22/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
24/10, 20:30
24/10, 20:30
-
-
24/10, 20:30
25/10, 21:00
24/10, 20:30
24/10, 19:00
24/10, 20:30
24/10, 19:00
26/10, 06:05
26/10, 02:00
25/10, 09:10
27/10, 06:00

Kết quả bóng đá 17-10-2020

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Serie A

Serie A

18/10 02h30Aucas2-1Tecnico Universitario- - --
VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

17/10 23h00Mjondalen2-0Brann- - --
18/10 01h30Molde4-2Bodo/Glimt- - --
Hạng 2 Na Uy

Hạng 2 Na Uy

17/10 20h30Grorud1-2Ham-Kam- - --
17/10 20h30Kongsvinger1-1jerv- - --
17/10 20h30Sandnes ULF1-1Asane- - --
17/10 20h30Tromso1-1KFUM Oslo- - --
17/10 20h30Øygarden1-4Strommen- - --
17/10 20h30Raufoss2-1Sogndal- - --
Superettan

Superettan

17/10 00h00Akropolis3-2Vasby United- - --
17/10 00h00Gais3-3Norrby IF- - --
17/10 00h00Umeå FC0-1trelleborgs FF- - --
17/10 20h00Halmstad2-0IK brage- - --
17/10 20h00Osters IF2-0Degerfors IF- - --
17/10 22h30GIF Sundsvall3-2Jonkopings Sodra- - --
17/10 22h30ljungSKile SK0-2Vasteras SK FK- - --
17/10 22h30Orgryte IS1-2dalkurd FF- - --
Premier Division

Premier Division

17/10 23h00Cork City0-0Waterford- - --
Virsliga

Virsliga

17/10 17h00Jelgava0-2Riga- - --
17/10 19h00BFC Daugavpils1-0Metta / LU- - --
17/10 19h00Spartaks Jurmala1-2FK Ventspils- - --
17/10 20h00Valmiera / BSS5-0Tukums- - --
New South Wales NPL

New South Wales NPL

17/10 15h00Rockdale City Suns3-0Sydney Olympic- - --
VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

18/10 04h00Chico1-1Once Caldas- - --
Primera B

Primera B

17/10 06h00Union Magdalena1-1Depor FC- - --
17/10 08h00Quindio1-2Cortulua- - --
18/10 02h00Tigres FC1-1Valledupar- - --
18/10 02h00Orsomarso0-0Huila- - --
18/10 03h00Popayan0-0Leones FC- - --
18/10 03h00Tigres FCvsBogota FC- - --
18/10 03h00Real SantandervsFortaleza FC- - --
18/10 03h00Real CartagenavsLeones FC- - --
18/10 03h00PopayanvsHuila- - --
18/10 03h00OrsomarsovsCortulua- - --
18/10 03h00QuindiovsDepor FC- - --
18/10 03h00Union MagdalenavsBarranquilla- - --
18/10 03h00LlanerosvsValledupar- - --
VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

17/10 20h00falkenbergs FF2-1Orebro SK- - --
C-League

C-League

17/10 15h30Soltilo Angkor0-2Kirivong Sok Sen Chey- - --
17/10 15h30Electricite du Cambodge2-3Asia Euro United- - --
K-League 1

K-League 1

17/10 12h00Sangju Sangmu FC2-1Daegu FC- - --
17/10 14h30Seongnam FC0-1FC Seoul- - --
Premier League

Premier League

17/10 14h00Okzhetpes2-1Kyzyl-Zhar- - --
17/10 16h00TarazKaisar- - --
17/10 16h00Taraz2-2Kaisar- - --
17/10 20h00FC AstanavsFK Tobol Kostanay- - --
17/10 20h00Shakhter KaragandyvsOkzhetpes- - --
17/10 20h00Kyzyl-ZharvsZhetysu- - --
17/10 20h00Kairat AlmatyvsOrdabasy- - --
17/10 21h00KaspiyvsIrtysh- - --
South Australia NPL

South Australia NPL

17/10 11h30Para Hills Knights3-1Modbury Jets- - --
Primera Division

Primera Division

17/10 03h00U. San Martin2-1Academia Cantolao- - --
18/10 01h15Deportivo Municipal1-2FBC Melgar- - --
18/10 03h30Cienciano2-1Alianza Lima- - --
18/10 03h30Alianza Universidad0-1Sport Boys- - --
Erovnuli Liga

Erovnuli Liga

17/10 17h30Samtredia0-0Telavi- - --
17/10 21h00Dila6-1Chikhura Sachkhere- - --
17/10 23h00Torpedo Kutaisi1-0Merani Tbilisi- - --
Meistriliiga

Meistriliiga

17/10 17h00FC Levadia Tallinn2-0Tulevik- - --
17/10 20h00Tallinna Kalev1-4Kalju Nomme- - --
First Division

First Division

17/10 01h45UCD5-1Cabinteely- - --
17/10 21h00Shamrock Rovers II3-1Athlone Town- - --
18/10 01h30Longford Town0-1Cobh Ramblers- - --
Ngoại hạng Trung Quốc

Ngoại hạng Trung Quốc

17/10 14h30Shandong Luneng2-2Beijing Guoan- - --
17/10 14h30Dalian Aerbin1-2Shijiazhuang Y. J.- - --
Esiliiga A

Esiliiga A

17/10 17h00K-Järve JK Järve2-3Elva- - --
17/10 17h00Nõmme United1-1Pärnu- - --
17/10 17h00Luunja3-3Maardu- - --
J. League 1

J. League 1

17/10 13h00Cerezo Osaka4-1Yokohama F. Marinos- - --
J. League 2

J. League 2

17/10 12h00Tokyo Verdy0-0Tochigi SC- - --
17/10 12h00Tokushima Vortis0-1Ventforet Kofu- - --
17/10 13h00JEF United Chiba0-0Machida Zelvia- - --
17/10 13h00Kitakyushu1-1V-varen Nagasaki- - --
17/10 16h30FC Ryukyu2-0Matsumoto Yamaga- - --
J. League Div.3

J. League Div.3

17/10 11h00YSCC0-0Roasso Kumamoto- - --
K-League 2

K-League 2

17/10 11h30FC Anyang1-1Seoul E-Land FC- - --
17/10 11h30Daejeon Citizen0-1Bucheon FC 1995- - --
17/10 14h00Gyeongnam FC0-1Jeju United FC- - --
Meistaradeildin

Meistaradeildin

17/10 21h00B36 Torshavn2-0TB- - --
18/10 00h30KI Klaksvik2-1EB / Streymur- - --
1. Deild

1. Deild

17/10 17h00KÍ II2-0B71- - --
17/10 20h00Víkingur II1-3B68- - --
17/10 20h0007 Vestur5-2NSÍ II- - --
17/10 22h00AB II3-1B36 II- - --
17/10 22h00Hoyvík1-2HB II- - --
Premier League

Premier League

17/10 16h30Tanjong Pagar0-1Balestier Khalsa- - --
17/10 16h30Tampines Rovers1-2Hougang United- - --
Super League

Super League

17/10 18h00Mash'al0-2Olmaliq- - --
Thai League 2

Thai League 2

17/10 17h45Kasetsart FC1-0Sisaket- - --
17/10 18h00Lampang FC0-3Nakhon Pathom- - --
17/10 19h00Khon Kaen United2-1Udon Thani- - --
17/10 19h00Phrae United2-2Chiangmai United- - --
17/10 20h00Samut Sakhon FC2-2Chainat- - --
Thai Premier League

Thai Premier League

17/10 17h45Bangkok GlassvsRatchaburi- - --
17/10 17h45Chiangrai United2-1Ratchaburi- - --
17/10 18h00Pattaya UnitedvsTrat FC- - --
17/10 18h00Prachuap2-2Police Tero- - --
17/10 19h00Bangkok UnitedvsRayong FC- - --
17/10 19h00Bangkok Glass2-2Pattaya United- - --
17/10 20h00Buriram UnitedvsPrachuap- - --
17/10 20h00Muangthong United0-1Trat FC- - --
Ykkonen

Ykkonen

17/10 18h00FF Jaro1-1AC Kajaani- - --
17/10 18h00EIF4-2SJK Akatemia- - --
17/10 19h00IF Gnistan1-2AC oulu- - --
Serie B

Serie B

17/10 03h00Gualaceo SC1-1Duros del Balon- - --
17/10 07h00America de Quito2-1Santa Rita- - --
18/10 00h00Fuerza Amarilla0-3Manta FC- - --
18/10 00h00Puerto Quito1-49 de Octubre- - --
Vysshaya Liga

Vysshaya Liga

17/10 18h00Slavia MozyrvsBelshina- - --
17/10 20h00FC Vitebsk1-0FC Energetik-Bgu Minsk- - --
17/10 22h00Neman0-1Gorodeya- - --
2. Division - Group 2

2. Division - Group 2

17/10 19h00Bryne2-0Flekkerøy- - --
17/10 20h00Vard0-3Asker- - --
17/10 21h00Arendal1-1Egersund- - --
NWSL Women

NWSL Women

18/10 03h00Orlando Pride W3-3North Carolina Courage W- - --
VDQG Brazil

VDQG Brazil

17/10 06h00Goias1-1Bahia- - --
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil

17/10 05h15Botafogo SP1-2America Mineiro- - --
17/10 07h30Cruzeiro0-0Juventude- - --
18/10 02h00Chapecoense-sc1-1Vitoria- - --
18/10 02h30Confiança3-1Oeste- - --
Northern NSW NPL

Northern NSW NPL

17/10 13h00Charlestown City Blues1-1Maitland- - --
17/10 14h30Broadmeadow Magic3-1Hamilton Olympic- - --
Queensland NPL

Queensland NPL

17/10 14h00Moreton Bay United2-1Redlands United- - --
17/10 14h30Brisbane City1-3Gold Coast United- - --
17/10 15h30Gold Coast Knights2-1Lions- - --
17/10 15h30Peninsula Power4-0Eastern Suburbs- - --
USL League One

USL League One

17/10 06h00New England II1-1North Texas- - --
18/10 00h00Chattanooga Red Wolves1-1Forward Madison- - --
1. Liga

1. Liga

17/10 17h00GrobiņavsSuper Nova- - --
17/10 18h00SmiltenevsRēzekne FA- - --
17/10 18h00Saldus SS/LeevonvsDinamo Rīga / Staicele- - --
Japan Football League

Japan Football League

17/10 11h00Maruyasu Okazaki2-1Suzuka Unlimited- - --
Serie C

Serie C

18/10 03h00Ferroviario1-0remo- - --
Kakkonen - Lohko C

Kakkonen - Lohko C

17/10 18h00Vaajakoski3-1GBK- - --
17/10 18h00KiistovsJIPPO- - --
Kakkonen - Lohko B

Kakkonen - Lohko B

17/10 18h00TPV3-3PIF- - --
17/10 18h00GrIFK5-1FC jazz- - --
17/10 18h00P-Iirot1-0Ilves II- - --
17/10 18h00Atlantis3-5HJS Akatemia- - --
17/10 20h00Klubi-043-2FC Espoo- - --
Kakkonen - Lohko A

Kakkonen - Lohko A

17/10 18h00JäPS0-3Kiffen- - --
17/10 18h00NJS1-2Viikingit- - --
17/10 18h00PEPO6-0Reipas- - --
17/10 18h00EPS0-3PKKU- - --
17/10 19h00PK-356-0Kultsu- - --
Serie D

Serie D

18/10 01h00Globo1-1Campinense- - --
18/10 01h00Bangu1-3Ferroviária- - --
18/10 01h00Cabofriense1-0Toledo- - --
18/10 02h00Santos AP2-2Moto Club- - --
18/10 02h00Gama3-0Bahia de Feira- - --
18/10 02h30Jacyobá2-3Vitoria Da Conquista- - --
18/10 03h00União Rondonópolis2-4CRAC- - --
Divizia Națională

Divizia Națională

17/10 19h00Sfîntul Gheorghe1-1Dinamo-Auto- - --
17/10 22h00Sheriff Tiraspol1-0Milsami Orhei- - --
Damallsvenskan

Damallsvenskan

17/10 20h00Djurgården0-3Linköping- - --
17/10 20h00Vittsjö1-1Rosengård W- - --
17/10 20h00Uppsala0-2Växjö- - --
17/10 21h00Göteborg1-1KIF Örebro- - --
Reserve League

Reserve League

17/10 16h00Dinamo Brest Res.0-1FK Ruh Brest Res.- - --
17/10 18h00Smolevichy-STI Res.0-1Torpedo Zhodino Res.- - --
17/10 19h00Isloch Res.1-1BATE Res.- - --
17/10 19h00Shakhtyor Res.2-1Dinamo Minsk Res.- - --
Ettan - Norra

Ettan - Norra

17/10 18h00Täby1-1Örebro Syrianska- - --
17/10 19h00Berga1-5Vasalund- - --
17/10 19h00Sollentuna2-1Karlslund- - --
17/10 22h00IF Brommapojkarna4-1IK Frej- - --
17/10 22h00Haninge2-1Sylvia- - --
Ettan - Södra

Ettan - Södra

17/10 18h00Lindome1-1Qviding FIF- - --
17/10 18h00Lund3-0Karlskrona- - --
17/10 19h00Tvååker2-1Skövde AIK- - --
17/10 19h00Motala3-5Eskilsminne- - --
17/10 20h00Landskrona BoIS3-0Oskarshamns AIK- - --
17/10 20h00Torns2-1IFK Varnamo- - --
17/10 22h00Utsikten4-0Assyriska Turabdin- - --
Division 2 - Norra Götaland

Division 2 - Norra Götaland

17/10 19h00Grebbestad1-1Gauthiod- - --
17/10 19h00Oddevold4-0Vänersborgs FK- - --
17/10 19h00IF Karlstad II0-4Stenungsund- - --
17/10 19h00IFK Tidaholm1-2Nordvärmland- - --
17/10 19h00Vänersborgs IF3-0Åmål- - --
17/10 19h00Sävedalen0-5Lidköping- - --
17/10 19h00Ahlafors2-1Vårgårda- - --
Division 2 - Norrland

Division 2 - Norrland

17/10 19h00Piteå4-0Sandviks- - --
17/10 19h00Boden1-1IFK Östersund- - --
17/10 19h00Friska Viljor2-1Morön- - --
17/10 19h00Skellefteå3-0Ytterhogdal- - --
17/10 19h00Stöde3-2Gottne- - --
17/10 19h00Täfteå1-1Umeå FC Akademi- - --
17/10 19h00IFK Umeå1-2Notvikens IK- - --
Division 2 - Södra Svealand

Division 2 - Södra Svealand

17/10 18h00Värmbols2-2IFK Eskilstuna- - --
17/10 18h00Tyresö2-1Assyriska IF- - --
17/10 18h00Forward5-0Trosa-Vagnhärad SK- - --
17/10 18h00Assyriska FF7-0Rynninge- - --
17/10 18h00Atvidabergs FF3-1Arameiska / Syrianska- - --
17/10 18h00Kumla5-2Huddinge- - --
17/10 18h00Gute2-0Newroz- - --
Paulista - A3

Paulista - A3

18/10 01h00Batatais0-3EC São Bernardo- - --
18/10 03h00Linense0-1Comercial- - --
Mineiro - 2

Mineiro - 2

17/10 20h00Athletic Club0-0Betim- - --
18/10 01h30Mamoré1-1Serranense- - --
18/10 01h30Nacional AC MG1-1Democrata GV- - --
18/10 01h30Tupi3-2Ipatinga- - --
18/10 02h00CAP Uberlândia2-0Guarani MG- - --
18/10 03h00Democrata SL0-0Pouso Alegre- - --
1. Division

1. Division

17/10 17h30Arsenal3-2Volna- - --
17/10 18h00Sputnik5-0Naftan- - --
17/10 19h00Khimik Svetlogorsk2-1Smorgon- - --
17/10 19h30NFK Minsk2-0Orsha- - --
17/10 20h00FC Gomel3-0Slonim- - --
2. Division

2. Division

17/10 07h00Pershiy Regien0-3Polotsk- - --
17/10 16h00Dinamo Malorita6-0Gorki- - --
17/10 17h00Viktoriya Maryina Horka4-7Ostrovets FC- - --
17/10 17h00Shakhtyor Petrikov6-1Baranovichi- - --
17/10 18h00Kronon3-1Energosbyt-BSATU- - --
17/10 19h00Molodechno-DYuSSh 45-3Osipovichy- - --
17/10 19h00Meliorator Zhitkovichi2-2MKK-Dnepr- - --
17/10 19h00DYuSSh-3 Pinsk0-1FC Dnepr Mogilev- - --
17/10 19h00Ivatsevichi6-4SMI Autotrans- - --
17/10 20h00BGU Minsk2-1Bumprom- - --
17/10 20h00Chayka Zelva3-0Zhlobin- - --
Ýokary Liga

Ýokary Liga

17/10 17h00Energetik0-2Altyn Asyr- - --
17/10 18h00Köpetdag Aşgabat2-1Balkan- - --
17/10 18h15Şagadam1-1Merw- - --
17/10 20h00Köpetdag Aşgabat0-2Ahal- - --
National League

National League

17/10 12h00Jeonju0-1Cheonan City- - --
17/10 13h00Busan Transportation3-1Mokpo City- - --
17/10 13h00Hwaseong2-2Gimpo Citizen- - --
17/10 13h00Gyeongju HNP0-0Gangneung City- - --
17/10 13h00Chuncheon2-0Yangju Citizen- - --
17/10 13h00Pyeongtaek Citizen1-3Changwon City- - --
17/10 15h00Cheongju1-1Gyeongju Citizen- - --
17/10 17h00Daejeon Korail0-0Gimhae City- - --
1 Lyga

1 Lyga

17/10 17h00Hegelmann Litauen2-1Jonava- - --
17/10 21h00BFA1-2Kauno Žalgiris II- - --
V.League 2

V.League 2

17/10 16h00Bóng đá Huế0-0Long An- - --
Naisten Liiga

Naisten Liiga

17/10 18h00JyPK2-1Ilves- - --
17/10 18h00TPS0-1TiPS W- - --
17/10 19h30KuPS W4-1PK-35 Helsinki- - --
17/10 21h00Åland United2-0PK-35 Vantaa W- - --
Liga Nacional

Liga Nacional

17/10 00h00Antigua GFC0-1Malacateco- - --
18/10 00h00Comunicaciones3-0Iztapa- - --
Premijer Liga

Premijer Liga

17/10 01h00Velež3-0Sloboda Tuzla- - --
17/10 20h00Krupa na Vrbasu0-1Mladost Doboj Kakanj- - --
17/10 20h00Olimpik Sarajevo0-3Zeljeznicar Sarajevo- - --
18/10 00h05FK Sarajevo2-0Siroki Brijeg- - --
Carioca - 2

Carioca - 2

18/10 01h00São Gonçalo EC RJ0-2Nova Iguaçu- - --
18/10 01h00Goytacaz0-1Sampaio Corrêa RJ- - --
18/10 01h00Angra dos Reis2-1Bonsucesso- - --
Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

17/10 00h00Chambly Thelle FC0-3Clermont Foot- - --
17/10 20h00Valenciennes0-0Sochaux- - --
18/10 00h00Nancy2-1Dunkerque- - --
18/10 00h00Rodez0-1Estac Troyes- - --
18/10 00h00Paris FC1-0PAU- - --
18/10 00h00Niort3-0Caen- - --
18/10 00h00Amiens1-0Grenoble- - --
18/10 00h00Ajaccio0-1Toulouse- - --
18/10 00h00LE Havre1-1Chateauroux- - --
Prva Liga

Prva Liga

17/10 20h00Zemun1-0Kabel Novi Sad- - --
17/10 20h00Borac Cacak1-2Radnicki 1923- - --
17/10 20h00Zarkovo2-2Dinamo Vranje- - --
17/10 23h00Kolubara2-2IMT Novi Beograd- - --
Super Liga

Super Liga

17/10 20h00Indjija1-0FK Zlatibor- - --
17/10 21h00Mladost Lucani2-1Macva- - --
17/10 21h00FK Vozdovac2-1FK Spartak Zdrepceva KRV- - --
17/10 21h00Napredak0-0Radnicki NIS- - --
17/10 21h00Javor1-3Metalac GM- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

17/10 18h30Celtic0-2Rangers- - --
17/10 21h00Dundee Utd0-0Aberdeen- - --
17/10 21h00Hamilton Academical3-5ST Johnstone- - --
17/10 21h00Livingston1-3Kilmarnock- - --
17/10 21h00Ross County0-0Hibernian- - --
17/10 21h00ST MirrenvsMotherwell- - --
Liga MX

Liga MX

17/10 07h30Necaxa2-0Club Tijuana- - --
17/10 09h30Mazatlán3-2FC Juarez- - --
1. Division

1. Division

17/10 20h00AEK Larnaca2-0Doxa- - --
17/10 22h00Nea Salamis1-4Anorthosis- - --
18/10 00h00Karmiotissa0-1Ermis- - --
VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

17/10 07h00AnderlechtvsOH Leuven- - --
17/10 07h00GenkvsCharleroi- - --
17/10 07h00Waasland-beverenvsOostende- - --
17/10 21h15Cercle BruggevsGent- - --
17/10 23h30KV MechelenvsKortrijk- - --
17/10 23h30Beerschot WilrijkvsSt. Truiden- - --
18/10 01h45Standard LiegevsClub Brugge KV- - --
Segunda Division

Segunda Division

17/10 03h00Tacuarembo0-0Atenas- - --
NB I

NB I

17/10 01h00Kisvarda FC0-2Ferencvarosi TC- - --
17/10 19h45Budafoki LC2-1Diosgyori VTK- - --
17/10 22h00Ujpest1-0Mezokovesd-zsory- - --
18/10 00h30Puskas Academy0-3MTK Budapest- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

17/10 00h00Dijon1-1Rennes- - --
17/10 02h00Nimes0-4Paris Saint Germain- - --
17/10 22h00Reims1-3Lorient- - --
18/10 02h00Marseille3-1Bordeaux- - --
A PFG

A PFG

17/10 21h45Ludogorets1-1Tsarsko Selo- - --
18/10 00h15CSKA Sofia1-1Beroe- - --
Feminine Division 1

Feminine Division 1

17/10 01h45Lyon W4-0Guingamp W- - --
17/10 19h30Dijon W2-1Le Havre W- - --
17/10 19h30Stade de Reims W0-1Montpellier W- - --
17/10 19h30Issy W3-1Bordeaux W- - --
17/10 19h30FC Fleury 91 W1-1Paris FC W- - --
1. SNL

1. SNL

17/10 20h45Koper2-0NK Domzale- - --
17/10 23h00Gorica0-4Maribor- - --
Super Liga

Super Liga

17/10 22h00Senica1-2Ružomberok- - --
17/10 22h00Zlaté Moravce3-1Nitra- - --
17/10 22h00Slovan Bratislava3-0Sereď- - --
17/10 22h00Zemplín Michalovce2-4Dunajska Streda- - --
17/10 22h00AS Trencin1-1Pohronie- - --
2. SNL

2. SNL

17/10 19h00NaftavsRudar- - --
17/10 20h00Krško1-0Brda Dobrovo- - --
17/10 20h00NŠ Drava1-0Triglav- - --
17/10 20h00Primorje1-4Radomlje- - --
17/10 20h00Fužinar1-1Dekani- - --
17/10 20h00Beltinci0-2Dob- - --
17/10 20h00Bilje6-1Šmartno- - --
Football National League

Football National League

17/10 16h00TOM Tomsk0-1Baltika- - --
17/10 17h00Veles3-0Chertanovo Moscow- - --
17/10 17h00Enisey3-2Chayka- - --
17/10 18h00Irtysh Pavlodar0-0Krasnodar 2- - --
17/10 18h00Spartak Moscow 20-3Orenburg- - --
17/10 19h00Krylya Sovetov3-0Volgar Astrakhan- - --
17/10 20h00Nizhny Novgorod1-0Ska-khabarovsk- - --
17/10 21h00Dinamo Bryansk2-0Akron- - --
17/10 21h00Torpedo Moskva4-0FK Neftekhimik- - --
17/10 21h00Alaniya II4-4Shinnik Yaroslavl- - --
17/10 23h00Tekstilshchik0-0Fakel Voronezh- - --
VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

17/10 23h45Heracles0-1Waalwijk- - --
18/10 01h00AZ Alkmaar2-2VVV Venlo- - --
18/10 02h00Willem II0-3Twente- - --
Eerste Divisie

Eerste Divisie

17/10 02h00FC Volendam5-1Jong PSV- - --
17/10 02h00Excelsior2-0MVV- - --
17/10 21h30GO Ahead Eagles3-0FC Eindhoven- - --
Divizia A

Divizia A

17/10 19h00Cahul6-0Victoria Bardar- - --
17/10 19h00Real Succes0-1Tighina- - --
Ngoại hạng Nga

Ngoại hạng Nga

17/10 18h00Zenit Saint Petersburg3-1PFC Sochi- - --
17/10 20h30Krasnodar3-1Rubin- - --
17/10 20h30Lokomotiv Moscow1-0FC UFA- - --
17/10 23h00Khimki2-3Spartak Moscow- - --
Ekstraklasa

Ekstraklasa

17/10 20h00Cracovia Krakow1-0Piast Gliwice- - --
17/10 22h30Gornik Zabrze1-3Raków Częstochowa- - --
18/10 01h00Jagiellonia2-1Lech Poznan- - --
Women Bundesliga

Women Bundesliga

17/10 00h15Eintracht Frankfurt W0-1SC Freiburg W- - --
Prva HNL

Prva HNL

17/10 20h00Dinamo Zagreb3-2HNK Gorica- - --
17/10 22h05HNK Rijeka2-1NK Varazdin- - --
2. liga

2. liga

17/10 19h30Liptovský MikulášvsSlavoj Trebišov- - --
17/10 19h30PúchovvsPoprad- - --
17/10 19h30FK KošicevsPodbrezová- - --
17/10 19h30Partizán BardejovvsSkalica- - --
17/10 19h30KomárnovsDubnica- - --
First League

First League

17/10 19h30Vardar Skopje1-5Shkendija- - --
First League

First League

17/10 20h00Petrovac1-1Dečić- - --
17/10 20h00Buducnost Podgorica1-0Zeta- - --
17/10 21h00Mladost Lješkopolje2-0Rudar Velenje- - --
17/10 22h00Iskra2-1Jezero- - --
17/10 23h00FK Mladost Podgorica0-0Sutjeska- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

17/10 00h00NeusiedlvsWiener Viktoria- - --
17/10 00h30DraßburgvsBruck/Leitha- - --
17/10 21h00StripfingvsSC Wiener Neustadt- - --
17/10 21h30LeobendorfvsWiener SC- - --
17/10 23h00Team Wiener LinienvsAdmira II- - --
2. Division

2. Division

17/10 19h30Akritas1-1Kouris Erimi- - --
17/10 19h30Ayia Napa2-2AE Zakakiou- - --
17/10 19h30Xylotympou0-2Othellos- - --
17/10 19h30Onisilos2-0Omonia Aradippou- - --
17/10 19h30Anagennisi Deryneia2-2Alki Oroklini- - --
17/10 19h30PAEEK3-1Digenis Morphou- - --
17/10 19h30Digenis Ypsonas1-0EN THOI Lakatamia- - --
17/10 19h30Aris1-0Ahironas- - --
U19 Bundesliga

U19 Bundesliga

17/10 00h00Astoria Walldorf U191-5Eintracht Frankf U19- - --
17/10 15h30Freiburg U190-0Heidenheim U19- - --
17/10 16h00Ingolstadt U191-0Darmstadt 98 U19- - --
17/10 16h00Energie Cottbus U195-0Werder Bremen U19- - --
17/10 16h00MSV Duisburg U191-3Köln U19- - --
17/10 16h00Viktoria Köln U191-0Borussia M'bach U19- - --
17/10 17h00Hoffenheim U191-2Karlsruher SC U19- - --
17/10 17h00Hertha BSC U195-1Magdeburg U19- - --
17/10 18h00Augsburg U195-2Greuther Fürth U19- - --
17/10 18h00Hallescher FC U190-1Union Berlin U19- - --
17/10 18h00St. Pauli U190-2Chemnitzer FC U19- - --
17/10 18h00RB Leipzig U193-0Viktoria Berlin U19- - --
17/10 18h00Bochum U192-0Fortuna Köln U19- - --
17/10 19h00Wolfsburg U190-2Hamburger SV U19- - --
17/10 19h00Hannover 96 U191-1Eimsbütteler TV U19- - --
17/10 20h30Nürnberg U192-2Kaiserslautern U19- - --
League Two Scotland

League Two Scotland

17/10 21h00Albion Rovers1-3Stenhousemuir- - --
17/10 21h00Brechin1-5Edinburgh City- - --
17/10 21h00Cowdenbeath0-3Annan Athletic- - --
17/10 21h00Stirling Albion0-0Queen's Park- - --
17/10 21h00Stranraer1-4Elgin City- - --
League One Scotland

League One Scotland

17/10 21h00Airdrie United2-0Peterhead- - --
17/10 21h00Clyde1-0Partick- - --
17/10 21h00Cove Rangers3-1East Fife- - --
17/10 21h00Forfar Athletic0-0Dumbarton- - --
17/10 21h00Montrose1-3Falkirk- - --
Hạng nhất Scotland

Hạng nhất Scotland

17/10 01h45Heart OF Midlothian6-2Dundee- - --
17/10 21h00Ayr Utd2-1Queen of the South- - --
17/10 21h00Dunfermline3-1Inverness CT- - --
17/10 21h00Morton1-0Alloa Athletic- - --
17/10 21h00Raith Rovers3-0Arbroath- - --
Super League Women

Super League Women

17/10 01h00Gent W4-0Charleroi W- - --
17/10 19h00Eendracht Aalst WvsGenk W- - --
17/10 19h30Standard Liege W5-1Zulte-Waregem W- - --
3. liga - Bratislava

3. liga - Bratislava

17/10 20h00BernolákovovsLokomotíva DNV- - --
17/10 20h00Inter BratislavavsPezinok- - --
3. liga - West

3. liga - West

17/10 19h00Kalná nad HronomvsLednické Rovne- - --
17/10 19h00Považská BystricavsVeľké Ludince- - --
17/10 19h00Slovan Duslo ŠaľavsImeľ- - --
3. liga - East

3. liga - East

17/10 19h00Slovan GiraltovcevsSpišská Nová Ves- - --
17/10 19h00LipanyvsSpišské Podhradie- - --
3. liga - Center

3. liga - Center

17/10 19h00ČadcavsLokomotíva Zvolen- - --
17/10 19h00Rimavská SobotavsNovohrad Lučenec- - --
17/10 19h00NámestovovsFiľakovo- - --
Tasmania NPL

Tasmania NPL

17/10 10h00South Hobart5-0Clarence Zebras- - --
17/10 10h15Devonport City1-0Launceston City- - --
17/10 10h15Riverside3-0Kingborough Lions- - --
17/10 12h30Olympia Warriors0-3Glenorchy Knights- - --
VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

17/10 21h00FC Midtjylland3-1Odense- - --
Viasat Divisionen

Viasat Divisionen

17/10 19h00Kolding IF1-1Esbjerg- - --
17/10 20h00Hobro3-1HB Koge- - --
Ligat ha'Al

Ligat ha'Al

17/10 23h00Hapoel HaderavsBnei Sakhnin- - --
17/10 23h00Hapoel Kfar SabavsMaccabi Haifa- - --
17/10 23h00AshdodvsMaccabi Netanya- - --
17/10 23h00Hapoel HaifavsBnei Yehuda- - --
17/10 23h00Beitar JerusalemvsMaccabi Petah Tikva- - --
17/10 23h00Ironi Kiryat ShmonavsHapoel Tel Aviv- - --
Premier League

Premier League

17/10 19h00Ararat-Armenia7-0Shirak- - --
17/10 19h00ArtsakhvsLori- - --
Cup

Cup

17/10 00h00SV Lafnitz2-4Austria Klagenfurt- - --
17/10 00h30SV Horn0-3Elektra- - --
17/10 01h25Wiener SC1-3Austria Vienna- - --
17/10 19h45SKN ST. Polten0-3Red Bull Salzburg- - --
17/10 20h00Gmünd3-3TSV Hartberg- - --
17/10 20h00Hohenems1-2Sturm Graz- - --
17/10 22h00Lask Linz3-0Wörgl- - --
17/10 22h00Wacker Innsbruck1-0Stripfing- - --
17/10 22h00SCR Altach7-0Seekirchen- - --
17/10 22h00SC Wiener Neustadt1-5Rapid Vienna- - --
18/10 01h25First Vienna3-2SK Vorwarts Steyr- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

17/10 20h00Black Stars0-1Köniz- - --
17/10 20h00Sion II0-0YF Juventus- - --
17/10 20h30Basel II3-4Zürich II- - --
17/10 21h00Cham0-1Étoile Carouge- - --
17/10 21h00Breitenrain0-0Münsingen- - --
17/10 21h00Bavois1-0Brühl- - --
17/10 22h00Rapperswil0-2Stade Nyonnais- - --
17/10 22h45BellinzonavsYverdon Sport- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

17/10 21h00Lausanne Sport II4-3La Chaux-de-Fonds- - --
17/10 22h00Azzurri 905-2Martigny Sports- - --
17/10 22h00Naters6-2Young Boys II- - --
17/10 22h00Meyrin2-0Vevey Sports- - --
17/10 22h00Terre Sainte0-4Lancy- - --
17/10 23h00Chênois2-2Echallens- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

17/10 21h00ZugvsBaden- - --
17/10 21h00Grasshopper IIvsSolothurn- - --
17/10 22h00MuttenzvsLuzern II- - --
17/10 22h00BuochsvsSchötz- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

17/10 21h00Gossau1-1St. Gallen II- - --
17/10 21h00Eschen / Mauren2-1Dietikon- - --
17/10 21h00Höngg4-0Balzers- - --
17/10 21h00Linth0-0Red Star Zürich- - --
17/10 22h00Thalwil1-0Winterthur II- - --
17/10 22h00Paradiso0-1Wettswil-Bonstetten- - --
Druga HNL

Druga HNL

17/10 07h00Croatia ZmijavcivsRudes- - --
17/10 07h00HNK CibaliavsSolin- - --
17/10 07h00Dubrava ZagrebvsSesvete- - --
17/10 07h00Orijent 1919vsHNK Hajduk Split II- - --
17/10 07h00Hrvatski DragovoljacvsBsk Bijelo Brdo- - --
17/10 07h00NK Osijek IIvsDinamo Zagreb II- - --
17/10 07h00JunakvsOpatija- - --
17/10 07h00DugopoljevsKustosija- - --
17/10 07h00Medjimurje CakovecvsInter Zapresic- - --
3. Division

3. Division

17/10 19h30APONA Anagias2-1Ethnikos Assias- - --
17/10 19h30Elia Lythrodonta0-1Olympiada Lympion- - --
17/10 19h30Amathous1-3APEP- - --
17/10 19h30Oroklini / Troulloi0-0MEAP Nisou- - --
17/10 19h30Elpida Astromeritis2-2Halkanoras- - --
17/10 19h30Peyia1-2Omonia 29is Maiou- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

17/10 23h00Mandel UnitedvsLokeren-Temse- - --
18/10 00h00DikkelvennevsOudenaarde- - --
18/10 00h00RonsevsSparta Petegem- - --
18/10 00h00KRC GentvsNinove- - --
18/10 00h30WesthoekvsOlsa Brakel- - --
18/10 00h30GullegemvsZelzate- - --
Premier League

Premier League

17/10 02h15Santa Lucía2-1Floriana- - --
17/10 20h00Balzan FC1-0Lija Athletic- - --
17/10 20h00SirensvsTarxien Rainbows- - --
18/10 00h15Gudja United0-1Hamrun Spartans- - --
18/10 00h15Birkirkara2-3Zejtun Corinthians- - --
First Division

First Division

17/10 20h00MqabbavsMarsaxlokk- - --
18/10 00h15Pembroke Athleta3-1Qormi- - --
First League

First League

17/10 19h00West Armenia8-0Pyunik II- - --
17/10 20h00Lernayin ArtsakhvsBanants II- - --
2e Klasse

2e Klasse

17/10 01h00Club Brugge II1-1Deinze- - --
18/10 01h45Lommel United1-1KVC Westerlo- - --
Arabian Gulf League

Arabian Gulf League

17/10 00h00Al Fujairah SC2-4Sharjah FC- - --
17/10 00h00Al-Wasl FC1-4Baniyas SC- - --
17/10 21h15Al-Ittihad Kalba0-3Shabab Al Ahli Dubai- - --
17/10 21h15Al Ain2-0Al Khaleej- - --
18/10 00h00Al Nasr1-1Al-Jazira- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

17/10 00h30ParndorfvsLeithaprodersdorf- - --
17/10 00h30Oberwart / RotenturmvsPinkafeld- - --
17/10 00h30SiegendorfvsMarkt Allhau- - --
17/10 00h30DeutschkreutzvsGüssing- - --
17/10 22h00KlingenbachvsBad Sauerbrunn- - --
17/10 22h00RitzingvsKohfidisch- - --
17/10 22h30OberpetersdorfvsSt. Margarethen / Bur- - --
B PFG

B PFG

17/10 00h00Pirin Blagoevgrad3-2FK Minyor Pernik- - --
17/10 19h15Septemvri Sofia1-0Litex- - --
17/10 20h00Kariana Erden2-2Dobrudzha- - --
17/10 20h00Strumska Slava1-0Neftochimic Burgas- - --
17/10 20h00Hebar 19181-2Sportist Svoge- - --
17/10 20h00Septemvri Simitli2-0Sozopol- - --
17/10 22h00Vitosha BistritsavsLokomotiv Sofia- - --
PFL - Center

PFL - Center

17/10 18h00FK Sokol Saratov1-0Salyut-Belgorod- - --
PFL - South

PFL - South

17/10 18h00Biolog4-0Inter Cherkessk- - --
17/10 18h30Anzhi2-1Dinamo Stavropol- - --
PFL - West

PFL - West

17/10 13h00Chita2-2Kazanka- - --
PFL - Ural-Povolzhye

PFL - Ural-Povolzhye

17/10 16h00Dinamo Barnaul1-0Lada Dimitrovgrad- - --
17/10 17h00Novosibirsk2-1Lada Tolyatti- - --
1st League - FBiH

1st League - FBiH

17/10 19h30Čapljina0-1Bratstvo Gračanica- - --
17/10 19h30Slaven Živinice0-1GOŠK Gabela- - --
17/10 19h30Travnik1-0TOŠK Tešanj- - --
17/10 19h30Rudar Kakanj2-0Budućnost Banovići- - --
17/10 19h30Igman Konjic1-0Jedinstvo Bihać- - --
Regionalliga - West

Regionalliga - West

17/10 19h00Wegberg-Beeck1-1Straelen- - --
17/10 19h00Sportfreunde Lotte3-2Borussia M'gladbach II- - --
17/10 19h00Wuppertaler SV0-0SV Rodinghausen- - --
17/10 19h00HombergvsBergisch Gladbach- - --
17/10 19h00Borussia Dortmund II6-0Rot Weiss Ahlen- - --
17/10 19h00Bonner SC0-2Fortuna Düsseldorf II- - --
17/10 19h00Wiedenbrück4-4Fortuna Koln- - --
17/10 19h00Rot-weiss Essen1-0Preussen Munster- - --
Czech Liga

Czech Liga

17/10 21h30PříbramvsBaník Ostrava- - --
17/10 21h30SlováckovsSigma Olomouc- - --
17/10 21h30PardubicevsOpava- - --
18/10 00h00TeplicevsSlovan Liberec- - --
FNL

FNL

17/10 20h30ProstějovvsSlavoj Vyšehrad- - --
17/10 20h30LíšeňvsChrudim- - --
17/10 20h30TřinecvsHradec Králové- - --
17/10 20h45Dukla PrahavsVysočina Jihlava- - --
I Liga

I Liga

17/10 00h45Odra OpolevsRadomiak Radom- - --
17/10 01h30Tychy 71vsChrobry Głogów- - --
17/10 17h40Górnik ŁęcznavsWidzew Łódź- - --
17/10 22h00Stomil OlsztynvsArka Gdynia- - --
17/10 22h00Zaglebie SosnowiecvsResovia Rzeszów- - --
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

17/10 18h00SpVgg Greuther Furth0-1Hamburger SV- - --
17/10 18h00Karlsruher SC3-0SV Sandhausen- - --
17/10 18h00Eintracht Braunschweig2-1VfL BOCHUM- - --
FA WSL

FA WSL

17/10 18h30Aston Villa WvsChelsea W- - --
Third League - Northeast

Third League - Northeast

17/10 20h00Chernomorets Balchik5-2Shumen 2007- - --
17/10 20h00Dorostol1-3Ustrem Donchevo- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

18/10 00h30Sint-NiklaasvsBambrugge- - --
18/10 00h30VW HammevsRhodienne-De Hoek- - --
18/10 00h30AvantivsRFC Wetteren- - --
18/10 01h00FC LebbekevsTempo Overijse- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

18/10 00h00DrongenvsElene-Grotenberge- - --
18/10 00h30BerlarevsMunkzwalm- - --
18/10 00h30LatemvsHO Kalken- - --
18/10 00h30Jong ZultevsLokeren Doorslaar- - --
18/10 00h45Excelsior MariakerkevsArdennen- - --
18/10 01h00Eendracht AaltervsSt-Joris Sleidinge- - --
Elitedivisionen

Elitedivisionen

17/10 19h00AaB1-4Fortuna Hjørring- - --
17/10 19h00KoldingQ3-3Køge- - --
17/10 19h00Brøndby0-0Nordsjælland- - --
17/10 20h00Thy ThistedQ1-3AGF- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

17/10 15h15VyškovvsOdra Petřkovice- - --
17/10 19h30VrchovinavsFrýdek-Místek- - --
17/10 19h30Slovan RosicevsZnojmo- - --
17/10 19h30Dolní BenešovvsBaník Ostrava II- - --
17/10 20h00HanáckávsVelké Meziříčí- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

17/10 19h00NoordwijkvsTEC- - --
17/10 19h30SVV ScheveningenvsVolendam II- - --
17/10 20h00Kozakken BoysvsGVVV Veenendaal- - --
17/10 20h00ASWHvsKatwijk- - --
17/10 20h00SpakenburgvsHHC- - --
17/10 20h00Quick BoysvsExcelsior- - --
17/10 20h30Sparta Rotterdam IIvsRijnsburgse Boys- - --
17/10 23h00De TreffersvsIjsselmeervogels- - --
Bóng Đá Đức

Bóng Đá Đức

17/10 20h301899 Hoffenheim0-1Borussia Dortmund- - --
17/10 20h30SC Freiburg1-1Werder Bremen- - --
17/10 20h30Hertha Berlin0-2VfB Stuttgart- - --
17/10 20h30FSV Mainz 050-1Bayer Leverkusen- - --
17/10 20h30FC Augsburg0-2RB Leipzig- - --
17/10 23h30Arminia Bielefeld1-4Bayern Munich- - --
18/10 01h30Borussia Monchengladbach1-1VfL Wolfsburg- - --
Srpska Liga - East

Srpska Liga - East

17/10 20h00Sinđelić2-1SFS Borac- - --
17/10 20h00Dunav Prahovo1-1Budućnost Popovac- - --
17/10 20h00Timok Zaječar2-0Toplicanin Prokuplje- - --
17/10 20h00Pčinja Trgovište4-0Morava Vladičin Han- - --
17/10 20h00Trstenik PPT1-0Car Konstantin- - --
17/10 20h00Jedinstvo Paraćin3-0Župa- - --
Srpska Liga - Belgrade

Srpska Liga - Belgrade

17/10 15h00Sindjelic BeogradvsJedinstvo Su- - --
17/10 16h00TeleoptikvsBSK Batajnica- - --
17/10 16h00Polet DorćolvsRadnički Novi Beograd- - --
17/10 18h30Radnički ObrenovacvsBASK- - --
17/10 18h30OFK BeogradvsCrvena Zvezda MML- - --
17/10 18h30BSK BorcavsSremčica- - --
17/10 18h30BrodaracvsStudentski Grad- - --
17/10 18h30Lokomotiva BeogradvsMladenovac- - --
Srpska Liga - West

Srpska Liga - West

17/10 19h30Semendrija 19240-1Budućnost Arilje- - --
17/10 19h30Jedinstvo Ub2-0Mladi Radnik- - --
17/10 19h30Sloboda Uzice1-0Sušica- - --
17/10 19h30Sloga Petrovac na Mlavi1-0Trepča- - --
17/10 19h30Budučnost Krušik1-1Sloga Požega- - --
17/10 19h30Tutin0-3Jošanica- - --
17/10 19h30Takovo3-1Gruža- - --
Srpska Liga - Vojvodina

Srpska Liga - Vojvodina

17/10 20h00Dinamo Pančevo2-1Sloboda Novi Kozarci- - --
17/10 20h00Mladost Novi Sad8-0Dunav Stari Banovci- - --
17/10 20h00Bratstvo Prigrevica1-4Hajduk 1912 Kula- - --
17/10 20h00Radnički Zrenjanin3-2Bačka 1901- - --
17/10 20h00FK Becej2-2OFK Vršac- - --
17/10 20h00Radnički Sombor4-0Stari Grad- - --
17/10 20h00Kozara0-2Vojvodina 1928- - --
Premyer Liqa

Premyer Liqa

17/10 17h00Səbail1-1Keshla FC- - --
17/10 19h00Qarabag3-0Qabala- - --
Ngoại hạng Ukraine

Ngoại hạng Ukraine

17/10 18h00Minai0-1FC Mariupol- - --
17/10 21h00Shakhtar Donetsk5-1Lviv- - --
17/10 21h00Rukh Vynnyky0-2Dynamo Kyiv- - --
17/10 23h30Zorya Luhansk1-1Kolos Kovalivka- - --
Ligue A

Ligue A

17/10 20h00Les Eléphants0-0Muzinga- - --
17/10 20h00Aigle Noir2-3Musongati- - --
17/10 20h00Royal de Muramvya3-1Le Messager Ngozi- - --
VĐQG Romania

VĐQG Romania

17/10 01h00Arges Pitesti1-0FC Astra Giurgiu- - --
17/10 18h00Chindia Targoviste1-0GAZ Metan Medias- - --
17/10 20h30Politehnica Iasi1-4Sepsi OSK Sfantu Gheorghe- - --
18/10 01h30CFR 1907 Cluj2-1FC Botosani- - --
Second League

Second League

17/10 19h30PobedavsBregalnica Štip- - --
17/10 19h30RosomanvsTikveš- - --
17/10 19h30PehchevovsSloga Vinica- - --
17/10 19h30SasavsOsogovo- - --
17/10 19h30PlačkovicavsKozuv Gevgelija- - --
17/10 19h30LabunishtavsKadino- - --
17/10 19h30KF GostivarivsVardar Forino- - --
17/10 19h30Korab DebarvsOhrid- - --
17/10 19h30VeleshtavsVelazerimi 77- - --
17/10 19h30DritavsSkopje- - --
Canadian Soccer League

Canadian Soccer League

18/10 02h00SC Scarborough1-2FC Vorkuta- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

17/10 07h00IhefuvsAzam- - --
17/10 07h00Ruvu ShootingvsKMC- - --
17/10 07h00MwaduivsMbeya City- - --
17/10 07h00Polisi TanzaniavsGwambina- - --
17/10 07h00Kagera SugarvsDodoma Jiji- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

17/10 23h00Mandel United1-3Thes Sport- - --
18/10 00h30Patro EisdenvsDender- - --
18/10 01h00Heist5-0Roeselare- - --
18/10 01h00Olympic CharleroivsLiège- - --
Cup

Cup

17/10 19h00FK Zalgiris Vilnius0-0Suduva Marijampole- - --
Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh

17/10 18h30Everton2-2Liverpool- - --
17/10 21h00Chelsea3-3Southampton- - --
17/10 23h30Manchester City1-0Arsenal- - --
18/10 02h00Newcastle1-4Manchester United- - --
Championship

Championship

17/10 01h45Derby0-1Watford- - --
17/10 21h00Bournemouth0-0QPR- - --
17/10 21h00Barnsley2-2Bristol City- - --
17/10 21h00Birmingham0-1Sheffield Wednesday- - --
17/10 21h00Blackburn0-1Nottingham Forest- - --
17/10 21h00Brentford2-0Coventry- - --
17/10 21h00Luton0-2Stoke City- - --
17/10 21h00Middlesbrough0-0Reading- - --
17/10 21h00Rotherham1-2Norwich- - --
17/10 21h00Swansea1-2Huddersfield- - --
17/10 21h00Wycombe1-2Millwall- - --
Liga 3

Liga 3

17/10 00h00FC Magdeburg2-0Türkgücü-Ataspor- - --
17/10 19h00Bayern München II0-0FC Kaiserslautern- - --
17/10 19h00FC Ingolstadt 042-1Verl- - --
17/10 19h00Hansa Rostock1-1TSV 1860 Munich- - --
17/10 19h00VfB Lubeck0-1Dynamo Dresden- - --
17/10 19h00SV Wehen0-1Waldhof Mannheim- - --
17/10 19h00FSV Zwickau1-2KFC Uerdingen 05- - --
League Two

League Two

17/10 21h00Bolton1-2Oldham- - --
17/10 21h00Carlisle3-2Colchester- - --
17/10 21h00Crawley Town4-0Morecambe- - --
17/10 21h00Forest Green1-0Stevenage- - --
17/10 21h00Harrogate Town1-0Barrow- - --
17/10 21h00Mansfield Town1-3Bradford- - --
17/10 21h00Newport County1-0Tranmere- - --
17/10 21h00Port Vale1-0Salford City- - --
17/10 21h00Scunthorpe0-5Cambridge United- - --
17/10 21h00Southend0-2Cheltenham- - --
17/10 21h00Walsall0-0Exeter City- - --
17/10 23h30Leyton Orient2-3Grimsby- - --
Denmark Series - Group 1

Denmark Series - Group 1

17/10 16h00BSF2-4Husum- - --
17/10 17h00Avedøre0-3Karlslunde- - --
17/10 17h00Fremad Valby1-2Køge Nord- - --
17/10 18h00Frederikssund4-3Tårnby FF- - --
Serie A Women

Serie A Women

17/10 17h30Sassuolo W3-0Florentia W- - --
17/10 20h00Empoli W1-0Napoli W- - --
17/10 20h00San Marino2-3Roma W- - --
2nd Division - Group 1

2nd Division - Group 1

17/10 18h00SfB-Oure1-2VSK Århus- - --
17/10 19h00Frem1-1Thisted FC- - --
17/10 19h00Brabrand1-1Aarhus Fremad- - --
17/10 19h00Dalum4-3Middelfart- - --
17/10 19h00Holbæk B&I2-3Sydvest- - --
17/10 20h00B 932-3Næsby- - --
FA Trophy

FA Trophy

17/10 21h00Chipstead1-2Three Bridges- - --
17/10 21h00Uxbridge2-1Waltham Abbey- - --
17/10 21h00Hythe Town2-2Ashford United- - --
17/10 21h00Hanwell Town1-1Aveley- - --
17/10 21h00Thame United4-1Cirencester Town- - --
17/10 21h00Thatcham Town2-4North Leigh- - --
17/10 21h00Mangotsfield United1-2Cinderford Town- - --
17/10 21h00Pontefract Collieries1-4Workington- - --
17/10 21h00Prescot CablesvsFrickley Athletic- - --
17/10 21h00Pickering Town1-0Trafford- - --
17/10 21h00Kendal Town1-0Brighouse Town- - --
17/10 21h00Widnes3-4Colne- - --
17/10 21h00Sheffield2-3Runcorn Linnets- - --
17/10 21h00Dunston UTS0-1Clitheroe- - --
17/10 21h00Stocksbridge Park Steels0-4Marske United- - --
17/10 21h00City of LiverpoolvsCleethorpes Town- - --
17/10 21h00DroylsdenvsGlossop North End- - --
17/10 21h00Sutton Coldfield Town2-3Dereham Town- - --
17/10 21h00Newcastle Town2-2Belper Town- - --
17/10 21h00YaxleyvsChasetown- - --
17/10 21h00Histon1-2Leek Town- - --
17/10 21h00Ilkeston Town2-1AFC Kempston Rovers- - --
17/10 21h00Spalding United0-1Bedford Town- - --
17/10 21h00Wisbech Town1-2Coleshill Town- - --
17/10 21h00Stamford2-1Lincoln United- - --
17/10 21h00Bedworth United1-4St Neots Town- - --
17/10 21h00Hastings United3-0FC Romania- - --
17/10 21h00Sittingbourne1-0East Grinstead Town- - --
17/10 21h00Phoenix Sports0-2Marlow- - --
17/10 21h00VCD Athletic1-2Herne Bay- - --
17/10 21h00Faversham Town4-1Hertford Town- - --
17/10 21h00Chertsey Town1-2Berkhamsted- - --
17/10 21h00Whitehawk2-1Barton Rovers- - --
17/10 21h00Bedfont Sports0-0Coggeshall Town- - --
17/10 21h00Whyteleafe0-0Cray Valley PM- - --
17/10 21h00Maldon & Tiptree4-1Grays Athletic- - --
17/10 21h00Brentwood Town3-2Chichester City- - --
17/10 21h00Aylesbury United2-2Tilbury- - --
17/10 21h00Bracknell Town2-0Sevenoaks Town- - --
17/10 21h00Burgess Hill Town2-0Ware- - --
17/10 21h00Haywards Heath Town1-4Welwyn Garden City- - --
17/10 21h00AFC Totton2-2Frome Town- - --
17/10 21h00Sholing0-2Wantage Town- - --
17/10 21h00Bideford3-2Slimbridge- - --
17/10 21h00Moneyfields2-1Basingstoke Town- - --
17/10 21h00Highworth Town2-1Winchester City- - --
17/10 21h00Larkhall Athletic5-0Barnstaple Town- - --
17/10 21h00Kidlington2-1Didcot Town- - --
17/10 21h00Willand Rovers2-1Bristol Manor Farm- - --
17/10 21h00Worksop Town4-4Ramsbottom United- - --
17/10 21h00Marine5-0Mossley- - --
17/10 21h00Corby Town1-0Halesowen Town- - --
17/10 21h00Daventry Town0-2Kidsgrove Athletic- - --
17/10 21h00Evesham United2-0Carlton Town- - --
17/10 21h00Loughborough Dynamo1-0Bury Town- - --
17/10 21h00Northwood3-3Heybridge Swifts- - --
17/10 21h00Felixstowe & Walton Utd5-0Westfield (Surrey)- - --
17/10 21h00Ashford Town (Middlesex)1-0Whitstable Town- - --
17/10 21h00Barking1-0Harlow Town- - --
17/10 21h00Tooting & Mitcham United2-0Romford- - --
17/10 21h00RamsgatevsCanvey Island- - --
League One

League One

17/10 19h00Milton Keynes Dons2-0Gillingham- - --
17/10 21h00AFC Wimbledon0-1Shrewsbury- - --
17/10 21h00Bristol Rovers1-1Burton Albion- - --
17/10 21h00Charlton1-0Wigan- - --
17/10 21h00Crewe1-1Blackpool- - --
17/10 21h00Fleetwood Town0-0Lincoln- - --
17/10 21h00Ipswich2-0Accrington ST- - --
17/10 21h00Peterborough2-0Oxford United- - --
17/10 21h00Plymouth2-1Northampton- - --
17/10 21h00Portsmouth0-1Doncaster- - --
17/10 21h00Rochdale0-3Hull City- - --
17/10 21h00Swindon Town0-2Sunderland- - --
3. HNL - Sredite

3. HNL - Sredite

17/10 20h15Zagorec2-2Segesta Sisak- - --
17/10 20h15Vrapče Zagreb1-1Gaj- - --
17/10 20h15Jarun1-0Trnje- - --
17/10 20h15HAŠK1-3Kurilovec- - --
17/10 20h15Maksimir Zagreb4-2Dugo Selo- - --
17/10 20h15Vrbovec2-3Lucko- - --
17/10 20h15Špansko Zagreb1-1Trešnjevka- - --
II Liga - East

II Liga - East

17/10 00h30Chojniczanka Chojnice3-0Kalisz- - --
17/10 17h00Lech Poznań IIvsOlimpia Elbląg- - --
17/10 20h00Stal Rzeszów0-3Śląsk Wrocław II- - --
17/10 20h00Hutnik Kraków3-1SKRA Częstochowa- - --
17/10 21h00Górnik Polkowice4-0Znicz Pruszków- - --
17/10 22h00Pogoń Siedlce0-1Olimpia Grudziądz- - --
17/10 23h00Sokół OstródavsGarbarnia Kraków- - --
Liga II

Liga II

17/10 15h00CSM Reşiţa1-2Pandurii TG JIU- - --
17/10 15h00Ripensia Timisoara0-2Metaloglobus- - --
17/10 15h00Csikszereda0-1Unirea Slobozia- - --
17/10 15h00Dunarea Calarasi0-2SCM Gloria Buzău- - --
17/10 15h00ACS Sirineasa0-1FC Politehnica Timisoara- - --
17/10 15h00Slatina2-1Aerostar Bacau- - --
17/10 16h00Farul Constanta0-2Turris-Oltul T. Măgurele- - --
TFF 1. Lig

TFF 1. Lig

17/10 17h30Ümraniyespor1-2Keçiörengücü- - --
17/10 17h30Samsunspor0-3İstanbulspor- - --
17/10 17h30Bandırmaspor1-1Eskişehirspor- - --
17/10 20h00Adanaspor5-2Altınordu- - --
17/10 23h00Altay1-0Adana Demirspor- - --
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17/10 17h30Rizespor5-3Ankaragucu- - --
17/10 20h00Kayserispor1-3Sivasspor- - --
17/10 20h00Konyaspor1-1Yeni Malatyaspor- - --
17/10 23h00Trabzonspor0-2Istanbul Basaksehir- - --
Derde Divisie - Saturday

Derde Divisie - Saturday

17/10 19h30VVOGvsACV- - --
17/10 19h30DovovsTer Leede- - --
17/10 19h30HSV ODIN 59vsGOES- - --
17/10 19h30Harkemase BoysvsAjax Amateurs- - --
17/10 19h30BarendrechtvsSportlust '46- - --
17/10 19h30HoekvsStaphorst- - --
17/10 19h30FC LissevsDVS 33 Ermelo- - --
17/10 20h00Sparta NijkerkvsSteDoCo- - --
17/10 23h00VvsbvsExcelsior '31- - --
Superliga

Superliga

17/10 19h00Prishtina4-0Besa Pejë- - --
17/10 19h00Llapi0-1Drenica Skënderaj- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

17/10 07h00CS Uruguay1-1Puerto Golfito- - --
18/10 02h00Santa Ana1-1Escazucena- - --
18/10 03h00Puntarenas FCvsAD Guanacasteca- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

17/10 00h00Havelse2-0Hannover 96 II- - --
17/10 19h00Werder Bremen II2-2SSV Jeddeloh- - --
17/10 20h00Schwarz-Weiß Rehden3-0Oberneuland- - --
17/10 21h00Atlas DelmenhorstvsVfB Oldenburg- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

17/10 00h00Lokomotive Leipzig4-0Tennis Borussia- - --
17/10 00h00SV Babelsberg 033-1ZFC Meuselwitz- - --
17/10 18h30Auerbach0-2BSG Chemie Leipzig- - --
17/10 18h30Luckenwalde2-0Bischofswerdaer FV- - --
17/10 18h30BAK '073-1Optik Rathenow- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

17/10 00h00SSV ULM 18461-0Kickers Offenbach- - --
17/10 19h00Stuttgart II6-2Bahlinger SC- - --
17/10 19h00FC Gießen1-1SG Sonnenhof Grossaspach- - --
17/10 19h00Bayern Alzenau1-4Hoffenheim II- - --
17/10 19h00SV Elversberg4-2TuS RW Koblenz- - --
17/10 19h00FC 08 Homburg2-2FSV Frankfurt- - --
17/10 19h00Hessen Kassel1-3FC Astoria Walldorf- - --
17/10 19h00Eintracht Stadtallendorf1-0VfR Aalen- - --
17/10 19h00Schott Mainz3-0FSV Mainz 05 II- - --
Superliga

Superliga

18/10 00h00TiranavsPartizani- - --
18/10 00h00Teuta DurrësvsKastrioti Krujë- - --
18/10 00h00Vllaznia ShkodërvsBylis- - --
18/10 00h00Skenderbeu KorcevsLaci- - --
18/10 00h00FK KukesivsApolonia Fier- - --
VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

17/10 21h30GIL Vicente1-1Tondela- - --
17/10 21h30Maritimo1-2Portimonense- - --
18/10 00h00SC Braga2-1Nacional- - --
18/10 02h30Sporting CP2-2FC Porto- - --
Liga de Honra

Liga de Honra

17/10 02h00Leixoes3-1Varzim- - --
17/10 17h00Arouca1-0Benfica B- - --
17/10 21h00Casa Pia2-1FC Porto B- - --
17/10 21h00Mafra2-0Vizela- - --
Non League Premier - Southern

Non League Premier - Southern

17/10 21h00Gosport Borough2-2Harrow Borough- - --
17/10 21h00Hartley Wintney0-2Salisbury- - --
17/10 21h00Hayes & Yeading United3-1Truro City- - --
17/10 21h00Merthyr TownvsWalton Casuals- - --
17/10 21h00Poole Town1-0Hendon- - --
17/10 21h00Swindon Supermarine2-0Dorchester Town- - --
17/10 21h00Taunton Town1-2Metropolitan Police- - --
17/10 21h00Tiverton Town3-1Farnborough- - --
17/10 21h00Weston-super-Mare1-2Wimborne Town- - --
17/10 21h00Yate Town0-1Chesham United- - --
Premier

Premier

17/10 01h45Aberystwyth Town2-2The New Saints- - --
17/10 20h30Cardiff MET2-1Flint Town United- - --
17/10 20h30Cefn Druids AFC0-2Penybont- - --
17/10 20h30Haverfordwest County AFC1-1Caernarfon Town- - --
17/10 20h30Newtown AFC0-2Bala Town- - --
17/10 23h15Barry Town0-0GAP Connah S Quay FC- - --
Tây Ban Nha

Tây Ban Nha

17/10 18h00Granada CF1-0Sevilla- - --
17/10 21h00Celta Vigo0-2Atletico Madrid- - --
17/10 23h30Real Madrid0-1Cadiz- - --
18/10 02h00Getafe1-0Barcelona- - --
1. Liga U19

1. Liga U19

17/10 15h30Baník Ostrava U19vsZlín U19- - --
17/10 15h30Opava U19vsPříbram U19- - --
17/10 16h00Slovácko U19vsZbrojovka Brno U19- - --
17/10 16h00Mladá Boleslav U19vsViktoria Plzeň U19- - --
17/10 16h00Hradec Králové U19vsSparta Praha U19- - --
17/10 16h45Karviná U19vsMeteor Praha U19- - --
17/10 17h00České Budějovice U19vsPardubice U19- - --
17/10 17h30Sigma Olomouc U19vsJindřichův Hradec- - --
1. Liga Women

1. Liga Women

17/10 15h30Slovan Liberec WvsPardubice W- - --
17/10 16h00Viktoria Plzeň WvsSparta Praha W- - --
17/10 19h00Slavia Praha WvsHorní Heršpice W- - --
Liga MX Femenil

Liga MX Femenil

18/10 00h00Puebla W0-0Necaxa W- - --
U21 Divisie 1

U21 Divisie 1

17/10 19h30Feyenoord U21vsAlmere City II- - --
17/10 19h45Heerenveen U21vsGroningen U21- - --
17/10 19h45NAC U21vsTwente / Heracles U21- - --
17/10 20h00ADO Den Haag IIvsNEC U21- - --
Central Youth League

Central Youth League

17/10 16h00Pogoń Szczecin U181-0Gwarek Zabrze U18- - --
17/10 17h00Wisła Kraków U182-1Korona Kielce U18- - --
17/10 17h00Hutnik Kraków U18vsLech Poznań U18- - --
17/10 17h00SMS Łódź U18vsJagiellonia U18- - --
17/10 23h00Escola Varsovia U181-2Śląsk Wrocław U18- - --
U21 League

U21 League

17/10 16h00Olimpik Donetsk U211-1Vorskla U21- - --
17/10 18h00Dnipro-1 U210-2Desna U21- - --
17/10 19h00Oleksandria U21vsInhulets' U21- - --
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha

17/10 21h00Albacete3-0Sabadell- - --
17/10 23h15FC Cartagena1-1Fuenlabrada- - --
17/10 23h15Las Palmas2-0Almeria- - --
18/10 01h30Castellón0-1Lugo- - --
18/10 01h30UD Logroñés0-1Leganes- - --
Stars League

Stars League

17/10 21h30Al-Duhail SC2-1Qatar SC- - --
17/10 23h45Al Sadd0-0Al-Khor- - --
Druha Liga - Group A

Druha Liga - Group A

17/10 07h00UzhhorodvsKalush- - --
17/10 18h00Dinaz Vyshhorod3-2Karpaty Halych- - --
17/10 19h00Obolon'-Brovar II2-2Rubikon- - --
17/10 19h00Bukovyna2-2Chernihiv- - --
17/10 19h00Nyva Vinnytsya1-2Podillya Khmelnytskyi- - --
17/10 19h30Volyn Lutsk II1-4Epitsentr Dunayivtsi- - --
3. Lig - Group 2

3. Lig - Group 2

17/10 18h00Mardin BB1-1Darıca Gençlerbirliği- - --
17/10 18h00Yomraspor2-1Tepecikspor- - --
17/10 18h00Kahta 02 Spor1-1Yozgatspor 1959- - --
17/10 18h30Ceyhanspor4-0Tekirdağspor- - --
17/10 18h30Erzin Spor0-4Nazilli Belediyespor- - --
17/10 19h00Kütahyaspor1-2Çengelköyspor- - --
17/10 19h00Halide Edip Adıvar0-0Ağrı 1970- - --
17/10 23h00Fethiyespor2-0Karaman Belediyespor- - --
3. Lig - Group 1

3. Lig - Group 1

17/10 18h00Fatsa Belediyespor1-0Payasspor- - --
17/10 23h00Buca FK6-1Manisaspor- - --
3. Lig - Group 3

3. Lig - Group 3

17/10 18h00Elazığ Belediyespor FK1-0Batman Petrolspor- - --
17/10 18h00Cizrespor2-2Somaspor- - --
17/10 19h00Erokspor3-1Şile Yıldızspor- - --
17/10 19h00Yalovaspor0-1Karşıyaka- - --
17/10 19h00Çatalcaspor2-1Çarşambaspor- - --
17/10 19h00Gölcükspor0-0İçel İdmanyurdu Spor- - --
Bóng Đá Ý

Bóng Đá Ý

17/10 20h00Napoli4-1Atalanta- - --
17/10 23h00Inter1-2AC Milan- - --
17/10 23h00Sampdoria3-0Lazio- - --
18/10 01h45Crotone1-1Juventus- - --
National 3 - Group D

National 3 - Group D

17/10 22h30Rousset-Ste Victoire1-0Villefranche SJB- - --
National 3 - Group H

National 3 - Group H

17/10 22h00Toulouse II0-1Blagnac- - --
National 3 - Group I

National 3 - Group I

17/10 21h00Valenciennes II0-2Croix Football IC- - --
National 3 - Group J

National 3 - Group J

17/10 20h00Le Havre II2-2Oissel- - --
Non League Div One - Isthmian South

Non League Div One - Isthmian South

17/10 21h00Staines Town4-4South Park- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

17/10 21h00Bishop's Stortford2-0Cheshunt- - --
17/10 21h00Bognor Regis Town4-0East Thurrock United- - --
17/10 21h00Bowers & PitseavsKingstonian- - --
17/10 21h00Corinthian-Casuals2-0Enfield Town- - --
17/10 21h00Haringey Borough1-3Cray Wanderers- - --
17/10 21h00AFC Hornchurch4-0Carshalton Athletic- - --
17/10 21h00Horsham4-0Brightlingsea Regent- - --
17/10 21h00Leatherhead2-0Folkestone Invicta- - --
17/10 21h00Margate1-3Worthing- - --
17/10 21h00MersthamvsWingate & Finchley- - --
17/10 21h00Potters Bar Town1-1Lewes- - --
Non League Premier - Northern

Non League Premier - Northern

17/10 21h00Ashton United0-3Mickleover Sports- - --
17/10 21h00Atherton Collieries1-1Stalybridge Celtic- - --
17/10 21h00Basford United2-1Bamber Bridge- - --
17/10 21h00United of Manchester2-1Stafford Rangers- - --
17/10 21h00Gainsborough Trinity1-3Witton Albion- - --
17/10 21h00Grantham Town2-4Lancaster City- - --
17/10 21h00Hyde UnitedvsWhitby Town- - --
17/10 21h00Scarborough Athletic1-1Nantwich Town- - --
17/10 21h00South Shields0-1Matlock Town- - --
17/10 21h00Warrington Town2-1Radcliffe- - --
National League

National League

17/10 21h00BarnetvsHartlepool- - --
17/10 21h00Dagenham & Redbridge0-0Yeovil Town- - --
17/10 21h00Eastleigh2-2Aldershot Town- - --
17/10 21h00Notts County2-3Maidenhead- - --
17/10 21h00Solihull Moors1-0Boreham Wood- - --
17/10 21h00Sutton UtdvsMacclesfield- - --
17/10 21h00Torquay2-0Dover- - --
17/10 21h00Wealdstone4-3Wrexham- - --
17/10 21h00Weymouth2-1King's Lynn Town- - --
17/10 21h00Woking0-0FC Halifax Town- - --
17/10 23h20Chesterfield1-2Stockport County- - --
National League - North

National League - North

17/10 21h00AFC Telford United1-0Gateshead- - --
17/10 21h00Curzon Ashton2-1Farsley Celtic FC- - --
17/10 21h00Gloucester City6-1Blyth Spartans- - --
17/10 21h00Guiseley AFC0-1Hereford- - --
17/10 21h00Kidderminster HarriersvsAlfreton Town- - --
17/10 21h00LeamingtonvsDarlington 1883- - --
17/10 21h00Southport1-0Chorley- - --
17/10 21h00Spennymoor Town2-1Chester- - --
17/10 21h00York0-0Brackley Town- - --
National League - South

National League - South

17/10 21h00Billericay Town1-2Havant & Wville- - --
17/10 21h00Braintree0-4Dorking Wanderers- - --
17/10 21h00Dartford1-0Bath City- - --
17/10 21h00Dulwich Hamlet0-2Chippenham Town- - --
17/10 21h00Eastbourne Borough1-1Chelmsford City- - --
17/10 21h00Hungerford Town1-0Concord Rangers- - --
17/10 21h00Maidstone Utd4-1Hemel Hempstead Town- - --
17/10 21h00Oxford City4-0Tonbridge Angels- - --
17/10 21h00Slough Town4-4Welling United- - --
17/10 21h00St Albans City3-2Ebbsfleet United- - --
Serie B

Serie B

17/10 02h00Brescia3-0Lecce- - --
17/10 19h00Nuova Cosenza1-1Cittadella- - --
17/10 19h00Cremonese0-0Venezia- - --
17/10 19h00MonzavsVicenza Virtus- - --
17/10 19h00Pordenone3-3Spal- - --
17/10 19h00Reggiana0-1Chievo- - --
17/10 19h00Salernitana4-1Pisa- - --
17/10 20h00Virtus Entella1-1Reggina- - --
17/10 21h00Pescara1-2Empoli- - --
17/10 23h00Frosinone1-0Ascoli- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

17/10 21h30Atzeneta2-2Valencia II- - --
Primera Division Women

Primera Division Women

17/10 16h00Real Sociedad W3-2Levante W- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

17/10 21h45Sporting Gijón II2-4Cultural Leonesa- - --
17/10 22h30Guijuelo0-0Celta de Vigo II- - --
Segunda B - Group 2

Segunda B - Group 2

17/10 21h30Amorebieta2-1Laredo- - --
17/10 22h00Mutilvera1-0Izarra- - --
Segunda B - Group 4

Segunda B - Group 4

17/10 23h00Real MurciavsGranada II- - --
Segunda B - Group 5

Segunda B - Group 5

18/10 00h30Villarrubia0-3Villanovense- - --
Serie C

Serie C

17/10 20h00Matelica2-1Modena- - --
17/10 20h00Vibonese5-2Paganese- - --
17/10 20h00Triestina2-1Ravenna- - --
17/10 20h00Virtus Verona0-0Vis Pesaro- - --
17/10 20h00Ternana3-0Potenza- - --
17/10 21h00Lecco0-0Carrarese- - --
17/10 22h30Feralpisalo0-1Sudtirol- - --
17/10 23h30Grosseto1-2PRO Vercelli- - --
18/10 01h45Juventus U231-1Albinoleffe- - --
Premiership

Premiership

17/10 01h45Coleraine FC0-1Ballymena United- - --
17/10 21h00Cliftonville FC1-0Glentoran- - --
17/10 21h00Larne3-0Dungannon Swifts- - --
17/10 21h00Linfield5-1Carrick Rangers- - --
17/10 21h00Warrenpoint Town0-1Crusaders FC- - --
17/10 23h30Glenavon FC2-4Portadown- - --
Nhà Nghề Mỹ MLS

Nhà Nghề Mỹ MLS

18/10 02h30Chicago Fire2-2Sporting Kansas City- - --

KQBĐ hôm nay được cung cấp đầy đủ và chi tiết tại Tinbong.vn. Bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay trên tất cả các giải đấu. Từ giải bóng đá Việt Nam đến quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, những thông tin mới nhất về thay người, bàn thắng với thời gian update liên tục và đầy đủ. Cho bạn thả ga theo dõi và tìm kiếm thông tin về kết quả bóng đá nhanh chóng nhất.

Tinbong.vn cung cấp cho bạn những tin tức mới nhất với các thông tin được cập nhật thường xuyên nhanh chóng. Đồng thời, bạn có thể xem trực tiếp và lấy kết quả trong những giải bóng đá Ngoại Hạng Anh (NHA), Tây Ban Nha, giải bóng đá C1, C2, Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam với hàng loạt những trận đấu gay cấn đang diễn ra hàng ngày hàng giờ.

Truy cập tại Tinbong.vn bạn được lấy các thông tin về KQBĐ với đầy đủ chi tiết những thông tin mới nhất về: Ngày giờ, đội chủ nhà, tỷ số hiệp đấu, thông tin đội khách, Kèo Châu Á, Hiệp 1,… toàn bộ những thông tin này được cập nhật liên tục trước, trong, sau khi trận đấu diễn ra.

Tất cả những thông tin về bóng đá được update thường xuyên liên tục, cung cấp cho người hâm mộ các tin tức về kết quả hoàn toàn miễn phí. Những thông tin được bắt trend 24/24. Bạn có thể thả ga hòa mình vào những trận cầu siêu kinh điển. Đồng thời có thể tìm kiếm được những thông tin mà mình mong muốn.

Bên cạnh đó, xem KQBĐ tại Tinbong.vn bạn có thể tìm kiếm các thông tin trên những giải bóng đá lớn, các trận cầu tâm điểm của các giải đấu đều cập nhật trực tuyến.

Bạn có thể tìm kiếm những từ khóa, từ viết tắt khi tìm kiếm kết quả bóng đá tại hệ thống với những nội dung như:

BD KQ TT: Bóng đá kết quả trực tiếp

KQBD, kq bong da: Kết quả bóng đá

kqbdanh: Kết quả bóng đá Anh

ket qua bong da hom qua: Kết quả bóng đá hôm qua

ket qua c1: Kết quả bóng đá cup c1

KQ BD HN: Kết quả bóng đá hôm nay

kqbd truc tuyen: Kết quả bóng đá trực tuyến

Cùng với không khí nóng của những trận cầu đỉnh cao trên thế giới, bạn có thể tìm kiếm những thông tin mới nhất về kết quả của những giải đấu hàng đầu hiện nay.

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN