenveen- - --
23/11 02h00AZ Alkmaar1-0Emmen- - --
Ngoại hạng Nga

Ngoại hạng Nga

22/11 18h00CSKA Moscow1-1PFC Sochi- - --
22/11 20h30Rotor Volgograd0-0Ural- - --
22/11 23h00Rubin0-2FC Rostov- - --
Ekstraklasa

Ekstraklasa

22/11 02h00Warta Poznań2-1Wisla Krakow- - --
22/11 18h30Lech Poznan3-3Raków Częstochowa- - --
22/11 23h30Cracovia Krakow0-1Legia Warszawa- - --
Women Bundesliga

Women Bundesliga

22/11 00h00MSV Duisburg W1-6SGS Essen W- - --
22/11 20h00Bayern Munich WvsBayer Leverkusen W- - --
22/11 20h00Turbine Potsdam WvsWerder Bremen W- - --
22/11 20h00SC Freiburg W1-51899 Hoffenheim W- - --
22/11 20h00SC Sand W1-2Meppen- - --
Prva HNL

Prva HNL

22/11 01h10Istra 1961vsHNK Rijeka- - --
NB II

NB II

22/11 19h00DEAC0-1Szombathelyi Haladas- - --
22/11 19h00Szentlőrinc SE1-0Budaörs- - --
22/11 19h00Soroksar2-2Ajka- - --
22/11 19h00Bekescsaba 19120-1Siofok- - --
22/11 19h00Dorogi FC0-2Vasas- - --
22/11 23h00Csakvar1-1Debreceni VSC- - --
22/11 23h00Pécsi MFC3-0Kaposvar- - --
22/11 23h00Nyiregyhaza0-2Szeged 2011- - --
22/11 23h00Kazincbarcikai1-1Szolnoki MAV FC- - --
23/11 01h45Gyori ETO FC4-1Gyirmot SE- - --
First League

First League

22/11 19h00FK Rabotnicki1-3Makedonija GjP- - --
22/11 19h00Shkendija1-1Shkupi 1927- - --
22/11 19h00Sileks0-1Belasica- - --
22/11 19h00Akademija Pandev3-2Pelister- - --
22/11 19h00Struga1-0Renova- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

22/11 00h00Team Wiener LinienvsStripfing- - --
22/11 22h30Admira IIvsWiener Viktoria- - --
2. Division

2. Division

22/11 19h30Omonia PsevdavsEN THOI Lakatamia- - --
U19 Bundesliga

U19 Bundesliga

22/11 19h00Kaiserslautern U19vsEintracht Frankf U19- - --
Super League Women

Super League Women

22/11 21h00White Star Woluwe W0-4Anderlecht W- - --
VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

22/11 20h00Odense1-1Sonderjyske- - --
22/11 20h00Aalborg1-1FC Nordsjaelland- - --
22/11 22h00Aarhus1-2FC Midtjylland- - --
23/11 00h00Vejle0-2Brondby- - --
Viasat Divisionen

Viasat Divisionen

22/11 19h00Fremad Amager0-1HB Koge- - --
22/11 21h00Esbjerg2-1Skive- - --
Ligat ha'Al

Ligat ha'Al

22/11 00h00Hapoel Kfar Saba0-1Bnei Sakhnin- - --
22/11 00h50Hapoel Haifa2-1Maccabi Haifa- - --
23/11 01h00Hapoel Hadera0-1Maccabi Tel Aviv- - --
23/11 01h45Beitar Jerusalem1-1Maccabi Netanya- - --
NB III - Közép

NB III - Közép

22/11 17h00Ferencváros II3-1Kozarmisleny FC- - --
22/11 17h00Újpest II3-0Körösladány- - --
22/11 17h00Paksi SE II4-5Taksony- - --
22/11 19h00Rákosmenti KSK0-1Honvéd II- - --
22/11 19h00Szegedi VSE1-1VAC- - --
22/11 19h00Dunaújváros-Pálhalma1-2Hódmezővásárhely- - --
22/11 19h00Dabas2-0Szekszárd- - --
22/11 19h00Monori Se2-2ESMTK- - --
22/11 19h00Majosi1-5Dabas-Gyón- - --
22/11 22h00Kecskeméti TE1-0Iváncsa- - --
NB III - Keleti

NB III - Keleti

22/11 19h00Mezőkövesd II3-2Salgótarján- - --
22/11 19h00Jászberényi Vasas3-3Debrecen II- - --
22/11 19h00Gyöngyös1-2Tiszaújváros- - --
22/11 19h00Füzesgyarmati4-0Sajóbábony Vegyész- - --
22/11 19h00FC Hatvan0-1Kisvárda II- - --
22/11 19h00Tállya0-2Cegledi VSE- - --
22/11 19h00Putnok VSE0-3Tiszakecske FC- - --
22/11 19h00Sényő Carnifex3-0Balassagyarmat VSE- - --
22/11 19h00BVSC2-1Tiszafuredi VSE- - --
22/11 19h00Eger2-0Diósgyőr II- - --
NB III - Nyugati

NB III - Nyugati

22/11 17h00Videoton II3-0Nagyatádi- - --
22/11 17h00Ménfőcsanak0-6SC Sopron- - --
22/11 19h00Lipot SK0-0Pápa- - --
22/11 19h00Érdi VSE1-1BKV Előre- - --
22/11 19h00Bicskei0-1III. Kerületi TUE- - --
22/11 19h00Nagykanizsai ULE2-1Tatabánya- - --
22/11 19h00MTE 19042-1Veszprém- - --
22/11 19h00Zalaegerszegi TE II2-0Puskás II- - --
22/11 19h00Komárom0-6Balatonfüredi- - --
22/11 19h00Gárdony3-3Szabadkikötő- - --
22/11 19h00PápavsLipot SK- - --
Primera Division

Primera Division

23/11 00h00CS Herediano2-3Deportivo Saprissa- - --
Second League

Second League

22/11 19h00Arsenal Tivat3-2Jedinstvo- - --
22/11 19h00Kom0-2Igalo- - --
22/11 19h00Grbalj1-0Ibar- - --
22/11 19h00Berane1-1Drezga- - --
22/11 19h00Bokelj0-0Mornar- - --
Premier League

Premier League

22/11 17h30Shirak0-3Banants Yerevan- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

22/11 07h00Stade NyonnaisvsYF Juventus- - --
22/11 07h00Sion IIvsYverdon Sport- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

22/11 07h00Olympique de GenèvevsLancy- - --
22/11 07h00Martigny SportsvsVevey Sports- - --
22/11 07h00La Chaux-de-FondsvsEchallens- - --
22/11 07h00Lausanne Sport IIvsYoung Boys II- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

22/11 07h00DelémontvsBiel-Bienne- - --
22/11 07h00LangenthalvsZug- - --
22/11 20h00Luzern IIvsBassecourt- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

22/11 07h00LinthvsEschen / Mauren- - --
22/11 07h00Winterthur IIvsDietikon- - --
22/11 21h00KosovavsGossau- - --
Druga HNL

Druga HNL

22/11 19h30Orijent 19192-0HNK Cibalia- - --
22/11 19h30NK Osijek II2-0Solin- - --
3. Division

3. Division

22/11 19h30Ethnikos AssiasvsO Kormakitis- - --
22/11 19h30Oroklini / TroulloivsAmathous- - --
22/11 19h30Omonia 29is MaiouvsElpida Astromeritis- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

22/11 01h30HarelbekevsNinove- - --
22/11 02h00Lokeren-TemsevsRonse- - --
22/11 20h30ZelzatevsOudenaarde- - --
22/11 20h30MerelbekevsDikkelvenne- - --
22/11 20h30Voorwaarts ZwevezelevsGullegem- - --
22/11 21h00Olsa BrakelvsKRC Gent- - --
22/11 21h00WesthoekvsToekomst Menen- - --
22/11 21h00Sparta PetegemvsMandel United- - --
Premier League

Premier League

22/11 00h15Hibernians2-2Hamrun Spartans- - --
22/11 20h00Balzan FC0-0Floriana- - --
23/11 00h15Senglea Athletic1-3Mosta- - --
First Division

First Division

22/11 00h15Marsa3-0San Gwann- - --
22/11 20h00Marsaxlokk0-1Naxxar Lions- - --
23/11 00h15Qrendi2-2Pembroke Athleta- - --
First League

First League

22/11 17h30Sevan4-2Pyunik II- - --
2e Klasse

2e Klasse

22/11 02h45Deinze1-1Lommel United- - --
22/11 22h00Union St. Gilloise2-1RWDM- - --
23/11 02h00KVC Westerlo1-1Seraing United- - --
Arabian Gulf League

Arabian Gulf League

22/11 00h00Shabab Al Ahli Dubai3-5Al-Jazira- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

22/11 21h00OberpetersdorfvsOberwart / Rotenturm- - --
Supreme Division Women

Supreme Division Women

22/11 18h00CSKA Moskva WvsLokomotiv Moskva W- - --
22/11 19h00Zvezda Perm2-1Ryazan W- - --
22/11 19h00Yenisey W0-1Chertanovo- - --
22/11 19h00Krasnodar WvsZenit W- - --
Czech Liga

Czech Liga

22/11 00h30Opava0-6Slavia Praha- - --
22/11 20h00Zbrojovka Brno1-1Příbram- - --
22/11 20h00Baník OstravavsSlovácko- - --
22/11 22h00Zlin1-0Plzen- - --
23/11 00h30Sparta Praha2-4České Budějovice- - --
FNL

FNL

22/11 16h15Viktoria Žižkov3-1Líšeň- - --
22/11 19h30Vlašim1-0Dukla Praha- - --
I Liga

I Liga

22/11 18h40Odra Opole1-1Górnik Łęczna- - --
22/11 18h40ŁKS Łódź4-4Puszcza Niepołomice- - --
22/11 18h40Sandecja Nowy Sącz1-1Radomiak Radom- - --
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

22/11 19h30Hamburger SV1-3VfL BOCHUM- - --
22/11 19h30Erzgebirge AUE3-0SV Darmstadt 98- - --
22/11 19h30SpVgg Greuther Furth3-1Jahn Regensburg- - --
22/11 19h30FC Wurzburger Kickers2-1Hannover 96- - --
Third League - Northeast

Third League - Northeast

22/11 19h00Spartak Varna4-0Ustrem Donchevo- - --
22/11 19h00Chernolomets 1919vsKubrat- - --
22/11 19h00TopolivsBenkovski Byala- - --
22/11 19h00Ludogorets III6-1Botev Novi Pazar- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

22/11 01h30TorhoutvsVW Hamme- - --
22/11 01h30AnzegemvsOostkamp- - --
22/11 02h00Svelta MelselevsRhodienne-De Hoek- - --
22/11 02h00Tempo OverijsevsJong Lede- - --
22/11 02h00FC LebbekevsWolvertem Merchtem- - --
22/11 20h30BambruggevsAvanti- - --
22/11 20h30LochristivsVoorde Appelterre- - --
22/11 20h30RFC WetterenvsSint-Niklaas- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

22/11 20h30St-Joris SleidingevsBerlare- - --
22/11 20h30HO KalkenvsElene-Grotenberge- - --
22/11 20h30ArdennenvsEendracht Zele- - --
22/11 20h30Jong ZultevsLatem- - --
22/11 20h30Lokeren DoorslaarvsDrongen- - --
22/11 20h30DenderhoutemvsExcelsior Mariakerke- - --
22/11 21h00MunkzwalmvsEendracht Aalter- - --
22/11 21h00GrembergenvsDendermonde- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

22/11 00h00De TreffersvsSpakenburg- - --
Bóng Đá Đức

Bóng Đá Đức

22/11 00h30Eintracht Frankfurt1-1RB Leipzig- - --
22/11 02h30Hertha Berlin2-5Borussia Dortmund- - --
22/11 21h30SC Freiburg1-3FSV Mainz 05- - --
23/11 00h00FC Koln1-2Union Berlin- - --
Srpska Liga - East

Srpska Liga - East

22/11 17h00Car KonstantinvsRadan- - --
22/11 17h00SFS BoracvsKablovi Zaječar- - --
22/11 17h00Radnički SvilajnacvsTrstenik PPT- - --
22/11 19h00VlasinavsŽupa- - --
22/11 19h00Budućnost PopovacvsJedinstvo Paraćin- - --
Srpska Liga - Belgrade

Srpska Liga - Belgrade

22/11 19h00Zvezdara2-0Teleoptik- - --
22/11 19h00Jedinstvo Su0-0Stepojevac Vaga- - --
22/11 19h00Studentski Grad0-0Radnički Novi Beograd- - --
Srpska Liga - West

Srpska Liga - West

22/11 19h00JošanicavsŠumadija Aranđelovac- - --
22/11 19h00SušicavsBane Raška- - --
Srpska Liga - Vojvodina

Srpska Liga - Vojvodina

22/11 19h00Dunav Stari Banovci0-4Radnički Sombor- - --
22/11 19h00Borac Sakule0-1Radnički Zrenjanin- - --
22/11 19h00Tisa Adorjan0-2Mladost Novi Sad- - --
Premyer Liqa

Premyer Liqa

22/11 17h00Qabala1-4Neftchi Baku- - --
22/11 19h00Zira3-1Keshla FC- - --
Ngoại hạng Ukraine

Ngoại hạng Ukraine

22/11 00h30Olimpik DonetskvsZorya Luhansk- - --
22/11 19h00Minai3-2Dnipro-1- - --
22/11 22h00Desna0-1Lviv- - --
23/11 00h30Vorskla Poltava3-0Kolos Kovalivka- - --
Ligue A

Ligue A

22/11 19h00Aigle Noir2-1Les Eléphants- - --
22/11 19h30Inter StarvsDynamik- - --
22/11 20h00Le Messager Ngozi1-0Athlético Olympic- - --
22/11 20h00Inter Star0-0Bujumbura City- - --
22/11 21h00BumamuruvsAthlético Olympic- - --
22/11 21h00MusongativsLe Messager Ngozi- - --
22/11 22h00Flambeau du Centre6-1Kayanza United- - --
22/11 22h00Bujumbura CityvsKayanza United- - --
VĐQG Romania

VĐQG Romania

22/11 00h30FC Botosani0-0CS Universitatea Craiova- - --
22/11 22h00AFC Hermannstadt0-1FC Astra Giurgiu- - --
23/11 01h00CFR 1907 Cluj0-1Uta Arad- - --
Ligue Haïtienne

Ligue Haïtienne

22/11 05h00RivartibonitiennevsCavaly- - --
22/11 07h00TempêtevsRacing des Gônaïves- - --
22/11 07h00Triomphe LiancourtvsCapoise- - --
22/11 07h00Violette ACvsDon Bosco- - --
22/11 07h00OuanaminthevsCosmopolites- - --
22/11 07h00JuventusvsCavaly- - --
22/11 07h00Real du CapvsAmérica des Cayes- - --
22/11 07h00ArcahaievsBaltimore- - --
22/11 07h00RivartibonitiennevsRacing Club Haitien- - --
23/11 03h00Racing Club Haitien0-0Racing des Gônaïves- - --
23/11 03h00Triomphe LiancourtMirebalais- - --
23/11 03h00OuanamintheBaltimore- - --
23/11 03h00JuventusvsCapoise- - --
23/11 03h00ArcahaieDon Bosco- - --
Eredivisie Women

Eredivisie Women

22/11 18h15Twente W2-1Ajax W- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

22/11 20h00Kagera Sugar1-0Mwadui- - --
22/11 23h00Young Africans1-1Namungo- - --
VĐQG Áo

VĐQG Áo

22/11 20h30Austria Vienna1-1SKN ST. Polten- - --
22/11 20h30WSG Wattens3-0Admira Wacker- - --
22/11 23h00Ried4-3Rapid Vienna- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

22/11 01h30Dessel SportvsLiège- - --
22/11 02h00DendervsThes Sport- - --
22/11 02h00Mandel UnitedvsFrancs Borains- - --
22/11 02h00Patro EisdenvsKnokke- - --
22/11 02h00HeistvsLa Louvière Centre- - --
22/11 02h00RoeselarevsOlympic Charleroi- - --
22/11 21h00TienenvsRupel Boom- - --
22/11 21h00URSL VisévsSint-Eloois-Winkel- - --
Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh

22/11 00h30Tottenham2-0Manchester City- - --
22/11 03h00Manchester United1-0West Brom- - --
22/11 19h00Fulham2-3Everton- - --
22/11 21h00Sheffield Utd0-1West Ham- - --
22/11 23h30Leeds0-0Arsenal- - --
23/11 02h15Liverpool3-0Leicester- - --
Liga 3

Liga 3

22/11 19h00VfB Lubeck3-0Bayern München II- - --
22/11 20h00SpVgg Unterhaching2-2FC Viktoria Koln- - --
22/11 21h00FC Ingolstadt 041-0FC Magdeburg- - --
2nd Division - Group 1

2nd Division - Group 1

22/11 19h00Holstebro0-2Sydvest- - --
Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

22/11 16h30Rapid Wien II1-2Grazer AK- - --
3. HNL - Sredite

3. HNL - Sredite

22/11 17h00Gaj3-1Segesta Sisak- - --
22/11 17h00Trnje1-3Zagorec- - --
II Liga - East

II Liga - East

22/11 00h00Kalisz2-0Lech Poznań II- - --
22/11 18h00Garbarnia Kraków0-0Pogoń Siedlce- - --
22/11 18h00Śląsk Wrocław II0-0Górnik Polkowice- - --
22/11 19h00Stargard Szczeciński2-3Znicz Pruszków- - --
22/11 19h00SKRA Częstochowa4-0Olimpia Grudziądz- - --
22/11 20h00Bytovia Bytów1-0Sokół Ostróda- - --
22/11 21h00Wigry Suwałki1-2GKS Katowice- - --
23/11 01h00Motor Lublin3-0Hutnik Kraków- - --
Liga II

Liga II

22/11 16h00Aerostar Bacau2-3Rapid- - --
TFF 1. Lig

TFF 1. Lig

22/11 17h30Keçiörengücü6-0Akhisar Belediye- - --
22/11 20h00Tuzlaspor0-6Bandırmaspor- - --
22/11 23h00Adana Demirspor4-1Eskişehirspor- - --
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

22/11 17h30Hatayspor2-2Rizespor- - --
22/11 20h00Goztepe3-1Ankaragucu- - --
22/11 20h00Konyaspor2-1Kasimpasa- - --
22/11 23h00Trabzonspor1-0Erzurum BB- - --
22/11 23h00Antalyaspor0-2Alanyaspor- - --
Superliga

Superliga

22/11 19h00Prishtina4-2Trepça'89- - --
22/11 19h30Ballkani4-2Llapi- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

22/11 03h00AD Guanacasteca0-0AD Cofutpa- - --
22/11 08h00Escazucena1-0Futbol Consultants Moravia- - --
23/11 03h00Cariari Pococi2-1Municipal Liberia- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

22/11 20h00Teutonia OttensenvsHamburger SV II- - --
22/11 20h00Eintracht NorderstedtvsPhönix Lübeck- - --
22/11 20h00Luneburger SK HansavsHolstein Kiel II- - --
22/11 20h00VfB OldenburgvsHavelse- - --
22/11 20h00Borussia HildesheimvsHannover 96 II- - --
22/11 20h00HSC HannovervsWolfsburg II- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

22/11 19h30AuerbachvsBFC Dynamo- - --
22/11 19h30Viktoria BerlinvsHertha BSC II- - --
22/11 19h30LichtenbergvsCarl Zeiss Jena- - --
22/11 19h30AltglienickevsBischofswerdaer FV- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

22/11 20h00FSV Mainz 05 IIvsFC Astoria Walldorf- - --
22/11 20h00Hoffenheim IIvsFC 08 Homburg- - --
Tây Ban Nha

Tây Ban Nha

22/11 00h30Sevilla4-2Celta Vigo- - --
22/11 03h00Atletico Madrid1-0Barcelona- - --
22/11 20h00Eibar0-0Getafe- - --
22/11 22h15Cadiz0-1Real Sociedad- - --
23/11 00h30Granada CF1-3Valladolid- - --
23/11 03h00Alaves2-2Valencia- - --
Central Youth League

Central Youth League

22/11 17h00Arka Gdynia U181-3Cracovia U18- - --
22/11 18h00Lech Poznań U181-1Lechia Gdańsk U18- - --
22/11 18h00Korona Kielce U182-1SMS Łódź U18- - --
22/11 18h15Zagłębie Lubin U180-0Pogoń Szczecin U18- - --
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha

22/11 00h15Rayo Vallecano2-1Castellón- - --
22/11 02h30Oviedo1-1Fuenlabrada- - --
22/11 20h00Sabadell3-1Las Palmas- - --
22/11 22h00Mallorca0-0Sporting Gijon- - --
23/11 00h15Tenerife0-1UD Logroñés- - --
23/11 03h00Ponferradina2-1Zaragoza- - --
Stars League

Stars League

22/11 21h30Al-Duhail SC0-3Al-Gharafa- - --
22/11 23h45Al-Rayyan SC2-0Al Kharaitiyat- - --
22/11 23h45Al-Arabi SC1-4Al Sadd- - --
Druha Liga - Group A

Druha Liga - Group A

22/11 17h00Rubikon1-4Podillya Khmelnytskyi- - --
22/11 18h00Obolon'-Brovar II0-5Dinaz Vyshhorod- - --
22/11 18h30Volyn Lutsk II1-0Bukovyna- - --
22/11 19h00Epitsentr Dunayivtsi2-0Nyva Vinnytsya- - --
Baiano - 2

Baiano - 2

23/11 01h00Colo Colo4-1Barcelona BA- - --
23/11 01h00UNIRB3-0Teixeira de Freitas- - --
23/11 01h00Jequié2-1ABPN Canaã- - --
Bóng Đá Ý

Bóng Đá Ý

22/11 00h00Spezia0-0Atalanta- - --
22/11 02h45Juventus2-0Cagliari- - --
22/11 18h30Fiorentina0-1Benevento- - --
22/11 21h00Inter4-2Torino- - --
22/11 21h00AS Roma3-0Parma- - --
22/11 21h00Sampdoria1-2Bologna- - --
22/11 21h00Verona0-2Sassuolo- - --
23/11 00h00Udinese1-0Genoa- - --
23/11 02h45Napoli1-3AC Milan- - --
National 3 - Group B

National 3 - Group B

22/11 00h00La ChâtaigneraievsChangé- - --
22/11 00h00La Roche sur YonvsLe Mans II- - --
22/11 00h00Laval IIvsPouzauges Réaumur- - --
22/11 00h00ChallansvsLe Poiré sur Vie- - --
22/11 00h30Vendée FontenayvsSablé- - --
22/11 00h30SaumurvsUSSA Vertou- - --
23/11 00h00SautronvsSt-Philbert Gd Lieu- - --
National 3 - Group F

National 3 - Group F

22/11 00h00BiesheimvsTroyes II- - --
22/11 00h00MulhousevsAmnéville- - --
22/11 00h00ThaonvsÉpernay- - --
22/11 20h30Prix-lès-MézièresvsSaint-Louis Neuweg- - --
22/11 20h30Nancy IIvsSarre Union- - --
22/11 20h30Strasbourg IIvsRaon l'Etape- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

22/11 22h00WorthingvsCray Wanderers- - --
National League

National League

22/11 00h20Wealdstone3-3Sutton Utd- - --
Serie B

Serie B

22/11 21h00Ascoli1-1Virtus Entella- - --
23/11 03h00Reggina1-2Pisa- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

22/11 18h00Hércules2-0Orihuela- - --
22/11 18h00Valencia II0-4Ibiza- - --
22/11 18h00Peña Deportiva0-0La Nucía- - --
22/11 18h00Prat0-1Badalona- - --
22/11 18h00Llagostera2-0Espanyol II- - --
22/11 22h30Alcoyano1-0Levante II- - --
22/11 23h00L'Hospitalet2-0Barcelona B- - --
Primera Division Women

Primera Division Women

22/11 17h00Athletic Club W2-2Granad. Tenerife W- - --
22/11 18h00Sporting Huelva W2-2Eibar W- - --
22/11 18h00Rayo Vallecano W1-4Madrid CFF W- - --
22/11 18h00Edf Logrono W1-1Espanyol W- - --
22/11 18h00Santa Teresa0-2Levante W- - --
22/11 22h15Deportivo de La Coruña W1-8Atletico Madrid W- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

22/11 00h00Burgos2-0Marino de Luanco- - --
22/11 18h00Celta de Vigo II2-0Zamora- - --
22/11 18h00LangreovsCovadonga- - --
22/11 22h00Unionistas de Salamanca2-0Coruxo- - --
22/11 23h00Guijuelo0-0Deportivo La Coruna- - --
22/11 23h00Pontevedra2-0Salamanca UDS- - --
Segunda B - Group 2

Segunda B - Group 2

22/11 00h30Laredo0-0Racing Santander- - --
22/11 18h00Tarazona1-0Haro Deportivo- - --
22/11 18h00Real Sociedad II0-1Real Unión- - --
22/11 22h30Deportivo Alavés II0-0Amorebieta- - --
22/11 23h00SD Logroñés0-0Calahorra- - --
22/11 23h00Izarra2-0Ejea- - --
22/11 23h00Leioa1-1Athletic Club II- - --
22/11 23h00Barakaldo0-0Arenas Getxo- - --
Segunda B - Group 4

Segunda B - Group 4

22/11 17h00Cádiz II3-1Marino- - --
22/11 18h00Las Palmas II2-1San Fernando CD- - --
22/11 18h00Recreativo Huelva2-0Linense- - --
22/11 18h00Sanluqueño2-1Marbella- - --
22/11 18h00Algeciras2-1Tamaraceite- - --
22/11 23h00Lorca Deportiva1-1Yeclano- - --
22/11 23h00El Ejido0-1Granada II- - --
Segunda B - Group 5

Segunda B - Group 5

22/11 01h00Real Madrid II3-1Navalcarnero- - --
22/11 17h30Getafe IIvsInternacional de Madrid- - --
22/11 18h00Rayo Majadahonda2-1Poblense- - --
22/11 18h00Las Rozas2-1Atlético Madrid II- - --
22/11 18h00Atlético Baleares0-1SS Reyes- - --
22/11 18h00Badajoz5-3Villarrobledo- - --
22/11 18h00Socuéllamos1-2Mérida AD- - --
22/11 18h00Villarrubia1-1Melilla- - --
22/11 23h00Extremadura2-2CF Talavera- - --
22/11 23h00Don Benito0-0Villanovense- - --
AFC Champions League

AFC Champions League

22/11 17h00Suwon Bluewings0-0Guangzhou Evergrande FC- - --
22/11 20h00Jeonbuk Motors1-2SHANGHAI SIPG- - --
Nhà Nghề Mỹ MLS

Nhà Nghề Mỹ MLS

22/11 00h00Orlando City SC1-1New York City FC- - --
22/11 03h00Columbus Crew3-2New York Red Bulls- - --
23/11 04h00Sporting Kansas City3-3San Jose Earthquakes- - --

KQBĐ hôm nay được cung cấp đầy đủ và chi tiết tại Tinbong.vn. Bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay trên tất cả các giải đấu. Từ giải bóng đá Việt Nam đến quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, những thông tin mới nhất về thay người, bàn thắng với thời gian update liên tục và đầy đủ. Cho bạn thả ga theo dõi và tìm kiếm thông tin về kết quả bóng đá nhanh chóng nhất.

Tinbong.vn cung cấp cho bạn những tin tức mới nhất với các thông tin được cập nhật thường xuyên nhanh chóng. Đồng thời, bạn có thể xem trực tiếp và lấy kết quả trong những giải bóng đá Ngoại Hạng Anh (NHA), Tây Ban Nha, giải bóng đá C1, C2, Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam với hàng loạt những trận đấu gay cấn đang diễn ra hàng ngày hàng giờ.

Truy cập tại Tinbong.vn bạn được lấy các thông tin về KQBĐ với đầy đủ chi tiết những thông tin mới nhất về: Ngày giờ, đội chủ nhà, tỷ số hiệp đấu, thông tin đội khách, Kèo Châu Á, Hiệp 1,… toàn bộ những thông tin này được cập nhật liên tục trước, trong, sau khi trận đấu diễn ra.

Tất cả những thông tin về bóng đá được update thường xuyên liên tục, cung cấp cho người hâm mộ các tin tức về kết quả hoàn toàn miễn phí. Những thông tin được bắt trend 24/24. Bạn có thể thả ga hòa mình vào những trận cầu siêu kinh điển. Đồng thời có thể tìm kiếm được những thông tin mà mình mong muốn.

Bên cạnh đó, xem KQBĐ tại Tinbong.vn bạn có thể tìm kiếm các thông tin trên những giải bóng đá lớn, các trận cầu tâm điểm của các giải đấu đều cập nhật trực tuyến.

Bạn có thể tìm kiếm những từ khóa, từ viết tắt khi tìm kiếm kết quả bóng đá tại hệ thống với những nội dung như:

BD KQ TT: Bóng đá kết quả trực tiếp

KQBD, kq bong da: Kết quả bóng đá

kqbdanh: Kết quả bóng đá Anh

ket qua bong da hom qua: Kết quả bóng đá hôm qua

ket qua c1: Kết quả bóng đá cup c1

KQ BD HN: Kết quả bóng đá hôm nay

kqbd truc tuyen: Kết quả bóng đá trực tuyến

Cùng với không khí nóng của những trận cầu đỉnh cao trên thế giới, bạn có thể tìm kiếm những thông tin mới nhất về kết quả của những giải đấu hàng đầu hiện nay.

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN