16/01, 23:00
17/01, 02:00
17/01, 23:00
18/01, 02:00
18/01, 23:00
19/01, 02:00
19/01, 23:00
20/01, 02:00
17/01, 19:30
17/01, 21:00
17/01, 23:00
17/01, 19:00
17/01, 03:00
Chi tiết
18/01, 03:00
16/01, 23:00
Chi tiết
17/01, 21:00
17/01, 21:00
16/01, 03:00
Chi tiết
17/01, 21:00
15/01, 03:00
Chi tiết

Kết quả bóng đá 16-01-2021

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Super League

Super League

16/01 18h00Green Buffaloes2-0Kabwe Warriors- - --
16/01 20h00Kitwe United0-0Lumwana Radiants- - --
16/01 20h00Red Arrows2-2NAPSA Stars- - --
16/01 20h00Prison Leopards2-0Forest Rangers- - --
16/01 20h00Indeni0-1Buildcon- - --
African Nations Championship

African Nations Championship

16/01 23h00CameroonvsZimbabwe- - --
17/01 02h00MalivsBurkina Faso- - --
Super League

Super League

16/01 19h30Nyasa Big Bullets1-1Ntopwa- - --
16/01 19h30Karonga United1-3Ekwendeni Hammers- - --
16/01 19h30CIVO United3-3Red Lions- - --
VĐQG Chile

VĐQG Chile

16/01 03h00D. La Serena0-3Union La Calera- - --
16/01 05h15Curico Unido1-3O'Higgins- - --
16/01 07h30Huachipato4-0Santiago Wanderers- - --
Thai League 2

Thai League 2

16/01 18h00Lampang FCvsNavy FC- - --
16/01 18h00Udon ThanivsPhrae United- - --
16/01 19h00Khon Kaen UnitedvsChiangmai FC- - --
16/01 19h00Chiangmai UnitedvsKhonkaen- - --
16/01 19h00Nakhon PathomvsNong Bua Pitchaya- - --
VĐQG Indonesia

VĐQG Indonesia

16/01 15h30Pusamania BorneovsPersepam Madura Utd- - --
16/01 15h30Bhayangkara FCvsPersita- - --
16/01 18h15PSIS SemarangvsBali United- - --
16/01 18h30Persik KedirivsPSS Sleman- - --
16/01 20h30Persebaya SurabayavsBarito Putera- - --
VDQG Brazil

VDQG Brazil

16/01 07h30Palmeiras1-1Gremio- - --
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil

16/01 03h30Figueirense3-0Brasil DE Pelotas- - --
16/01 05h15Sampaio Correa2-1Parana- - --
16/01 07h30America Mineiro1-1Botafogo SP- - --
17/01 02h30CSA1-1Avai- - --
Serie C

Serie C

17/01 03h00Ypiranga-RSvsPaysandu- - --
17/01 03h00removsLondrina- - --
Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

16/01 21h00Estac Troyes2-1Sochaux- - --
16/01 21h00Toulouse2-0Grenoble- - --
17/01 01h00Chambly Thelle FCvsNiort- - --
17/01 01h00Auxerre4-1Chateauroux- - --
17/01 01h00Amiens0-0LE Havre- - --
17/01 01h00Ajaccio1-0Caen- - --
17/01 01h00Clermont Foot5-0Dunkerque- - --
17/01 01h00Guingamp0-0Nancy- - --
17/01 01h00Rodez1-0PAU- - --
17/01 01h00ValenciennesvsParis FC- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

16/01 22h00Hamilton AcademicalvsDundee Utd- - --
16/01 22h00CelticvsLivingston- - --
16/01 22h00HibernianvsKilmarnock- - --
16/01 22h00Ross CountyvsAberdeen- - --
16/01 22h00ST JohnstonevsST Mirren- - --
Liga MX

Liga MX

16/01 08h30NecaxavsAtletico San Luis- - --
16/01 10h30FC JuarezvsClub Tijuana- - --
1. Division

1. Division

16/01 00h00Ermis2-0Karmiotissa- - --
16/01 21h00Omonia Nicosia2-0Ethnikos Achna- - --
16/01 23h30Anorthosis2-0Nea Salamis- - --
VĐQG Bỉ

VĐQG Bỉ

16/01 02h45AS Eupen2-0Anderlecht- - --
16/01 22h15Oostende2-1Kortrijk- - --
17/01 00h30Royal Excel Mouscron2-0Genk- - --
17/01 00h30Waasland-beveren1-5Zulte Waregem- - --
17/01 02h45Charleroi0-1KV Mechelen- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

16/01 03h00Montpellier2-3Monaco- - --
16/01 23h00Marseille1-2Nimes- - --
17/01 03h00Angers0-1Paris Saint Germain- - --
National

National

16/01 00h00Quevilly2-0Le Mans- - --
16/01 00h00Cholet1-2Villefranche- - --
16/01 00h00Stade Briochin0-0Concarneau- - --
16/01 00h00Lyon Duchere0-0Sète- - --
16/01 00h00RED Star FC 930-0Boulogne- - --
16/01 00h30Avranches2-1Laval- - --
16/01 02h00Orleans2-2Creteil- - --
Feminine Division 1

Feminine Division 1

16/01 00h45Guingamp W4-1Montpellier W- - --
16/01 00h45Lyon W3-0Stade de Reims W- - --
16/01 00h45Paris Saint Germain W1-0Bordeaux W- - --
16/01 20h30FC Fleury 91 WvsLe Havre W- - --
16/01 20h30Issy WvsDijon W- - --
16/01 20h30Soyaux W0-3Paris FC W- - --
VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

16/01 22h30Emmen1-4Vitesse- - --
17/01 00h45Sparta Rotterdam3-5PSV Eindhoven- - --
17/01 02h00Utrecht2-0Heracles- - --
17/01 02h00PEC Zwolle0-2Fortuna Sittard- - --
17/01 03h00AZ Alkmaar2-1ADO Den Haag- - --
Eerste Divisie

Eerste Divisie

16/01 00h45Excelsior1-0FC Eindhoven- - --
16/01 00h45Dordrecht0-0FC Volendam- - --
16/01 00h45Roda1-3De Graafschap- - --
16/01 03h00GO Ahead Eagles3-0MVV- - --
16/01 03h00Jong AZ2-5Almere City FC- - --
16/01 03h00Helmond Sport4-0Den Bosch- - --
16/01 20h00FC OSS1-4Telstar- - --
2. Division

2. Division

16/01 19h30XylotympouvsAkritas- - --
16/01 19h30Digenis YpsonasvsAnagennisi Deryneia- - --
16/01 19h30OthellosvsAyia Napa- - --
16/01 19h30AhironasvsPAEEK- - --
16/01 19h30Alki OroklinivsDigenis Morphou- - --
16/01 19h30EN THOI LakatamiavsASIL Lysi- - --
16/01 19h30Omonia AradippouvsAE Zakakiou- - --
League Two Scotland

League Two Scotland

16/01 22h00Annan AthleticvsCowdenbeath- - --
16/01 22h00Elgin CityvsEdinburgh City- - --
16/01 22h00Queen's ParkvsStranraer- - --
16/01 22h00StenhousemuirvsAlbion Rovers- - --
16/01 22h00Stirling AlbionvsBrechin- - --
League One Scotland

League One Scotland

16/01 20h00FalkirkvsMontrose- - --
16/01 22h00ClydevsEast Fife- - --
16/01 22h00DumbartonvsForfar Athletic- - --
16/01 22h00PartickvsCove Rangers- - --
16/01 22h00PeterheadvsAirdrie United- - --
Hạng nhất Scotland

Hạng nhất Scotland

16/01 02h45Morton0-0Dunfermline- - --
16/01 22h00Alloa Athletic1-3Heart OF Midlothian- - --
16/01 22h00DundeevsAyr Utd- - --
16/01 22h00Queen of the South2-2Arbroath- - --
16/01 22h00Raith RoversvsInverness CT- - --
3. Division

3. Division

16/01 19h30Oroklini / TroulloivsO Kormakitis- - --
16/01 19h30PeyiavsElpida Astromeritis- - --
16/01 19h30APONA AnagiasvsAmathous- - --
16/01 19h30Olympiada LympionvsAPEP- - --
16/01 19h30MEAP NisouvsENAD- - --
16/01 19h30Elia LythrodontavsHalkanoras- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

17/01 01h30DikkelvennevsToekomst Menen- - --
17/01 01h30NinovevsVoorwaarts Zwevezele- - --
17/01 01h30OudenaardevsGullegem- - --
17/01 02h00KRC GentvsRonse- - --
Premier League

Premier League

16/01 01h00Sirens0-1Hamrun Spartans- - --
16/01 20h00Gzira United4-1Floriana- - --
16/01 20h00Hibernians1-0Sliema Wanderers- - --
17/01 00h00Balzan FC0-1Tarxien Rainbows- - --
First Division

First Division

16/01 20h00Qrendi1-3San Gwann- - --
17/01 00h00Fgura United4-3St. Andrews- - --
Arabian Gulf League

Arabian Gulf League

16/01 20h00Al-Dhafra1-1Al-Wasl FC- - --
16/01 20h00Al Khaleej3-0Al-Jazira- - --
16/01 23h00Al Wahda FC0-2Baniyas SC- - --
Regionalliga - West

Regionalliga - West

16/01 20h00Rot-weiss OberhausenvsWegberg-Beeck- - --
16/01 20h00Bonner SCvsSportfreunde Lotte- - --
16/01 20h00Borussia Dortmund IIvsAlemannia Aachen- - --
16/01 20h00Rot Weiss AhlenvsWuppertaler SV- - --
16/01 20h00Lippstadt 08vsHomberg- - --
16/01 20h00Fortuna Düsseldorf IIvsStraelen- - --
16/01 20h00Fortuna KolnvsBergisch Gladbach- - --
16/01 20h00Preussen MunstervsSV Rodinghausen- - --
16/01 20h00Borussia M'gladbach IIvsSchalke 04 II- - --
16/01 20h00WiedenbrückvsRot-weiss Essen- - --
Czech Liga

Czech Liga

16/01 00h00Teplice0-5FK Jablonec- - --
16/01 20h00Opava0-0Zlin- - --
16/01 20h00Mlada Boleslav1-1Zbrojovka Brno- - --
16/01 22h00Slovan Liberec1-1Bohemians 1905- - --
16/01 22h00Slovácko2-0Karviná- - --
17/01 00h30Slavia Praha3-1Sigma Olomouc- - --
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

16/01 00h30SpVgg Greuther Furth1-1SC Paderborn 07- - --
16/01 00h30FC Wurzburger Kickers0-0Eintracht Braunschweig- - --
16/01 19h00Hannover 962-3FC St. Pauli- - --
16/01 19h00Erzgebirge AUE0-3Fortuna Dusseldorf- - --
16/01 19h00VfL BOCHUM3-1FC Nurnberg- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

17/01 01h30OostkampvsLochristi- - --
17/01 01h30TorhoutvsSint-Niklaas- - --
17/01 02h00Svelta MelselevsTempo Overijse- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

16/01 20h00ExcelsiorvsAFC Amsterdam- - --
16/01 20h30NoordwijkvsVolendam II- - --
16/01 20h30SVV ScheveningenvsGVVV Veenendaal- - --
16/01 21h00SpakenburgvsASWH- - --
16/01 21h00Rijnsburgse BoysvsHHC- - --
16/01 21h30Sparta Rotterdam IIvsKozakken Boys- - --
16/01 21h30Koninklijke HFCvsKatwijk- - --
16/01 21h30TECvsIjsselmeervogels- - --
17/01 00h00De TreffersvsQuick Boys- - --
Bóng Đá Đức

Bóng Đá Đức

16/01 02h30Union Berlin1-0Bayer Leverkusen- - --
16/01 21h30Borussia Dortmund1-1FSV Mainz 05- - --
16/01 21h301899 Hoffenheim0-0Arminia Bielefeld- - --
16/01 21h30VfL Wolfsburg2-2RB Leipzig- - --
16/01 21h30FC Koln0-0Hertha Berlin- - --
16/01 21h30Werder Bremen2-0FC Augsburg- - --
17/01 00h30VfB Stuttgart2-2Borussia Monchengladbach- - --
Ligue A

Ligue A

16/01 20h00Musongati2-0Bujumbura City- - --
16/01 20h00Kayanza United0-5Aigle Noir- - --
16/01 20h00Inter Star1-2Le Messager Ngozi- - --
16/01 20h00Les Eléphants0-4Rukinzo- - --
VĐQG Romania

VĐQG Romania

16/01 01h00FCSB3-0FC Astra Giurgiu- - --
17/01 01h00Dinamo Bucuresti0-1Chindia Targoviste- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

16/01 21h00Coastal UnionvsAzam- - --
16/01 21h00Dodoma JijivsJKT Tanzania- - --
16/01 21h00Tanzania PrisonsvsKMC- - --
16/01 21h00SimbavsMtibwa Sugar- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

17/01 01h30Dessel SportvsLa Louvière Centre- - --
17/01 01h30Thes SportvsRoeselare- - --
17/01 01h30Mandel UnitedvsDender- - --
Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh

16/01 19h30Wolves2-3West Brom- - --
16/01 22h00Leeds0-1Brighton- - --
16/01 22h00West Ham1-0Burnley- - --
17/01 00h30Fulham0-1Chelsea- - --
17/01 03h00Leicester2-0Southampton- - --
Championship

Championship

16/01 19h30Middlesbrough0-1Birmingham- - --
16/01 22h00Watford2-0Huddersfield- - --
16/01 22h00Bournemouth0-1Luton- - --
16/01 22h00Blackburn1-1Stoke City- - --
16/01 22h00Bristol City2-0Preston- - --
16/01 22h00Cardiff1-2Norwich- - --
16/01 22h00CoventryvsSheffield Wednesday- - --
16/01 22h00Derby0-1Rotherham- - --
16/01 22h00Nottingham Forest3-1Millwall- - --
16/01 22h00QPRvsWycombe- - --
17/01 02h45Barnsley0-2Swansea- - --
Liga 3

Liga 3

16/01 01h00FC Viktoria Koln0-2Türkgücü-Ataspor- - --
16/01 20h00SpVgg Unterhaching0-2FC Magdeburg- - --
16/01 20h00Dynamo DresdenvsSV Wehen- - --
16/01 20h00FC SaarbruckenvsFSV Zwickau- - --
16/01 20h00Verl1-1FC Kaiserslautern- - --
16/01 20h00Hallescher FC0-4Bayern München II- - --
16/01 20h00VfB LubeckvsHansa Rostock- - --
League Two

League Two

16/01 22h00Barrow1-0Scunthorpe- - --
16/01 22h00Bolton1-1Cheltenham- - --
16/01 22h00BradfordvsCrawley Town- - --
16/01 22h00Colchester1-1Cambridge United- - --
16/01 22h00Forest Green1-1Port Vale- - --
16/01 22h00Grimsby0-0Southend- - --
16/01 22h00Harrogate TownvsExeter City- - --
16/01 22h00Leyton Orient2-0Morecambe- - --
16/01 22h00Mansfield TownvsCarlisle- - --
16/01 22h00Newport County0-0Salford City- - --
16/01 22h00Stevenage0-0Tranmere- - --
16/01 22h00Walsall1-1Oldham- - --
Serie A Women

Serie A Women

16/01 18h30Verona W0-1AC Milan W- - --
16/01 20h30Bari Pink W0-1Florentia W- - --
16/01 20h30Sassuolo W3-0Empoli W- - --
FA Trophy

FA Trophy

16/01 22h00Aldershot TownvsSolihull Moors- - --
16/01 22h00Sutton UtdvsDagenham & Redbridge- - --
16/01 22h00Havant & WvillevsAltrincham- - --
16/01 22h00Maidstone UtdvsDorking Wanderers- - --
16/01 22h00WeymouthvsDarlington 1883- - --
16/01 22h00Stockport CountyvsNotts County- - --
16/01 22h00Boreham WoodvsTorquay- - --
16/01 22h00Bath CityvsPeterborough Sports- - --
16/01 22h00Boston UnitedvsChesterfield- - --
16/01 22h00AFC HornchurchvsKing's Lynn Town- - --
16/01 22h00BromleyvsWoking- - --
16/01 22h00StamfordvsHereford- - --
16/01 22h00FC Halifax TownvsSouthport- - --
16/01 22h00Kettering TownvsLeamington- - --
16/01 22h00Oxford CityvsHaringey Borough- - --
League One

League One

16/01 20h00AFC Wimbledon0-3Sunderland- - --
16/01 22h00Accrington ST0-1Gillingham- - --
16/01 22h00Bristol Rovers0-1Charlton- - --
16/01 22h00Burton Albion0-1Ipswich- - --
16/01 22h00Fleetwood Town0-1Portsmouth- - --
16/01 22h00Hull City1-1Blackpool- - --
16/01 22h00NorthamptonvsOxford United- - --
16/01 22h00Peterborough3-0Milton Keynes Dons- - --
16/01 22h00Plymouth1-1Crewe- - --
16/01 22h00Rochdale3-3Wigan- - --
16/01 22h00ShrewsburyvsLincoln- - --
16/01 22h00Swindon Town1-2Doncaster- - --
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

16/01 17h30Konyaspor2-3Goztepe- - --
16/01 20h00Istanbul Basaksehir1-1Sivasspor- - --
16/01 20h00Gazişehir Gaziantep2-1Kayserispor- - --
16/01 23h00Antalyaspor1-1Trabzonspor- - --
Derde Divisie - Saturday

Derde Divisie - Saturday

16/01 20h30SteDoCovsBarendrecht- - --
16/01 20h30DovovsExcelsior '31- - --
16/01 20h30HSV ODIN 59vsSparta Nijkerk- - --
16/01 20h30HoekvsHarkemase Boys- - --
16/01 20h30FC LissevsVVOG- - --
16/01 20h30Sportlust '46vsAjax Amateurs- - --
16/01 20h30DVS 33 ErmelovsStaphorst- - --
16/01 21h00Ter LeedevsGOES- - --
17/01 00h00VvsbvsACV- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

16/01 20h00PirmasensvsSSV ULM 1846- - --
16/01 20h00Stuttgart IIvsFreiburg II- - --
16/01 20h00FC GießenvsBayern Alzenau- - --
16/01 20h00FSV FrankfurtvsFSV Mainz 05 II- - --
16/01 20h00TuS RW KoblenzvsBahlinger SC- - --
16/01 20h00SV ElversbergvsSG Sonnenhof Grossaspach- - --
16/01 20h00FC 08 HomburgvsKickers Offenbach- - --
16/01 20h00Hessen KasselvsHoffenheim II- - --
16/01 20h00Eintracht StadtallendorfvsBalingen- - --
16/01 20h00Schott MainzvsTSV Steinbach- - --
16/01 20h00FC Astoria WalldorfvsVfR Aalen- - --
Superliga

Superliga

16/01 00h00FK Kukesi0-1Vllaznia Shkodër- - --
16/01 00h00Teuta Durrës2-0Bylis- - --
16/01 19h45Tirana2-1Kastrioti Krujë- - --
16/01 19h45Skenderbeu Korce1-2Partizani- - --
16/01 19h45Apolonia Fier1-0Laci- - --
VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

16/01 01h30Sporting CP1-1Rio Ave- - --
16/01 04h00FC Porto1-1Benfica- - --
16/01 22h30Pacos Ferreira2-0SC Braga- - --
17/01 01h00GuimaraesvsFarense- - --
17/01 03h30Tondela3-1Boavista- - --
Liga de Honra

Liga de Honra

16/01 18h00Leixoes1-0Chaves- - --
16/01 22h00Cova De PiedadevsVilafranquense- - --
16/01 23h00Benfica B2-2Academica- - --
17/01 00h00Vizela3-1Penafiel- - --
Non League Div One - Isthmian North

Non League Div One - Isthmian North

16/01 22h00AFC SudburyvsSoham Town Rangers- - --
16/01 22h00AveleyvsCoggeshall Town- - --
16/01 22h00Cambridge CityvsBrentwood Town- - --
16/01 22h00Canvey IslandvsBasildon United- - --
16/01 22h00Dereham TownvsHullbridge Sports- - --
16/01 22h00Felixstowe & Walton UtdvsBury Town- - --
16/01 22h00Great Wakering RoversvsGrays Athletic- - --
16/01 22h00Heybridge SwiftsvsWitham Town- - --
16/01 22h00RomfordvsHiston- - --
16/01 22h00TilburyvsMaldon & Tiptree- - --
Non League Premier - Southern

Non League Premier - Southern

16/01 22h00Walton CasualsvsTruro City- - --
16/01 22h00Gosport BoroughvsMetropolitan Police- - --
16/01 22h00Hartley WintneyvsHendon- - --
16/01 22h00Hayes & Yeading UnitedvsBeaconsfield Town- - --
16/01 22h00Merthyr TownvsWimborne Town- - --
16/01 22h00Poole TownvsSalisbury- - --
16/01 22h00Swindon SupermarinevsChesham United- - --
16/01 22h00Taunton TownvsFarnborough- - --
16/01 22h00Tiverton TownvsDorchester Town- - --
16/01 22h00Weston-super-MarevsHarrow Borough- - --
16/01 22h00Yate TownvsTruro City- - --
16/01 22h00Yate TownvsWimborne Town- - --
Premier

Premier

16/01 02h45Haverfordwest County AFCvsCardiff MET- - --
16/01 21h30Caernarfon TownvsAberystwyth Town- - --
16/01 21h30Cefn Druids AFCvsBarry Town- - --
16/01 21h30Flint Town UnitedvsThe New Saints- - --
16/01 21h30PenybontvsGAP Connah S Quay FC- - --
Liga MX Femenil

Liga MX Femenil

16/01 06h00Querétaro WvsAtlético San Luis W- - --
16/01 23h00Atlas WvsTigres UANL W- - --
16/01 23h00Mazatlán WvsGuadalajara W- - --
Bóng Đá Ý

Bóng Đá Ý

16/01 02h45Lazio3-0AS Roma- - --
16/01 21h00Bologna1-0Verona- - --
17/01 00h00Torino0-0Spezia- - --
17/01 02h45Sampdoria2-1Udinese- - --
National 3 - Group A

National 3 - Group A

17/01 00h00ChauvignyvsChâtellerault- - --
17/01 00h00Bordeaux IIvsCognac- - --
17/01 00h00BayonnevsLège-Cap-Ferret- - --
17/01 00h30PoitiersvsTartas-St Yaguen- - --
17/01 00h30CA NeuvillevsStade Bordelais- - --
17/01 01h00BressuirevsAnglet Genets- - --
Non League Div One - Isthmian South

Non League Div One - Isthmian South

16/01 22h00Bedfont SportsvsTooting & Mitcham United- - --
16/01 22h00Chalfont St PetervsHertford Town- - --
16/01 22h00Chertsey TownvsAshford Town (Middlesex)- - --
16/01 22h00FC RomaniavsHanwell Town- - --
16/01 22h00Harlow TownvsWare- - --
16/01 22h00South ParkvsChipstead- - --
16/01 22h00Staines TownvsNorthwood- - --
16/01 22h00UxbridgevsMarlow- - --
16/01 22h00Waltham AbbeyvsBarking- - --
16/01 22h00Westfield (Surrey)vsBracknell Town- - --
Non League Div One - Northern North

Non League Div One - Northern North

16/01 22h00City of LiverpoolvsColne- - --
16/01 22h00Dunston UTSvsMossley- - --
16/01 22h00MarinevsClitheroe- - --
16/01 22h00Pickering TownvsPrescot Cables- - --
16/01 22h00Pontefract CollieriesvsBrighouse Town- - --
16/01 22h00Ramsbottom UnitedvsTadcaster Albion- - --
16/01 22h00Runcorn LinnetsvsKendal Town- - --
16/01 22h00WidnesvsTrafford- - --
16/01 22h00WorkingtonvsOssett United- - --
Non League Div One - Northern South

Non League Div One - Northern South

16/01 22h00Newcastle TownvsStocksbridge Park Steels- - --
16/01 22h00SheffieldvsKidsgrove Athletic- - --
16/01 22h00Spalding UnitedvsWorksop Town- - --
16/01 22h00StamfordvsChasetown- - --
16/01 22h00Sutton Coldfield TownvsIlkeston Town- - --
16/01 22h00Wisbech TownvsLoughborough Dynamo- - --
16/01 22h00Belper TownvsCleethorpes Town- - --
16/01 22h00Glossop North EndvsLincoln United- - --
16/01 22h00Leek TownvsCarlton Town- - --
16/01 22h00Market Drayton TownvsFrickley Athletic- - --
Non League Div One - Southern Central

Non League Div One - Southern Central

16/01 22h00AFC TottonvsSlimbridge- - --
16/01 22h00Mangotsfield UnitedvsMoneyfields- - --
16/01 22h00Basingstoke TownvsCirencester Town- - --
16/01 22h00Melksham TownvsWilland Rovers- - --
16/01 22h00BidefordvsWinchester City- - --
16/01 22h00Thatcham TownvsFrome Town- - --
16/01 22h00Bristol Manor FarmvsSholing- - --
16/01 22h00Cinderford TownvsLarkhall Athletic- - --
16/01 22h00Evesham UnitedvsBarnstaple Town- - --
Non League Div One - Southern SW

Non League Div One - Southern SW

16/01 22h00Burgess Hill TownvsWhyteleafe- - --
16/01 22h00Cray Valley PMvsWhitstable Town- - --
16/01 22h00Haywards Heath TownvsGuernsey- - --
16/01 22h00Herne BayvsRamsgate- - --
16/01 22h00Sevenoaks TownvsAshford United- - --
16/01 22h00SittingbournevsHythe Town- - --
16/01 22h00Three BridgesvsChichester City- - --
16/01 22h00VCD AthleticvsFaversham Town- - --
16/01 22h00WhitehawkvsHastings United- - --
16/01 22h00East Grinstead TownvsPhoenix Sports- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

16/01 22h00Bowers & PitseavsBishop's Stortford- - --
16/01 22h00Enfield TownvsCarshalton Athletic- - --
16/01 22h00Folkestone InvictavsBrightlingsea Regent- - --
16/01 22h00HorshamvsAFC Hornchurch- - --
16/01 22h00KingstonianvsCheshunt- - --
16/01 22h00LeatherheadvsCorinthian-Casuals- - --
16/01 22h00LewesvsHaringey Borough- - --
16/01 22h00MargatevsBognor Regis Town- - --
16/01 22h00Potters Bar TownvsMerstham- - --
16/01 22h00Wingate & FinchleyvsCray Wanderers- - --
16/01 22h00WorthingvsEast Thurrock United- - --
Non League Premier - Northern

Non League Premier - Northern

16/01 22h00Ashton UnitedvsBasford United- - --
16/01 22h00Matlock TownvsUnited of Manchester- - --
16/01 22h00Mickleover SportsvsBamber Bridge- - --
16/01 22h00Grantham TownvsWitton Albion- - --
16/01 22h00Hyde UnitedvsAtherton Collieries- - --
16/01 22h00Lancaster CityvsBuxton- - --
16/01 22h00Nantwich TownvsMorpeth Town- - --
16/01 22h00Scarborough AthleticvsGainsborough Trinity- - --
16/01 22h00Warrington TownvsSouth Shields- - --
16/01 22h00Whitby TownvsStalybridge Celtic- - --
16/01 22h00RadcliffevsStafford Rangers- - --
National League

National League

16/01 22h00Wrexham3-1Dover- - --
16/01 22h00MaidenheadvsYeovil Town- - --
National League - North

National League - North

16/01 22h00AFC FyldevsBlyth Spartans- - --
16/01 22h00Alfreton TownvsHereford- - --
16/01 22h00Brackley TownvsBradford (Park Avenue)- - --
16/01 22h00ChestervsSouthport- - --
16/01 22h00Curzon AshtonvsAFC Telford United- - --
16/01 22h00Darlington 1883vsChorley- - --
16/01 22h00Kidderminster HarriersvsSpennymoor Town- - --
16/01 22h00LeamingtonvsGuiseley AFC- - --
16/01 22h00YorkvsGloucester City- - --
16/01 22h00GatesheadvsGuiseley AFC- - --
National League - South

National League - South

16/01 22h00Bath CityvsSt Albans City- - --
16/01 22h00Billericay TownvsDulwich Hamlet- - --
16/01 22h00DartfordvsOxford City- - --
16/01 22h00Hampton & RichmondvsEbbsfleet United- - --
16/01 22h00Hemel Hempstead TownvsConcord Rangers- - --
16/01 22h00Maidstone UtdvsChippenham Town- - --
16/01 22h00Slough TownvsBraintree- - --
16/01 22h00Welling UnitedvsTonbridge Angels- - --
Serie B

Serie B

16/01 01h00Chievo2-1Virtus Entella- - --
16/01 03h00Vicenza Virtus0-0Frosinone- - --
16/01 20h00Cittadella1-0Ascoli- - --
16/01 20h00Monza2-2Nuova Cosenza- - --
16/01 20h00Pisa1-0Brescia- - --
16/01 20h00Pordenone2-0Venezia- - --
16/01 22h00Reggina0-1Lecce- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

16/01 07h00Valencia IIvsAtzeneta- - --
16/01 07h00HérculesvsAlcoyano- - --
16/01 07h00OrihuelavsLa Nucía- - --
16/01 07h00IbizavsLevante II- - --
16/01 07h00Villarreal IIvsPeña Deportiva- - --
16/01 07h00GimnasticvsBarcelona B- - --
16/01 07h00OlotvsCornellà- - --
16/01 07h00PratvsEspanyol II- - --
16/01 07h00FC AndorravsLlagostera- - --
16/01 07h00L'HospitaletvsBadalona- - --
Primera Division Women

Primera Division Women

16/01 18h00Sevilla W0-0Rayo Vallecano W- - --
16/01 22h30Espanyol W1-1Sporting Huelva W- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

16/01 07h00Celta de Vigo IIvsGuijuelo- - --
16/01 07h00ZamoravsCoruxo- - --
16/01 07h00CompostelavsUnionistas de Salamanca- - --
16/01 07h00BurgosvsReal Valladolid II- - --
16/01 07h00LangreovsReal Oviedo II- - --
16/01 07h00CovadongavsLealtad- - --
16/01 07h00Cultural LeonesavsSporting Gijón II- - --
16/01 07h00Salamanca UDSvsDeportivo La Coruna- - --
16/01 23h00Marino de LuancovsNumancia- - --
Segunda B - Group 2

Segunda B - Group 2

16/01 07h00IzarravsMutilvera- - --
16/01 07h00SD LogroñésvsEbro- - --
16/01 07h00CalahorravsHaro Deportivo- - --
16/01 07h00EjeavsTudelano- - --
16/01 07h00Osasuna IIvsTarazona- - --
16/01 07h00PortugaletevsRacing Santander- - --
16/01 07h00Athletic Club IIvsArenas Getxo- - --
16/01 07h00Deportivo Alavés IIvsReal Unión- - --
16/01 07h00LeioavsReal Sociedad II- - --
16/01 07h00LaredovsAmorebieta- - --
Segunda B - Group 4

Segunda B - Group 4

16/01 07h00Recreativo HuelvavsSanluqueño- - --
16/01 07h00Las Palmas IIvsCádiz II- - --
16/01 07h00LinensevsMarino- - --
16/01 07h00MarbellavsAlgeciras- - --
16/01 07h00Real Betis IIvsEl Ejido- - --
16/01 07h00Lorca DeportivavsCordoba- - --
16/01 07h00YeclanovsLinares Deportivo- - --
16/01 07h00Ucam MurciavsSevilla Atletico- - --
16/01 07h00Granada IIvsReal Murcia- - --
Segunda B - Group 5

Segunda B - Group 5

16/01 07h00Real Madrid IIvsLas Rozas- - --
16/01 07h00NavalcarnerovsSS Reyes- - --
16/01 07h00Internacional de MadridvsAtlético Baleares- - --
16/01 07h00ExtremaduravsDon Benito- - --
16/01 07h00BadajozvsSocuéllamos- - --
16/01 07h00VillarrobledovsMelilla- - --
16/01 07h00CF TalaveravsMérida AD- - --
16/01 07h00VillanovensevsVillarrubia- - --
Serie C

Serie C

16/01 21h00ArezzovsCesena- - --
16/01 21h00AJ FanovsGubbio- - --
16/01 21h00LucchesevsRenate- - --
16/01 21h00PistoiesevsGiana Erminio- - --
16/01 21h00Pro PatriavsAlessandria- - --
16/01 23h30AvellinovsCavese- - --
17/01 00h00PalermovsVirtus Francavilla- - --
Premiership

Premiership

16/01 02h45LinfieldvsColeraine FC- - --
16/01 22h00Ballymena UnitedvsCrusaders FC- - --
16/01 22h00Carrick RangersvsGlenavon FC- - --
16/01 22h00PortadownvsDungannon Swifts- - --
16/01 22h00Warrenpoint TownvsGlentoran- - --
17/01 00h30Cliftonville FCvsLarne- - --
Tercera Division - Group 2

Tercera Division - Group 2

16/01 07h00SierovsLlanes- - --
16/01 07h00ColungavsL'Entregu- - --
16/01 07h00San MartínvsTuilla- - --
16/01 07h00Real TitánicovsCondal- - --
16/01 07h00UrracavsValdesoto- - --
16/01 07h00Gijón IndustrialvsVallobín- - --
16/01 07h00CaudalvsLenense- - --
16/01 07h00MosconiavsPraviano- - --
16/01 07h00NavarrovsReal Avilés- - --
16/01 07h00Avilés StadiumvsCeares- - --
Tercera Division - Group 5

Tercera Division - Group 5

17/01 00h00SantfeliuencvsVilafranca- - --
Tercera Division - Group 8

Tercera Division - Group 8

16/01 07h00BupolsavsReal Ávila- - --
16/01 07h00UD Santa MartavsPeñaranda- - --
16/01 07h00BembibrevsBecerril Campos- - --
16/01 07h00La BañezavsCultural Leonesa II- - --
16/01 07h00Cristo AtléticovsSalamanca II- - --
16/01 07h00Atlético TordesillasvsAtlético Astorga- - --
16/01 07h00Gimnástica SegovianavsCultural Cebrereña- - --
16/01 07h00Numancia IIvsColegios Diocesanos- - --
16/01 07h00Burgos PromesasvsMirandés II- - --
16/01 07h00Real BurgosvsAlmazán- - --
16/01 07h00ArandinavsLa Granja- - --
U18 Premier League - North

U18 Premier League - North

16/01 18h00Blackburn Rovers U18vsEverton U18- - --
16/01 18h00Burnley U18vsStoke City U18- - --
16/01 18h00Liverpool U18vsManchester United U18- - --
16/01 18h00Middlesbrough U18vsLeeds United U18- - --
16/01 20h00Sunderland U18vsDerby County U18- - --
U18 Premier League - South

U18 Premier League - South

16/01 18h00Chelsea U18vsBrighton U18- - --
16/01 18h00Crystal Palace U18vsFulham U18- - --
16/01 18h00Leicester City U18vsAston Villa U18- - --
16/01 18h00Tottenham Hotspur U18vsWest Ham United U18- - --
16/01 18h00West Bromwich Albion U18vsNorwich City U18- - --
16/01 18h30Southampton U18vsArsenal U18- - --
Tercera Division - Group 12

Tercera Division - Group 12

16/01 03h00BuzanadavsIbarra- - --
16/01 03h00GüímarvsTenerife II- - --
Championship

Championship

16/01 21h00KnockbredavsDundela- - --
16/01 21h00H&W WeldersvsInstitute- - --
16/01 21h00LoughgallvsBallyclare Comrades- - --
16/01 22h00ArdsvsBallinamallard United- - --
16/01 22h00Annagh UnitedvsDergview- - --
16/01 22h00Newry CityvsQueen's University- - --

KQBĐ hôm nay được cung cấp đầy đủ và chi tiết tại Tinbong.vn. Bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay trên tất cả các giải đấu. Từ giải bóng đá Việt Nam đến quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, những thông tin mới nhất về thay người, bàn thắng với thời gian update liên tục và đầy đủ. Cho bạn thả ga theo dõi và tìm kiếm thông tin về kết quả bóng đá nhanh chóng nhất.

Tinbong.vn cung cấp cho bạn những tin tức mới nhất với các thông tin được cập nhật thường xuyên nhanh chóng. Đồng thời, bạn có thể xem trực tiếp và lấy kết quả trong những giải bóng đá Ngoại Hạng Anh (NHA), Tây Ban Nha, giải bóng đá C1, C2, Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam với hàng loạt những trận đấu gay cấn đang diễn ra hàng ngày hàng giờ.

Truy cập tại Tinbong.vn bạn được lấy các thông tin về KQBĐ với đầy đủ chi tiết những thông tin mới nhất về: Ngày giờ, đội chủ nhà, tỷ số hiệp đấu, thông tin đội khách, Kèo Châu Á, Hiệp 1,… toàn bộ những thông tin này được cập nhật liên tục trước, trong, sau khi trận đấu diễn ra.

Tất cả những thông tin về bóng đá được update thường xuyên liên tục, cung cấp cho người hâm mộ các tin tức về kết quả hoàn toàn miễn phí. Những thông tin được bắt trend 24/24. Bạn có thể thả ga hòa mình vào những trận cầu siêu kinh điển. Đồng thời có thể tìm kiếm được những thông tin mà mình mong muốn.

Bên cạnh đó, xem KQBĐ tại Tinbong.vn bạn có thể tìm kiếm các thông tin trên những giải bóng đá lớn, các trận cầu tâm điểm của các giải đấu đều cập nhật trực tuyến.

Bạn có thể tìm kiếm những từ khóa, từ viết tắt khi tìm kiếm kết quả bóng đá tại hệ thống với những nội dung như:

BD KQ TT: Bóng đá kết quả trực tiếp

KQBD, kq bong da: Kết quả bóng đá

kqbdanh: Kết quả bóng đá Anh

ket qua bong da hom qua: Kết quả bóng đá hôm qua

ket qua c1: Kết quả bóng đá cup c1

KQ BD HN: Kết quả bóng đá hôm nay

kqbd truc tuyen: Kết quả bóng đá trực tuyến

Cùng với không khí nóng của những trận cầu đỉnh cao trên thế giới, bạn có thể tìm kiếm những thông tin mới nhất về kết quả của những giải đấu hàng đầu hiện nay.

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN