21/10, 22:00
Chi tiết
22/10, 06:00
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 05:15
Chi tiết
22/10, 05:15
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
22/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
23/10, 07:30
Chi tiết
24/10, 20:30
24/10, 20:30
-
-
24/10, 20:30
25/10, 21:00
24/10, 20:30
24/10, 19:00
24/10, 20:30
24/10, 19:00

Kết quả bóng đá hôm nay

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Serie A

Serie A

24/10 03h30Mushuc Runa SC1-4Aucas- - --
24/10 07h00Universidad Catolica0-1Deportivo Cuenca- - --
25/10 03h30EmelecvsMacara- - --
VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

24/10 23h00StartvsSandefjord- - --
25/10 01h30BrannvsStabaek- - --
Hạng 2 Na Uy

Hạng 2 Na Uy

24/10 19h00StrommenvsRaufoss- - --
24/10 19h00AsanevsKFUM Oslo- - --
24/10 20h30Ham-KamvsSogndal- - --
24/10 20h30jervvsØygarden- - --
24/10 20h30KongsvingervsRanheim- - --
24/10 20h30Stjørdals-BlinkvsTromso- - --
24/10 20h30Ull/KisavsGrorud- - --
Superettan

Superettan

24/10 22h30HalmstadvsVasteras SK FK- - --
24/10 22h30Orgryte ISvsOsters IF- - --
Premier Division

Premier Division

24/10 01h45Derry City2-0Shelbourne- - --
24/10 23h00Sligo RoversvsCork City- - --
25/10 01h30BohemiansvsFinn Harps- - --
VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

25/10 04h00Once CaldasvsJaguares- - --
Primera B

Primera B

24/10 05h00Tigres FCvsLlaneros- - --
24/10 05h00ValleduparvsUnion Magdalena- - --
24/10 05h00BarranquillavsQuindio- - --
24/10 05h00Depor FCvsOrsomarso- - --
24/10 05h00CortuluavsPopayan- - --
24/10 05h00HuilavsReal Cartagena- - --
24/10 05h00Leones FCvsReal Santander- - --
24/10 05h00Fortaleza FCvsBogota FC- - --
24/10 07h40Barranquilla2-5Union Magdalena- - --
25/10 02h00Fortaleza FCvsReal Santander- - --
25/10 03h00Depor FCvsQuindio- - --
25/10 03h00ValleduparvsLlaneros- - --
VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

24/10 20h00BK HackenvsMjallby AIF- - --
24/10 20h00Djurgardens IFvsSirius- - --
C-League

C-League

24/10 15h30Kirivong Sok Sen CheyvsAsia Euro United- - --
24/10 15h30Angkor TigervsSoltilo Angkor- - --
24/10 15h30National Sports AcademyvsElectricite du Cambodge- - --
Liga Panameña de Fútbol

Liga Panameña de Fútbol

25/10 03h00San Francisco FCvsAtlético Chiriquí- - --
K-League 1

K-League 1

24/10 12h00FC SeoulvsGangwon FC- - --
24/10 14h30Incheon UnitedvsBusan I Park- - --
Premier League

Premier League

24/10 20h00OkzhetpesvsFK Tobol Kostanay- - --
24/10 20h00TarazvsKaspiy- - --
24/10 20h00Shakhter KaragandyvsZhetysu- - --
South Australia NPL

South Australia NPL

24/10 11h00Croydon KingsvsCampbelltown City- - --
24/10 11h30Modbury JetsvsAdelaide United II- - --
24/10 11h30Cumberland UnitedvsAdelaide Comets- - --
24/10 11h30Adelaide CityvsMetroStars- - --
Meistriliiga

Meistriliiga

24/10 17h00TulevikvsTammeka- - --
24/10 19h00LegionvsTallinna Kalev- - --
First Division

First Division

24/10 21h00Drogheda UnitedvsWexford- - --
24/10 21h00Bray WanderersvsGalway United- - --
Ngoại hạng Trung Quốc

Ngoại hạng Trung Quốc

24/10 14h30Guangzhou R&FvsQingdao Huanghai- - --
24/10 18h35Jiangsu SuningvsChongqing Lifan- - --
Esiliiga A

Esiliiga A

24/10 17h00Nõmme UnitedvsFlora II- - --
J. League 1

J. League 1

24/10 12h00Consadole Sapporo3-0Yokohama FC- - --
24/10 12h00Kashima1-0Sanfrecce Hiroshima- - --
24/10 12h00Nagoya Grampus1-0Vegalta Sendai- - --
24/10 13h00FC Tokyo0-4Yokohama F. Marinos- - --
24/10 14h00Gamba OsakavsKashiwa Reysol- - --
24/10 15h00UrawavsCerezo Osaka- - --
J. League 2

J. League 2

24/10 12h00Montedio YamagatavsTokyo Verdy- - --
24/10 12h00KanazawavsFagiano Okayama- - --
J. League Div.3

J. League Div.3

24/10 12h00Kataller Toyama3-0YSCC- - --
K-League 2

K-League 2

24/10 11h30Jeonnam Dragons1-2Daejeon Citizen- - --
24/10 14h00Jeju United FCvsSuwon City FC- - --
24/10 14h00Asan MugunghwavsFC Anyang- - --
Meistaradeildin

Meistaradeildin

24/10 20h00ABvsHB- - --
25/10 01h00NSI RunavikvsVikingur Gota- - --
1. Deild

1. Deild

24/10 20h00Víkingur IIvs07 Vestur- - --
24/10 21h00HoyvíkvsKÍ II- - --
24/10 21h00B36 IIvsB68- - --
24/10 21h30NSÍ IIvsB71- - --
24/10 22h30AB IIvsHB II- - --
Premier League

Premier League

24/10 16h30Geylang InternationalvsBalestier Khalsa- - --
24/10 16h30Albirex Niigata SvsHome United- - --
National Football League

National Football League

24/10 08h30Labasa2-0Lautoka- - --
24/10 10h00Ba0-1Nadi- - --
Super League

Super League

24/10 17h30SurkhonvsPakhtakor- - --
24/10 19h30SogdianavsNavbahor- - --
Thai League 2

Thai League 2

24/10 17h45Udon ThanivsAyutthaya FC- - --
24/10 18h00SisaketvsKhon Kaen United- - --
24/10 19h00Customs UnitedvsUthai Thani- - --
24/10 19h00Phrae UnitedvsChiangmai FC- - --
24/10 20h00Ranong UnitedvsLampang FC- - --
Thai Premier League

Thai Premier League

24/10 17h45Nakhon Ratchasima FCvsBangkok United- - --
24/10 18h00Buriram UnitedvsPolice Tero- - --
24/10 18h00Muangthong UnitedvsBangkok Glass- - --
24/10 18h00Nakhon Ratchasima FCvsPort FC- - --
24/10 18h00Rayong FCvsChonburi FC- - --
24/10 18h00PrachuapvsBangkok United- - --
24/10 18h00Chiangrai UnitedvsPattaya United- - --
24/10 18h00SuphanburivsSukhothai FC- - --
24/10 18h00Trat FCvsRatchaburi- - --
24/10 18h00Pattaya UnitedvsSuphanburi- - --
24/10 19h00RatchaburivsRayong FC- - --
24/10 20h00Port FCvsPrachuap- - --
Ykkonen

Ykkonen

24/10 18h00KPV-jvsMusa- - --
24/10 18h00AC KajaanivsSJK Akatemia- - --
24/10 18h00AC ouluvsMP- - --
24/10 21h00FF JarovsKooteepee- - --
24/10 21h00MyPavsEIF- - --
Vysshaya Liga

Vysshaya Liga

24/10 18h30GorodeyavsSmolevichi-Sti- - --
24/10 20h30Bate BorisovvsFC Vitebsk- - --
24/10 22h30Dinamo MinskvsBelshina- - --
2. Division - Group 2

2. Division - Group 2

24/10 19h00FlekkerøyvsEgersund- - --
24/10 19h00VardvsBryne- - --
24/10 21h00AskervsSotra- - --
2. Division - Group 1

2. Division - Group 1

24/10 21h00SkeidvsKvik Halden- - --
24/10 22h00Tromsdalen Uilvshodd- - --
VDQG Brazil

VDQG Brazil

25/10 03h00BragantinovsGoias- - --
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil

24/10 05h15Brasil DE PelotasvsCSA- - --
24/10 07h30Chapecoense-scvsOperario-PR- - --
25/10 02h00CRBvsPonte Preta- - --
Northern NSW NPL

Northern NSW NPL

24/10 13h00Edgeworth EaglesvsBroadmeadow Magic- - --
Queensland NPL

Queensland NPL

24/10 15h30Brisbane StrikersvsRedlands United- - --
24/10 16h00Eastern SuburbsvsGold Coast Knights- - --
24/10 16h00LionsvsBrisbane City- - --
USL League One

USL League One

25/10 00h00Orlando City IIvsGreenville Triumph- - --
1. Liga

1. Liga

24/10 18h00AudavsSmiltene- - --
Japan Football League

Japan Football League

24/10 11h00HondavsKochi United- - --
24/10 11h00Sony SendaivsBiwako Shiga- - --
24/10 11h00Suzuka UnlimitedvsOsaka- - --
24/10 11h00Nara ClubvsMaruyasu Okazaki- - --
Serie C

Serie C

25/10 03h00TrezevsPaysandu- - --
25/10 03h00Manaus FCvsJacuipense- - --
Kakkonen - Lohko C

Kakkonen - Lohko C

24/10 18h00JIPPOvsPS Kemi Kings- - --
24/10 18h00RoPS IIvsJJK- - --
Kakkonen - Lohko B

Kakkonen - Lohko B

24/10 18h00FC EspoovsFC jazz- - --
24/10 18h00TPVvsAtlantis- - --
24/10 18h00KaaPovsHJS Akatemia- - --
24/10 18h00Ilves IIvsPIF- - --
24/10 20h00Klubi-04vsP-Iirot- - --
Kakkonen - Lohko A

Kakkonen - Lohko A

24/10 18h00ViikingitvsPKKU- - --
24/10 18h00PEPOvsPK-35- - --
24/10 18h00NJSvsJäPS- - --
24/10 18h00ReipasvsKiffen- - --
Serie D

Serie D

25/10 01h00BanguvsToledo- - --
25/10 01h00GlobovsFloresta- - --
25/10 02h00TubaraovsJoinville- - --
25/10 02h00VilhenensevsFast Clube-Am- - --
25/10 02h00Atlético AlagoinhasvsCAP- - --
25/10 03h00GamavsPalmas- - --
25/10 04h00São CaetanovsPelotas- - --
Divizia Națională

Divizia Națională

24/10 18h00Codru LozovavsMilsami Orhei- - --
24/10 21h00Sheriff TiraspolvsFloreşti- - --
Reserve League

Reserve League

24/10 16h00Neman Grodno Res.vsSlavia Res.- - --
24/10 16h00Energetyk-BGU Res.vsShakhtyor Res.- - --
24/10 18h00FK Ruh Brest Res.vsIsloch Res.- - --
Ettan - Norra

Ettan - Norra

24/10 18h00Örebro SyrianskavsKarlslund- - --
24/10 19h00SandvikenvsIK Frej- - --
24/10 19h00TäbyvsVasalund- - --
24/10 19h00BergavsIF Brommapojkarna- - --
24/10 22h00Sylviavsgefle IF- - --
Ettan - Södra

Ettan - Södra

24/10 18h00Qviding FIFvsSkövde AIK- - --
24/10 19h00KarlskronavsMotala- - --
24/10 19h00EskilsminnevsUtsikten- - --
24/10 20h00Linköping CityvsLund- - --
24/10 20h00Assyriska TurabdinvsTorns- - --
Paulista - A3

Paulista - A3

25/10 01h00EC São BernardovsBatatais- - --
25/10 03h30NoroestevsNacional SP- - --
Mineiro - 2

Mineiro - 2

25/10 01h00Athletic ClubvsDemocrata GV- - --
25/10 01h00Guarani MGvsNacional AC MG- - --
25/10 02h00CAP UberlândiavsTupi- - --
1. Division

1. Division

24/10 19h00SmorgonvsFC Gomel- - --
24/10 19h30OshmyanyvsKhimik Svetlogorsk- - --
2. Division

2. Division

24/10 16h00GorkivsDinamo Malorita- - --
24/10 17h00FC Dnepr MogilevvsBaranovichi- - --
24/10 17h00Shakhtyor PetrikovvsMolodechno-DYuSSh 4- - --
24/10 17h00PolotskvsPershiy Regien- - --
24/10 17h00Ostrovets FCvsViktoriya Maryina Horka- - --
24/10 17h00MKK-DneprvsMeliorator Zhitkovichi- - --
24/10 17h00SMI AutotransvsIvatsevichi- - --
24/10 18h00OsipovichyvsDYuSSh-3 Pinsk- - --
24/10 18h00Energosbyt-BSATUvsKronon- - --
24/10 19h00ZhlobinvsChayka Zelva- - --
24/10 19h30BumpromvsBGU Minsk- - --
Ýokary Liga

Ýokary Liga

24/10 17h30EnergetikvsŞagadam- - --
24/10 18h00BalkanvsAltyn Asyr- - --
24/10 18h00Köpetdag AşgabatvsAhal- - --
24/10 19h00Köpetdag AşgabatvsMerw- - --
National League

National League

24/10 12h00JeonjuvsGyeongju Citizen- - --
24/10 13h00Gimhae CityvsGangneung City- - --
24/10 13h00HwaseongvsGyeongju HNP- - --
24/10 13h00Gimpo CitizenvsBusan Transportation- - --
24/10 13h00Mokpo CityvsDaejeon Korail- - --
24/10 13h00Pyeongtaek CitizenvsChuncheon- - --
24/10 15h00CheongjuvsYangju Citizen- - --
V.League 2

V.League 2

24/10 15h30An GiangvsBà Ria Vũng Tàu- - --
24/10 15h30Sanna Khanh HoavsBinh Dinh- - --
24/10 17h00Pho HienvsBình Phước- - --
Liga Nacional

Liga Nacional

25/10 00h00MalacatecovsXelajú- - --
25/10 02h05Deportivo SanaratevsCobán Imperial- - --
Premijer Liga

Premijer Liga

24/10 19h30Tuzla CityvsSiroki Brijeg- - --
24/10 19h30Olimpik SarajevovsZrinjski- - --
24/10 22h00VeležvsZeljeznicar Sarajevo- - --
Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

24/10 20h00CaenvsGuingamp- - --
25/10 00h00Clermont FootvsAjaccio- - --
25/10 00h00ChateaurouxvsParis FC- - --
25/10 00h00AuxerrevsChambly Thelle FC- - --
25/10 00h00DunkerquevsLE Havre- - --
25/10 00h00GrenoblevsNancy- - --
25/10 00h00ToulousevsRodez- - --
25/10 00h00PAUvsNiort- - --
25/10 00h00Estac TroyesvsValenciennes- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

24/10 21h00KilmarnockvsHibernian- - --
24/10 21h00MotherwellvsRoss County- - --
24/10 21h00ST JohnstonevsDundee Utd- - --
24/10 21h00ST MirrenvsHamilton Academical- - --
Liga MX

Liga MX

24/10 07h30PueblavsLeon- - --
1. Division

1. Division

24/10 20h00Apollon LimassolvsNea Salamis- - --
24/10 22h30ErmisvsAEK Larnaca- - --
Segunda Division

Segunda Division

24/10 22h00RochavsRampla Juniors- - --
24/10 22h00TacuarembovsJuventud- - --
24/10 22h00CerritovsRacing Montevideo- - --
24/10 22h00Villa EspanolavsCentral Espanol- - --
24/10 22h00Albion FCvsVilla Teresa- - --
24/10 22h00AtenasvsSUD America- - --
NB I

NB I

24/10 19h45MTK BudapestvsKisvarda FC- - --
24/10 22h00PaksvsBudapest Honved- - --
25/10 00h30Ferencvarosi TCvsUjpest- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

24/10 02h00Rennes1-2Angers- - --
24/10 22h00LorientvsMarseille- - --
25/10 02h00Paris Saint GermainvsDijon- - --
National

National

24/10 01h00Bourg-en-bresse 011-1Concarneau- - --
24/10 01h00Boulogne2-2Creteil- - --
24/10 01h00AnnecyvsLyon Duchere- - --
24/10 01h00RED Star FC 93vsAvranches- - --
24/10 01h00CholetvsBastia-Borgo- - --
24/10 01h00Bastia1-1Orleans- - --
24/10 01h00VillefranchevsSète- - --
A PFG

A PFG

24/10 21h45Tsarsko SelovsLokomotiv Plovdiv- - --
25/10 00h15Levski SofiavsCherno More Varna- - --
1. SNL

1. SNL

24/10 20h45CeljevsGorica- - --
24/10 23h00MariborvsKoper- - --
Super Liga

Super Liga

24/10 22h00Spartak TrnavavsAS Trencin- - --
24/10 22h00SereďvsZlaté Moravce- - --
24/10 22h00PohronievsSenica- - --
24/10 22h00RužomberokvsŽilina- - --
24/10 22h00NitravsZemplín Michalovce- - --
2. SNL

2. SNL

24/10 19h00DobvsKrka- - --
24/10 19h00DekanivsBeltinci- - --
24/10 19h00RadomljevsFužinar- - --
24/10 19h00TriglavvsNafta- - --
24/10 22h00RudarvsPrimorje- - --
25/10 00h00BrežicevsBilje- - --
Football National League

Football National League

24/10 12h00Ska-khabarovskvsChertanovo Moscow- - --
24/10 17h00Krasnodar 2vsDinamo Bryansk- - --
24/10 18h00Shinnik YaroslavlvsTekstilshchik- - --
24/10 18h00OrenburgvsEnisey- - --
24/10 19h00AkronvsFK Neftekhimik- - --
24/10 20h00Volgar AstrakhanvsSpartak Moscow 2- - --
24/10 21h00Torpedo MoskvavsAlaniya II- - --
24/10 21h00Fakel VoronezhvsKrylya Sovetov- - --
24/10 21h00ChaykavsNizhny Novgorod- - --
24/10 21h00VelesvsTOM Tomsk- - --
24/10 23h00BaltikavsIrtysh Pavlodar- - --
VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

24/10 21h30VVV VenlovsAjax- - --
24/10 23h45UtrechtvsTwente- - --
25/10 01h00PEC ZwollevsWillem II- - --
25/10 02h00HeerenveenvsEmmen- - --
Eerste Divisie

Eerste Divisie

24/10 02h00FC EindhovenvsJong AZ- - --
24/10 02h00Den BoschvsExcelsior- - --
24/10 02h00CambuurvsRoda- - --
24/10 02h00Almere City FCvsNAC Breda- - --
24/10 02h00De GraafschapvsJong PSV- - --
Divizia A

Divizia A

24/10 19h00Speranța DrochiavsCSF Bălți- - --
24/10 19h00TighinavsFăleşti- - --
24/10 19h00SirețivsReal Succes- - --
24/10 19h00GrănicerulvsCahul- - --
Ngoại hạng Nga

Ngoại hạng Nga

24/10 18h00Dinamo MoscowvsPFC Sochi- - --
24/10 20h30Zenit Saint PetersburgvsRubin- - --
24/10 23h00KrasnodarvsSpartak Moscow- - --
24/10 23h00Lokomotiv MoscowvsRotor Volgograd- - --
Ekstraklasa

Ekstraklasa

24/10 01h30Zaglebie LubinvsLechia Gdansk- - --
24/10 20h00Wisla KrakowvsPodbeskidzie- - --
24/10 22h30Slask WroclawvsJagiellonia- - --
25/10 01h00Pogon SzczecinvsLegia Warszawa- - --
Prva HNL

Prva HNL

24/10 20h00Istra 1961vsNK Osijek- - --
24/10 22h05NK Lokomotiva ZagrebvsHNK Hajduk Split- - --
2. liga

2. liga

24/10 19h30Slavoj TrebišovvsSlovan Bratislava II- - --
24/10 19h30DubnicavsPetržalka- - --
24/10 19h30Dukla Banská BystricavsKomárno- - --
24/10 19h30SkalicavsŠamorín- - --
24/10 19h30Liptovský MikulášvsPúchov- - --
24/10 20h00PodbrezovávsPartizán Bardejov- - --
First League

First League

24/10 19h30Shkupi 1927vsSileks- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

24/10 00h00Bruck/LeithavsTeam Wiener Linien- - --
24/10 00h30Wiener SCvsNeusiedl- - --
24/10 00h30TraiskirchenvsLeobendorf- - --
24/10 00h30SC Wiener NeustadtvsMannsdorf-Großenzersdorf- - --
24/10 20h30StripfingvsMauerwerk- - --
24/10 21h00Wiener ViktoriavsDraßburg- - --
2. Division

2. Division

24/10 18h30AE ZakakiouvsAkritas- - --
24/10 18h30Omonia AradippouvsAnagennisi Deryneia- - --
24/10 18h30ASIL LysivsPAEEK- - --
24/10 18h30AhironasvsXylotympou- - --
24/10 18h30Omonia PsevdavsOthellos- - --
24/10 18h30Kouris ErimivsOnisilos- - --
24/10 18h30EN THOI LakatamiavsAris- - --
Primera Division

Primera Division

24/10 09h00Real EstelívsJuventus Managua- - --
U19 Bundesliga

U19 Bundesliga

24/10 15h30Chemnitzer FC U19vsHannover 96 U19- - --
24/10 16h00Bayern München U19vsMainz 05 U19- - --
24/10 16h00Saarbrücken U19vsAstoria Walldorf U19- - --
24/10 16h00Karlsruher SC U19vsIngolstadt U19- - --
24/10 16h00Kaiserslautern U19vsFreiburg U19- - --
24/10 16h00Heidenheim U19vsUlm U19- - --
24/10 16h00Kickers Offenbach U19vsAugsburg U19- - --
24/10 16h00Hamburger SV U19vsEnergie Cottbus U19- - --
24/10 16h00Borussia Dortmund U19vsRot-Weiss Essen U19- - --
24/10 16h00Wuppertaler SV U19vsMSV Duisburg U19- - --
24/10 16h00Borussia M'bach U19vsBochum U19- - --
24/10 16h00Fortuna Düsseldorf U19vsSchalke 04 U19- - --
24/10 16h30Viktoria Berlin U19vsWolfsburg U19- - --
24/10 17h00Greuther Fürth U19vsStuttgart U19- - --
24/10 17h30Dynamo Dresden U19vsRB Leipzig U19- - --
24/10 18h00Eintracht Frankf U19vsHoffenheim U19- - --
24/10 18h00Werder Bremen U19vsHolstein Kiel U19- - --
24/10 19h00Magdeburg U19vsSt. Pauli U19- - --
24/10 20h00Darmstadt 98 U19vsNürnberg U19- - --
League Two Scotland

League Two Scotland

24/10 21h00Annan AthleticvsStranraer- - --
24/10 21h00Edinburgh CityvsCowdenbeath- - --
24/10 21h00Elgin CityvsBrechin- - --
24/10 21h00Queen's ParkvsAlbion Rovers- - --
24/10 21h00StenhousemuirvsStirling Albion- - --
League One Scotland

League One Scotland

24/10 21h00DumbartonvsClyde- - --
24/10 21h00East FifevsMontrose- - --
24/10 21h00FalkirkvsForfar Athletic- - --
24/10 21h00PartickvsAirdrie United- - --
24/10 21h00PeterheadvsCove Rangers- - --
Hạng nhất Scotland

Hạng nhất Scotland

24/10 01h45Arbroath0-1Heart OF Midlothian- - --
24/10 21h00Alloa AthleticvsDunfermline- - --
24/10 21h00DundeevsMorton- - --
24/10 21h00Inverness CTvsAyr Utd- - --
24/10 21h00Queen of the SouthvsRaith Rovers- - --
3. liga - Bratislava

3. liga - Bratislava

24/10 19h00PezinokvsBáhoň- - --
3. liga - West

3. liga - West

24/10 19h00Nové Mesto nad VáhomvsZl. Moravce-Vrablé II- - --
24/10 23h00Spartak MyjavavsSlovan Duslo Šaľa- - --
3. liga - East

3. liga - East

24/10 19h00Tatran PrešovvsSpišské Podhradie- - --
24/10 19h00Vranov nad TopľouvsPokrok Krompachy- - --
24/10 19h00HumennévsSvidník- - --
24/10 19h00Spišská Nová VesvsVeľké Revištia- - --
3. liga - Center

3. liga - Center

24/10 19h00Fomat MartinvsRakytovce- - --
Tasmania NPL

Tasmania NPL

24/10 10h00South HobartvsRiverside- - --
24/10 10h30Glenorchy KnightsvsDevonport City- - --
24/10 12h30Kingborough LionsvsOlympia Warriors- - --
24/10 12h30Clarence ZebrasvsLaunceston City- - --
VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

24/10 00h00LyngbyvsOdense- - --
24/10 23h00BrondbyvsFC Midtjylland- - --
Viasat Divisionen

Viasat Divisionen

24/10 18h15HobrovsEsbjerg- - --
24/10 19h00FC FredericiavsSkive- - --
24/10 20h00Vendsyssel FFvsHB Koge- - --
24/10 21h00FC HelsingorvsKolding IF- - --
Primera Division

Primera Division

25/10 03h00Municipal GreciavsCS Herediano- - --
Premier League

Premier League

24/10 22h00Pyunik YerevanvsArtsakh- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

24/10 21h00BrühlvsKöniz- - --
24/10 21h00BavoisvsBellinzona- - --
24/10 21h00YF JuventusvsBlack Stars- - --
24/10 21h00Zürich IIvsRapperswil- - --
24/10 22h00Étoile CarougevsSion II- - --
24/10 22h30Yverdon SportvsBreitenrain- - --
24/10 23h00Stade NyonnaisvsCham- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

24/10 22h00EchallensvsMeyrin- - --
24/10 22h00BullevsNaters- - --
24/10 22h30Martigny SportsvsLausanne Sport II- - --
24/10 22h30LancyvsAzzurri 90- - --
24/10 22h30Vevey SportsvsTerre Sainte- - --
24/10 23h00Young Boys IIvsChênois- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

24/10 07h00GoldauvsMuttenz- - --
24/10 21h00BadenvsLangenthal- - --
24/10 21h00FC WohlenvsZug- - --
24/10 21h00SolothurnvsSchötz- - --
24/10 21h00Luzern IIvsBuochs- - --
24/10 23h00BassecourtvsDelémont- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

24/10 21h00Wettswil-BonstettenvsWinterthur II- - --
24/10 21h00TuggenvsHöngg- - --
24/10 21h00Red Star ZürichvsKosova- - --
24/10 21h00DietikonvsLinth- - --
24/10 21h00BalzersvsThalwil- - --
Druga HNL

Druga HNL

24/10 07h00Inter ZapresicvsCroatia Zmijavci- - --
24/10 07h00KustosijavsMedjimurje Cakovec- - --
24/10 07h00OpatijavsDugopolje- - --
24/10 07h00Dinamo Zagreb IIvsJunak- - --
24/10 07h00Bsk Bijelo BrdovsNK Osijek II- - --
24/10 07h00HNK Hajduk Split IIvsHrvatski Dragovoljac- - --
24/10 07h00SesvetevsOrijent 1919- - --
24/10 07h00SolinvsDubrava Zagreb- - --
24/10 07h00RudesvsHNK Cibalia- - --
3. Division

3. Division

24/10 18h30ENADvsAPONA Anagias- - --
24/10 18h30MEAP NisouvsHalkanoras- - --
24/10 18h30Olympiada LympionvsPeyia- - --
24/10 18h30APEPvsIraklis Yerolakkou- - --
24/10 18h30Ethnikos AssiasvsAmathous- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

24/10 23h00HarelbekevsRonse- - --
24/10 23h30NinovevsDikkelvenne- - --
25/10 00h00Sparta PetegemvsKRC Gent- - --
25/10 00h30OudenaardevsMandel United- - --
25/10 01h00Lokeren-TemsevsWesthoek- - --
Premier League

Premier League

24/10 20h00Senglea AthleticvsTarxien Rainbows- - --
25/10 00h15Gzira UnitedvsZejtun Corinthians- - --
First Division

First Division

24/10 20h00QrendivsMarsaxlokk- - --
25/10 00h15Fgura UnitedvsMqabba- - --
First League

First League

24/10 18h30Shirak IIvsBKMA- - --
24/10 18h30Ararat-Armenia IIvsArarat II- - --
24/10 18h30NoravankvsAlashkert II- - --
2e Klasse

2e Klasse

24/10 01h00DeinzevsKVC Westerlo- - --
25/10 01h45RWDMvsLierse Kempenzonen- - --
Arabian Gulf League

Arabian Gulf League

24/10 00h00Shabab Al Ahli DubaivsAl Ain- - --
24/10 00h00AjmanvsAl-Ittihad Kalba- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

24/10 00h30St. Margarethen / BurvsRitzing- - --
24/10 00h30LeithaprodersdorfvsOberpetersdorf- - --
24/10 20h00HoritschonvsDeutschkreutz- - --
24/10 20h00KohfidischvsKlingenbach- - --
24/10 20h00PinkafeldvsParndorf- - --
24/10 20h00GüssingvsOberwart / Rotenturm- - --
24/10 20h00Bad SauerbrunnvsSiegendorf- - --
B PFG

B PFG

24/10 00h00Lokomotiv G. OryahovitsavsHebar 1918- - --
PFL - Center

PFL - Center

24/10 13h00SakhalinvsKrasnyy-SGAFKST- - --
24/10 18h00Znamya NoginskvsKaluga- - --
24/10 18h00Khimik-ArsenalvsKvant- - --
24/10 19h00Salyut-BelgorodvsAvangard Kursk- - --
24/10 20h00Metallurg LipetskvsMetallurg Vidnoye- - --
24/10 20h00RyazanvsKhimki II- - --
24/10 21h00Saturn RamenskoyevsFakel II- - --
1st League - FBiH

1st League - FBiH

24/10 19h30Slaven ŽivinicevsTravnik- - --
24/10 19h30Jedinstvo BihaćvsPosušje- - --
24/10 19h30OrašjevsVis Kosova- - --
24/10 19h30Zvijezda GradačacvsIgman Konjic- - --
24/10 19h30Budućnost BanovićivsČapljina- - --
24/10 19h30Bratstvo GračanicavsRadnik Hadžići- - --
Regionalliga - West

Regionalliga - West

24/10 19h00Sportfreunde LottevsSchalke 04 II- - --
24/10 19h00Alemannia AachenvsBergisch Gladbach- - --
24/10 19h00Wuppertaler SVvsStraelen- - --
24/10 19h00Rot Weiss AhlenvsLippstadt 08- - --
24/10 19h00Bonner SCvsPreussen Munster- - --
24/10 19h00WiedenbrückvsBorussia M'gladbach II- - --
24/10 20h30Rot-weiss EssenvsRot-weiss Oberhausen- - --
24/10 21h00Köln IIvsSV Rodinghausen- - --
Czech Liga

Czech Liga

24/10 19h30Sigma OlomoucvsKarviná- - --
24/10 19h30Mlada BoleslavvsPardubice- - --
24/10 19h30Baník OstravavsSlovácko- - --
24/10 22h00ZlinvsPlzen- - --
FNL

FNL

24/10 19h30ChrudimvsProstějov- - --
24/10 19h30Slavoj VyšehradvsTřinec- - --
I Liga

I Liga

24/10 00h00Arka GdyniavsZaglebie Sosnowiec- - --
24/10 07h00Resovia RzeszówvsSandecja Nowy Sącz- - --
24/10 07h00Radomiak RadomvsŁKS Łódź- - --
24/10 23h00Korona KielcevsStomil Olsztyn- - --
25/10 00h10Widzew ŁódźvsBełchatów- - --
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

24/10 18h00Hamburger SVvsFC Wurzburger Kickers- - --
24/10 18h00SV Darmstadt 98vsFC St. Pauli- - --
24/10 18h00Hannover 96vsFortuna Dusseldorf- - --
24/10 18h00Holstein KielvsSpVgg Greuther Furth- - --
National 2 - Group A

National 2 - Group A

24/10 21h00PoissyvsSainte Geneviève- - --
24/10 21h00Guingamp IIvsVersailles- - --
24/10 22h00Saint-MalovsGranville- - --
24/10 23h00BloisvsRouen- - --
24/10 23h00C' ChartresvsLorient II- - --
24/10 23h00Fleury 91vsChâteaubriant- - --
24/10 23h00St-Pryvé St-HilairevsVannes- - --
24/10 23h00Caen IIvsStade Plabennec- - --
Third League - Northeast

Third League - Northeast

24/10 18h00Shumen 2007vsDorostol- - --
24/10 18h00Sportist G.ToshevovsKubrat- - --
24/10 18h00Septemvri TervelvsBotev Novi Pazar- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

25/10 00h30TorhoutvsVoorde Appelterre- - --
25/10 00h30OostkampvsVW Hamme- - --
25/10 01h00Svelta MelselevsWolvertem Merchtem- - --
25/10 01h00Tempo OverijsevsLochristi- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

24/10 21h00ArdennenvsBerlare- - --
25/10 00h30St-Joris SleidingevsDenderhoutem- - --
25/10 01h00GrembergenvsJong Zulte- - --
25/10 01h00Elene-GrotenbergevsEendracht Aalter- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

24/10 15h15Viktoria OtrokovicevsVysočina Jihlava II- - --
24/10 15h15Frýdek-MístekvsVyškov- - --
24/10 19h30Slovan RosicevsZlín II- - --
24/10 19h30Uherský BrodvsHlučín- - --
24/10 19h30Odra PetřkovicevsDolní Benešov- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

24/10 20h00ExcelsiorvsNoordwijk- - --
24/10 20h00IjsselmeervogelsvsSpakenburg- - --
24/10 20h00Volendam IIvsKozakken Boys- - --
24/10 20h30Rijnsburgse BoysvsAFC Amsterdam- - --
24/10 20h30GVVV VeenendaalvsDe Treffers- - --
24/10 20h30KatwijkvsQuick Boys- - --
24/10 20h30HHCvsSVV Scheveningen- - --
24/10 20h30Koninklijke HFCvsASWH- - --
Bóng Đá Đức

Bóng Đá Đức

24/10 01h30VfB Stuttgart1-1FC Koln- - --
24/10 20h30Bayern MunichvsEintracht Frankfurt- - --
24/10 20h30RB LeipzigvsHertha Berlin- - --
24/10 20h30Union BerlinvsSC Freiburg- - --
24/10 20h30FSV Mainz 05vsBorussia Monchengladbach- - --
24/10 23h30Borussia DortmundvsFC Schalke 04- - --
Srpska Liga - East

Srpska Liga - East

24/10 19h00Moravac MrštanevsJedinstvo Paraćin- - --
24/10 19h00Morava Vladičin HanvsTrstenik PPT- - --
24/10 19h00Toplicanin ProkupljevsPčinja Trgovište- - --
Srpska Liga - Belgrade

Srpska Liga - Belgrade

24/10 18h30Jedinstvo SuvsRadnički Obrenovac- - --
24/10 18h30MladenovacvsSindjelic Beograd- - --
24/10 18h30Studentski GradvsLokomotiva Beograd- - --
24/10 18h30Radnički Novi BeogradvsBrodarac- - --
24/10 18h30LeštanevsPolet Dorćol- - --
24/10 18h30Stepojevac VagavsTEK Sloga- - --
24/10 18h30SremčicavsZvezdara- - --
24/10 18h30BSK BatajnicavsBSK Borca- - --
24/10 18h30Crvena Zvezda MMLvsTeleoptik- - --
24/10 18h30BASKvsOFK Beograd- - --
Srpska Liga - West

Srpska Liga - West

24/10 18h30Šumadija AranđelovacvsJedinstvo Ub- - --
24/10 18h30Mačva 1929vsSemendrija 1924- - --
24/10 18h30GružavsBane Raška- - --
24/10 18h30Sloga PožegavsTutin- - --
24/10 18h30TrepčavsBudučnost Krušik- - --
24/10 18h30Mladi RadnikvsSloboda Uzice- - --
Srpska Liga - Vojvodina

Srpska Liga - Vojvodina

24/10 19h001. Maj RumavsVojvodina 1928- - --
24/10 19h00Stari GradvsKozara- - --
24/10 19h00Omladinac NBvsRadnički Sombor- - --
24/10 19h00OFK VršacvsJedinstvo Stara Pazova- - --
24/10 19h00Bačka 1901vsFK Becej- - --
24/10 19h00Hajduk 1912 KulavsRadnički Zrenjanin- - --
24/10 19h00Sloga ČonopljavsMladost Novi Sad- - --
24/10 19h00Sloboda Novi KozarcivsTisa Adorjan- - --
Premyer Liqa

Premyer Liqa

24/10 17h00QabalavsSəbail- - --
24/10 19h00Keshla FCvsNeftchi Baku- - --
Ngoại hạng Ukraine

Ngoại hạng Ukraine

24/10 18h00Shakhtar DonetskvsVorskla Poltava- - --
24/10 21h00Dynamo KyivvsOleksandria- - --
24/10 21h00Olimpik DonetskvsDesna- - --
24/10 23h30LvivvsDnipro-1- - --
Ligue A

Ligue A

24/10 18h30Inter StarvsRoyal de Muramvya- - --
24/10 20h00Les EléphantsvsVital'O- - --
24/10 20h00Athlético OlympicvsMusongati- - --
24/10 20h00Aigle NoirvsRoyal de Muramvya- - --
24/10 21h00Athlético OlympicvsOlympic Star- - --
VĐQG Romania

VĐQG Romania

24/10 01h00CS Universitatea CraiovavsFC Clinceni- - --
24/10 18h00Uta AradvsChindia Targoviste- - --
24/10 23h30FC Astra GiurgiuvsPolitehnica Iasi- - --
25/10 01h45Sepsi OSK Sfantu GheorghevsDinamo Bucuresti- - --
Second League

Second League

24/10 19h30OsogovovsPlačkovica- - --
24/10 19h30TikvešvsSasa- - --
24/10 19h30Bregalnica ŠtipvsRosoman- - --
24/10 19h30Kozuv GevgelijavsPehchevo- - --
24/10 19h30Sloga VinicavsPobeda- - --
24/10 19h30Velazerimi 77vsDrita- - --
24/10 19h30Vardar ForinovsVeleshta- - --
24/10 19h30KadinovsKF Gostivari- - --
24/10 19h30SkopjevsKorab Debar- - --
24/10 19h30OhridvsLabunishta- - --
Ascenso MX

Ascenso MX

25/10 00h00TapatíovsTlaxcala- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

24/10 07h00SimbavsRuvu Shooting- - --
24/10 18h00IhefuvsNamungo- - --
24/10 20h00Coastal UnionvsGwambina- - --
24/10 20h00Kagera SugarvsMbeya City- - --
VĐQG Áo

VĐQG Áo

24/10 22h00Austria ViennavsRed Bull Salzburg- - --
24/10 22h00SCR AltachvsAdmira Wacker- - --
24/10 22h00RiedvsSturm Graz- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

24/10 23h00Mandel UnitedvsSint-Eloois-Winkel- - --
25/10 00h30Dessel SportvsURSL Visé- - --
25/10 00h30Thes SportvsHeist- - --
25/10 01h00DendervsKnokke- - --
25/10 01h00RoeselarevsRupel Boom- - --
Cup

Cup

24/10 18h30PanevėžysvsSuduva Marijampole- - --
Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh

24/10 02h00Aston Villa0-3Leeds- - --
24/10 18h30West HamvsManchester City- - --
24/10 21h00FulhamvsCrystal Palace- - --
24/10 23h30Manchester UnitedvsChelsea- - --
25/10 02h00LiverpoolvsSheffield Utd- - --
Championship

Championship

24/10 01h45Nottingham Forest1-1Derby- - --
24/10 18h30WatfordvsBournemouth- - --
24/10 21h00Bristol CityvsSwansea- - --
24/10 21h00CardiffvsMiddlesbrough- - --
24/10 21h00CoventryvsBlackburn- - --
24/10 21h00HuddersfieldvsPreston- - --
24/10 21h00MillwallvsBarnsley- - --
24/10 21h00NorwichvsWycombe- - --
24/10 21h00QPRvsBirmingham- - --
24/10 21h00ReadingvsRotherham- - --
24/10 21h00Sheffield WednesdayvsLuton- - --
24/10 21h00Stoke CityvsBrentford- - --
Liga 3

Liga 3

24/10 00h00FSV ZwickauvsTürkgücü-Ataspor- - --
24/10 19h00SV MeppenvsFC Kaiserslautern- - --
24/10 19h00FC Ingolstadt 04vsDynamo Dresden- - --
24/10 19h00Hansa RostockvsFC Viktoria Koln- - --
24/10 19h00VfB LubeckvsHallescher FC- - --
24/10 19h00FC MagdeburgvsSV Wehen- - --
24/10 19h00MSV DuisburgvsKFC Uerdingen 05- - --
League Two

League Two

24/10 19h00Exeter CityvsScunthorpe- - --
24/10 21h00BarrowvsWalsall- - --
24/10 21h00BradfordvsNewport County- - --
24/10 21h00Cambridge UnitedvsBolton- - --
24/10 21h00CheltenhamvsMansfield Town- - --
24/10 21h00ColchestervsHarrogate Town- - --
24/10 21h00GrimsbyvsCarlisle- - --
24/10 21h00MorecambevsForest Green- - --
24/10 21h00OldhamvsPort Vale- - --
24/10 21h00Salford CityvsCrawley Town- - --
24/10 21h00StevenagevsLeyton Orient- - --
24/10 21h00TranmerevsSouthend- - --
Denmark Series - Group 1

Denmark Series - Group 1

24/10 18h00KarlslundevsBSF- - --
24/10 19h00Tårnby FFvsAvedøre- - --
24/10 19h00Køge NordvsBK Union- - --
24/10 19h00IshøjvsFremad Valby- - --
2nd Division - Group 1

2nd Division - Group 1

24/10 18h00SydvestvsBrabrand- - --
24/10 18h00SfB-OurevsDalum- - --
24/10 19h00NæsbyvsFrem- - --
24/10 19h00JammerbugtvsHolbæk B&I- - --
24/10 19h00Aarhus FremadvsB 93- - --
24/10 19h00MiddelfartvsHolstebro- - --
24/10 19h30VSK ÅrhusvsThisted FC- - --
Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

24/10 01h25Floridsdorfer ACvsFC Liefering- - --
League One

League One

24/10 19h00GillinghamvsFleetwood Town- - --
24/10 21h00Accrington STvsBristol Rovers- - --
24/10 21h00BlackpoolvsMilton Keynes Dons- - --
24/10 21h00Burton AlbionvsAFC Wimbledon- - --
24/10 21h00DoncastervsCrewe- - --
24/10 21h00Hull CityvsPeterborough- - --
24/10 21h00LincolnvsIpswich- - --
24/10 21h00NorthamptonvsCharlton- - --
24/10 21h00Oxford UnitedvsSwindon Town- - --
24/10 21h00ShrewsburyvsRochdale- - --
24/10 21h00SunderlandvsPortsmouth- - --
24/10 21h00WiganvsPlymouth- - --
3. HNL - Sredite

3. HNL - Sredite

24/10 20h00Segesta SisakvsŠpansko Zagreb- - --
24/10 20h00TrešnjevkavsBistra- - --
24/10 20h00LuckovsZagorec- - --
24/10 20h00Dugo SelovsVrbovec- - --
24/10 20h00KurilovecvsMaksimir Zagreb- - --
24/10 20h00KarlovacvsHAŠK- - --
24/10 20h00Vrapče ZagrebvsJarun- - --
II Liga - East

II Liga - East

24/10 18h00Olimpia ElblągvsGórnik Polkowice- - --
24/10 18h00Garbarnia KrakówvsHutnik Kraków- - --
24/10 19h15SKRA CzęstochowavsGKS Katowice- - --
24/10 20h00Stargard SzczecińskivsLech Poznań II- - --
24/10 22h00Motor LublinvsBytovia Bytów- - --
24/10 23h00Znicz PruszkówvsPogoń Siedlce- - --
24/10 23h00KaliszvsStal Rzeszów- - --
Liga II

Liga II

24/10 15h00Aerostar BacauvsComuna Recea- - --
24/10 15h00FC Politehnica TimisoaravsSlatina- - --
24/10 15h00SCM Gloria BuzăuvsACS Sirineasa- - --
24/10 15h00Unirea SloboziavsDunarea Calarasi- - --
24/10 15h00MetaloglobusvsCsikszereda- - --
24/10 15h00Pandurii TG JIUvsRipensia Timisoara- - --
24/10 15h00Turris-Oltul T. MăgurelevsCSM Reşiţa- - --
24/10 15h30ConcordiavsFarul Constanta- - --
TFF 1. Lig

TFF 1. Lig

24/10 17h30ÜmraniyesporvsAltınordu- - --
24/10 23h00SamsunsporvsKeçiörengücü- - --
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/10 00h00KasimpasavsGoztepe- - --
24/10 17h30AnkaragucuvsHatayspor- - --
24/10 20h00Gazişehir GaziantepvsKonyaspor- - --
24/10 23h00Erzurum BBvsGalatasaray- - --
24/10 23h00Istanbul BasaksehirvsAntalyaspor- - --
Derde Divisie - Saturday

Derde Divisie - Saturday

24/10 01h00GOESvsHoek- - --
24/10 19h30DVS 33 ErmelovsBarendrecht- - --
24/10 19h30SteDoCovsDovo- - --
24/10 19h30Excelsior '31vsVVOG- - --
24/10 19h30ACVvsHSV ODIN 59- - --
24/10 19h30Ajax AmateursvsSparta Nijkerk- - --
24/10 19h30Sportlust '46vsHarkemase Boys- - --
24/10 19h30StaphorstvsVvsb- - --
24/10 20h00Ter LeedevsFC Lisse- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

25/10 00h00AD GuanacastecavsMunicipal Liberia- - --
25/10 03h00Santa AnavsMunicipal San Ramón- - --
25/10 04h00Univ. DE Costa RicavsPuntarenas FC- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

24/10 00h30SV Drochtersen/assel2-0Luneburger SK Hansa- - --
24/10 00h30SSV JeddelohvsAtlas Delmenhorst- - --
24/10 18h00Phönix LübeckvsHolstein Kiel II- - --
24/10 18h00Wolfsburg IIvsWerder Bremen II- - --
24/10 18h30Weiche FlensburgvsAltona 93- - --
24/10 19h00Heider SVvsTeutonia Ottensen- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

24/10 00h00Viktoria Berlin3-0SV Babelsberg 03- - --
24/10 00h00Tennis BorussiavsBFC Dynamo- - --
24/10 00h00AltglienickevsHertha BSC II- - --
24/10 18h30BSG Chemie LeipzigvsBischofswerdaer FV- - --
24/10 18h30Energie CottbusvsBAK '07- - --
24/10 18h30AuerbachvsGermania Halberstadt- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

24/10 19h00FC GießenvsHoffenheim II- - --
24/10 19h00SSV ULM 1846vsBalingen- - --
24/10 19h00Bayern AlzenauvsTSV Steinbach- - --
24/10 19h00SV ElversbergvsFC Astoria Walldorf- - --
24/10 19h00FC 08 HomburgvsVfR Aalen- - --
24/10 19h00Hessen KasselvsFSV Mainz 05 II- - --
24/10 19h00Eintracht StadtallendorfvsBahlinger SC- - --
24/10 19h00Schott MainzvsSG Sonnenhof Grossaspach- - --
24/10 19h30Stuttgart IIvsKickers Offenbach- - --
VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

24/10 02h30TondelavsPortimonense- - --
24/10 21h30NacionalvsPacos Ferreira- - --
25/10 00h00Santa ClaravsSporting CP- - --
25/10 02h30FC PortovsGIL Vicente- - --
Liga de Honra

Liga de Honra

24/10 00h30PenafielvsArouca- - --
24/10 17h00VizelavsAcademica- - --
24/10 21h00Cova De PiedadevsLeixoes- - --
24/10 21h00FC Porto BvsChaves- - --
24/10 21h00VilafranquensevsCasa Pia- - --
24/10 23h00Benfica BvsAcademico Viseu- - --
Non League Div One - Isthmian North

Non League Div One - Isthmian North

24/10 21h00Soham Town RangersvsGrays Athletic- - --
24/10 21h00AFC SudburyvsBrentwood Town- - --
24/10 21h00AveleyvsWitham Town- - --
24/10 21h00Dereham TownvsCoggeshall Town- - --
24/10 21h00Felixstowe & Walton UtdvsHullbridge Sports- - --
24/10 21h00Great Wakering RoversvsHiston- - --
24/10 21h00Heybridge SwiftsvsBasildon United- - --
Non League Premier - Southern

Non League Premier - Southern

24/10 21h00Chesham UnitedvsTaunton Town- - --
24/10 21h00Dorchester TownvsSalisbury- - --
24/10 21h00FarnboroughvsBeaconsfield Town- - --
24/10 21h00Gosport BoroughvsMerthyr Town- - --
24/10 21h00Harrow BoroughvsHartley Wintney- - --
24/10 21h00Swindon SupermarinevsTruro City- - --
24/10 21h00Tiverton TownvsWalton Casuals- - --
24/10 21h00Weston-super-MarevsHayes & Yeading United- - --
24/10 21h00Wimborne TownvsHendon- - --
24/10 21h00Yate TownvsPoole Town- - --
Premier

Premier

24/10 01h45GAP Connah S Quay FCvsNewtown AFC- - --
24/10 20h30Bala TownvsCardiff MET- - --
24/10 20h30Cefn Druids AFCvsBarry Town- - --
24/10 20h30PenybontvsFlint Town United- - --
24/10 23h15Caernarfon TownvsAberystwyth Town- - --
24/10 23h15The New SaintsvsHaverfordwest County AFC- - --
Tây Ban Nha

Tây Ban Nha

24/10 02h00Elche2-1Valencia- - --
24/10 21h00BarcelonavsReal Madrid- - --
24/10 23h30OsasunavsAthletic Club- - --
24/10 23h30SevillavsEibar- - --
25/10 02h00Atletico MadridvsReal Betis- - --
1. Liga U19

1. Liga U19

24/10 16h00Zbrojovka Brno U19vsMladá Boleslav U19- - --
24/10 16h00Sparta Praha U19vsViktoria Plzeň U19- - --
24/10 16h00Meteor Praha U19vsČeské Budějovice U19- - --
24/10 16h00Pardubice U19vsSigma Olomouc U19- - --
24/10 17h15Jindřichův HradecvsSlovácko U19- - --
24/10 18h00Zlín U19vsOpava U19- - --
24/10 18h00Hradec Králové U19vsBaník Ostrava U19- - --
24/10 19h00Příbram U19vsKarviná U19- - --
U21 Divisie 1

U21 Divisie 1

24/10 19h45NEC U21vsFeyenoord U21- - --
24/10 20h00Groningen U21vsNAC U21- - --
24/10 20h00Twente / Heracles U21vsHeerenveen U21- - --
24/10 20h00Almere City IIvsADO Den Haag II- - --
Central Youth League

Central Youth League

24/10 17h00Jagiellonia U18vsLechia Gdańsk U18- - --
24/10 17h00Śląsk Wrocław U18vsPogoń Szczecin U18- - --
24/10 17h30Cracovia U18vsGórnik Zabrze U18- - --
U21 League

U21 League

24/10 15h00Kolos Kovalivka U21vsMinai U21- - --
24/10 16h00Zorya Luhansk U21vsRukh Vynnyky U21- - --
24/10 17h00Inhulets' U21vsMariupol' U21- - --
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha

24/10 23h15FC CartagenavsLas Palmas- - --
24/10 23h15UD LogroñésvsLugo- - --
25/10 01h30AlmeriavsFuenlabrada- - --
25/10 01h30CastellónvsGirona- - --
Stars League

Stars League

24/10 21h30Al WakrahvsAl-Arabi SC- - --
24/10 23h45Qatar SCvsUMM Salal- - --
Druha Liga - Group A

Druha Liga - Group A

24/10 07h00KalushvsNyva Vinnytsya- - --
24/10 16h00ChaykavsPodillya Khmelnytskyi- - --
24/10 18h00Dinaz VyshhorodvsRubikon- - --
24/10 19h00UzhhorodvsChernihiv- - --
24/10 21h00Epitsentr DunayivtsivsObolon'-Brovar II- - --
24/10 21h00ChernihivvsUzhhorod- - --
League One China

League One China

24/10 13h30Suzhou DongwuvsNei Mongol Zhongyou- - --
24/10 14h00Changchun YataivsMeizhou Kejia- - --
24/10 14h00Xinjiang TianshanvsSichuan Jiuniu- - --
24/10 17h00Heilongjiang Lava SpringvsNantong Zhiyun- - --
24/10 18h35Hangzhou GreentownvsKunshan- - --
24/10 18h35Shenyang UrbanvsGuizhou Zhicheng- - --
Bóng Đá Ý

Bóng Đá Ý

24/10 01h45SassuolovsTorino- - --
24/10 20h00AtalantavsSampdoria- - --
24/10 23h00GenoavsInter- - --
25/10 01h45LaziovsBologna- - --
National 3 - Group A

National 3 - Group A

24/10 23h00BayonnevsBressuire- - --
24/10 23h00ChauvignyvsPoitiers- - --
24/10 23h30CA NeuvillevsBordeaux II- - --
25/10 00h00LibournevsCognac- - --
25/10 00h00Lège-Cap-FerretvsTartas-St Yaguen- - --
25/10 00h00Stade BordelaisvsAnglet Genets- - --
National 3 - Group B

National 3 - Group B

24/10 23h00ChangévsSautron- - --
24/10 23h00SablévsLa Roche sur Yon- - --
24/10 23h00USSA VertouvsLaval II- - --
24/10 23h00Le Mans IIvsChallans- - --
24/10 23h30SaumurvsLa Châtaigneraie- - --
24/10 23h30Pouzauges RéaumurvsVendée Fontenay- - --
National 3 - Group C

National 3 - Group C

24/10 21h00Châteauroux IIvsDéols- - --
24/10 23h00MontargisvsMontlouis- - --
24/10 23h00Ouest TourangeauvsJ3 Amilly- - --
24/10 23h00ToursvsOrléans II- - --
24/10 23h30VierzonvsSaran Municipal- - --
National 3 - Group D

National 3 - Group D

24/10 18h00Gallia LuccianavsVillefranche SJB- - --
24/10 19h00CortevsCannet Rocheville- - --
24/10 20h00Côte BleuevsFuriani-Agliani- - --
24/10 20h00Marseille EndoumevsAjaccio II- - --
24/10 23h00Nice IIvsRousset-Ste Victoire- - --
24/10 23h00CannesvsIstres- - --
National 3 - Group E

National 3 - Group E

24/10 23h00PontarliervsSaint-Apollinaire- - --
24/10 23h00Jura DoloisvsGueugnon- - --
24/10 23h00MontceauvsMorteau Montlebon- - --
24/10 23h00SelongeyvsParon- - --
24/10 23h00Dijon IIvsBesançon- - --
24/10 23h00BesançonvsGrandvillars- - --
National 3 - Group F

National 3 - Group F

24/10 21h00BiesheimvsRaon l'Etape- - --
24/10 22h00ÉpernayvsSarre Union- - --
24/10 22h00ColmarvsAmnéville- - --
24/10 23h00Troyes IIvsSaint-Louis Neuweg- - --
24/10 23h00ThaonvsIllkirch Graffenstaden- - --
National 3 - Group H

National 3 - Group H

24/10 20h00AgdevsToulouse II- - --
24/10 20h00Stade BeaucairoisvsBlagnac- - --
24/10 20h30Rodez IIvsMuret- - --
24/10 21h00CastanetvsBalma- - --
24/10 21h00Alberes ArgelèsvsMontpellier II- - --
24/10 21h00NarbonnevsNîmes II- - --
National 3 - Group I

National 3 - Group I

24/10 23h00Saint-OmervsFeignies-Aulnoye- - --
24/10 23h00Valenciennes IIvsLe Touquet- - --
24/10 23h00US MaubeugevsAmiens AC- - --
24/10 23h30Olympique MarcquoisvsBoulogne II- - --
National 3 - Group J

National 3 - Group J

24/10 20h00Le Havre IIvsDieppe- - --
24/10 22h30Dives-CabourgvsRomilly-Pt St Pierre- - --
24/10 23h00Avranches IIvsCherbourg- - --
24/10 23h00Saint-Lô ManchevsBayeux- - --
24/10 23h00Quevilly IIvsVire- - --
24/10 23h00OisselvsÉvreux 27- - --
24/10 23h00AlençonvsAG Caennaise- - --
National 3 - Group K

National 3 - Group K

24/10 21h00Rennes IIvsPlouzané- - --
24/10 23h00VitrévsDinan Léhon- - --
24/10 23h00LannionvsSaint-Colomban Locminé- - --
24/10 23h00Brest IIvsDrapeau Fougères- - --
24/10 23h00Pontivy GSIvsTA Rennes- - --
24/10 23h00Stade Briochin IIvsStade Pontivy- - --
National 3 - Group L

National 3 - Group L

24/10 20h00Les UlisvsBrétigny Foot- - --
24/10 20h00Racing Colombes 92vsPSG II- - --
24/10 21h00Mantes 78vsAubervilliers- - --
24/10 21h00DrancyvsLinas-Montlhery- - --
24/10 21h30Créteil IIvsMeaux Academy- - --
24/10 21h30Paris IIvsBlanc Mesnil- - --
24/10 22h00IvryvsLes Mureaux- - --
National 3 - Group M

National 3 - Group M

24/10 23h00Thonon ÉvianvsMoulins Football- - --
24/10 23h00Bourgoin-JallieuvsSaint-Étienne II- - --
24/10 23h00LimonestvsClermont II- - --
24/10 23h00VelayvsMontluçon- - --
24/10 23h00Hauts LyonnaisvsAurillac Arpajon- - --
24/10 23h00Ain SudvsVaulx- - --
24/10 23h00ChambéryvsLyon Duchère II- - --
Non League Div One - Isthmian South

Non League Div One - Isthmian South

24/10 21h00Bedfont SportsvsMarlow- - --
24/10 21h00Chalfont St PetervsHanwell Town- - --
24/10 21h00Chertsey TownvsHertford Town- - --
24/10 21h00Harlow TownvsAshford Town (Middlesex)- - --
24/10 21h00South ParkvsWare- - --
24/10 21h00Staines TownvsTooting & Mitcham United- - --
24/10 21h00UxbridgevsChipstead- - --
24/10 21h00Waltham AbbeyvsNorthwood- - --
24/10 21h00Westfield (Surrey)vsBarking- - --
Non League Div One - Northern North

Non League Div One - Northern North

24/10 21h00Brighouse TownvsPontefract Collieries- - --
24/10 21h00ColnevsCity of Liverpool- - --
24/10 21h00Kendal TownvsRuncorn Linnets- - --
24/10 21h00MossleyvsDunston UTS- - --
24/10 21h00Ossett UnitedvsWorkington- - --
24/10 21h00Prescot CablesvsPickering Town- - --
24/10 21h00Tadcaster AlbionvsRamsbottom United- - --
24/10 21h00TraffordvsWidnes- - --
Non League Div One - Northern South

Non League Div One - Northern South

24/10 21h00Carlton TownvsLeek Town- - --
24/10 21h00ChasetownvsStamford- - --
24/10 21h00Cleethorpes TownvsBelper Town- - --
24/10 21h00Frickley AthleticvsMarket Drayton Town- - --
24/10 21h00Ilkeston TownvsSutton Coldfield Town- - --
24/10 21h00Kidsgrove AthleticvsSheffield- - --
24/10 21h00Lincoln UnitedvsGlossop North End- - --
24/10 21h00Loughborough DynamovsWisbech Town- - --
24/10 21h00Stocksbridge Park SteelsvsNewcastle Town- - --
24/10 21h00Worksop TownvsSpalding United- - --
Non League Div One - Southern Central

Non League Div One - Southern Central

24/10 21h00Barnstaple TownvsWilland Rovers- - --
24/10 21h00Basingstoke TownvsAFC Totton- - --
24/10 21h00Bristol Manor FarmvsBideford- - --
24/10 21h00Evesham UnitedvsCinderford Town- - --
24/10 21h00Frome TownvsCirencester Town- - --
24/10 21h00Highworth TownvsWinchester City- - --
24/10 21h00Mangotsfield UnitedvsSlimbridge- - --
24/10 21h00Paulton RoversvsLarkhall Athletic- - --
24/10 21h00SholingvsMoneyfields- - --
24/10 21h00Thatcham TownvsMelksham Town- - --
Non League Div One - Southern SW

Non League Div One - Southern SW

24/10 21h00Burgess Hill TownvsRamsgate- - --
24/10 21h00East Grinstead TownvsWhitstable Town- - --
24/10 21h00Haywards Heath TownvsHythe Town- - --
24/10 21h00Herne BayvsChichester City- - --
24/10 21h00Sevenoaks TownvsHastings United- - --
24/10 21h00SittingbournevsWhyteleafe- - --
24/10 21h00Three BridgesvsPhoenix Sports- - --
24/10 21h00VCD AthleticvsGuernsey- - --
24/10 21h00WhitehawkvsFaversham Town- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

24/10 21h00Bishop's StortfordvsBowers & Pitsea- - --
24/10 21h00Bognor Regis TownvsMargate- - --
24/10 21h00Brightlingsea RegentvsFolkestone Invicta- - --
24/10 21h00Carshalton AthleticvsEnfield Town- - --
24/10 21h00CheshuntvsKingstonian- - --
24/10 21h00Corinthian-CasualsvsLeatherhead- - --
24/10 21h00East Thurrock UnitedvsWorthing- - --
24/10 21h00AFC HornchurchvsHorsham- - --
24/10 21h00MersthamvsPotters Bar Town- - --
Non League Premier - Northern

Non League Premier - Northern

24/10 21h00Bamber BridgevsBuxton- - --
24/10 21h00Matlock TownvsScarborough Athletic- - --
24/10 21h00Mickleover SportsvsGrantham Town- - --
24/10 21h00Morpeth TownvsAshton United- - --
24/10 21h00Nantwich TownvsHyde United- - --
24/10 21h00RadcliffevsGainsborough Trinity- - --
24/10 21h00Stalybridge CelticvsBasford United- - --
24/10 21h00Whitby TownvsUnited of Manchester- - --
24/10 21h00Witton AlbionvsAtherton Collieries- - --
24/10 21h00Lancaster CityvsWarrington Town- - --
National 2 - Group B

National 2 - Group B

24/10 00h00SedanvsEpinal- - --
24/10 21h00SchiltigheimvsBelfort- - --
24/10 22h00St Maur LusitanosvsLens II- - --
24/10 22h00GobelinsvsHaguenau- - --
24/10 23h00BobignyvsMetz II- - --
24/10 23h00Olympique St QuentinvsEntente S St Gratien- - --
24/10 23h00Auxerre IIvsGazelec FC Ajaccio- - --
24/10 23h00Reims IIvsBeauvais- - --
National 2 - Group C

National 2 - Group C

24/10 21h00Olympique Lyonnais IIvsAndrézieux- - --
24/10 22h00Saint-PriestvsLouhans-Cuiseaux- - --
24/10 23h00Fréjus St-RaphaëlvsGrasse- - --
24/10 23h00Chasselay MDAvsToulon- - --
24/10 23h00HyèresvsMonaco II- - --
24/10 23h00Jura Sud FootvsMartigues- - --
24/10 23h00MarignanevsRumilly Vallières- - --
24/10 23h00Olympique Marseille IIvsAubagne- - --
National 2 - Group D

National 2 - Group D

24/10 01h00Bergerac1-1Canet Roussillon- - --
24/10 21h00ColomiersvsBeziers- - --
24/10 21h00Nantes IIvsChamalières- - --
24/10 23h00Bourges FootvsLe Puy Foot- - --
24/10 23h00Angers SCO IIvsBourges 18- - --
24/10 23h30Moulins-Yzeure Foot 03vsTrélissac- - --
25/10 00h00Mont-de-MarsanvsLes Herbiers- - --
National League - North

National League - North

24/10 21h00Alfreton TownvsAFC Fylde- - --
24/10 21h00Blyth SpartansvsSouthport- - --
24/10 21h00Boston UnitedvsAFC Telford United- - --
24/10 21h00Brackley TownvsSpennymoor Town- - --
24/10 21h00ChorleyvsKidderminster Harriers- - --
24/10 21h00Farsley Celtic FCvsLeamington- - --
24/10 21h00GatesheadvsGloucester City- - --
24/10 21h00HerefordvsYork- - --
24/10 21h00Kettering TownvsBradford (Park Avenue)- - --
National League - South

National League - South

24/10 21h00Bath CityvsDulwich Hamlet- - --
24/10 21h00Chelmsford CityvsMaidstone Utd- - --
24/10 21h00Ebbsfleet UnitedvsHungerford Town- - --
24/10 21h00Havant & WvillevsSlough Town- - --
24/10 21h00Tonbridge AngelsvsBraintree- - --
24/10 21h00Welling UnitedvsSt Albans City- - --
Serie B

Serie B

24/10 02h00Empoli3-1Pisa- - --
24/10 19h00MonzavsChievo- - --
24/10 19h00PordenonevsReggina- - --
24/10 19h00ReggianavsCittadella- - --
24/10 19h00SalernitanavsAscoli- - --
24/10 19h00SpalvsVicenza Virtus- - --
24/10 20h00Virtus EntellavsVenezia- - --
24/10 21h00PescaravsFrosinone- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

24/10 17h00Villarreal IIvsLevante II- - --
24/10 23h30FC AndorravsEspanyol II- - --
25/10 00h00L'HospitaletvsLleida Esportiu- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

24/10 23h30BurgosvsSporting Gijón II- - --
Serie C

Serie C

24/10 20h00CarpivsCesena- - --
25/10 01h45Giana Erminiovscomo- - --
25/10 01h45Virtus FrancavillavsPotenza- - --
Premiership

Premiership

24/10 01h45Crusaders FC1-0Cliftonville FC- - --
24/10 21h00Carrick RangersvsLarne- - --
24/10 21h00Dungannon SwiftsvsWarrenpoint Town- - --
24/10 21h00GlentoranvsGlenavon FC- - --
24/10 21h00PortadownvsColeraine FC- - --
24/10 23h30Ballymena UnitedvsLinfield- - --
V.League

V.League

24/10 18h00Than Quang NinhvsHo Chi Minh City- - --
24/10 19h15Ha NoivsBinh Duong- - --
Nhà Nghề Mỹ MLS

Nhà Nghề Mỹ MLS

24/10 07h30Nashville SCvsNew England Revolution- - --
25/10 02h30Inter MiamivsOrlando City SC- - --
25/10 03h00Atlanta United FCvsDC United- - --

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1
Serie A

Serie A

25/10 03h30EmelecvsMacara- - --
VĐQG Na Uy

VĐQG Na Uy

24/10 23h00StartvsSandefjord- - --
25/10 01h30BrannvsStabaek- - --
Hạng 2 Na Uy

Hạng 2 Na Uy

24/10 19h00StrommenvsRaufoss- - --
24/10 19h00AsanevsKFUM Oslo- - --
24/10 20h30Ham-KamvsSogndal- - --
24/10 20h30jervvsØygarden- - --
24/10 20h30KongsvingervsRanheim- - --
24/10 20h30Stjørdals-BlinkvsTromso- - --
24/10 20h30Ull/KisavsGrorud- - --
Superettan

Superettan

24/10 22h30HalmstadvsVasteras SK FK- - --
24/10 22h30Orgryte ISvsOsters IF- - --
Premier Division

Premier Division

24/10 23h00Sligo RoversvsCork City- - --
25/10 01h30BohemiansvsFinn Harps- - --
VĐQG Colombia

VĐQG Colombia

25/10 04h00Once CaldasvsJaguares- - --
Primera B

Primera B

24/10 05h00Tigres FCvsLlaneros- - --
24/10 05h00ValleduparvsUnion Magdalena- - --
24/10 05h00BarranquillavsQuindio- - --
24/10 05h00Depor FCvsOrsomarso- - --
24/10 05h00CortuluavsPopayan- - --
24/10 05h00HuilavsReal Cartagena- - --
24/10 05h00Leones FCvsReal Santander- - --
24/10 05h00Fortaleza FCvsBogota FC- - --
25/10 02h00Fortaleza FCvsReal Santander- - --
25/10 03h00Depor FCvsQuindio- - --
25/10 03h00ValleduparvsLlaneros- - --
VĐQG Thụy Điển

VĐQG Thụy Điển

24/10 20h00BK HackenvsMjallby AIF- - --
24/10 20h00Djurgardens IFvsSirius- - --
C-League

C-League

24/10 15h30Kirivong Sok Sen CheyvsAsia Euro United- - --
24/10 15h30Angkor TigervsSoltilo Angkor- - --
24/10 15h30National Sports AcademyvsElectricite du Cambodge- - --
Liga Panameña de Fútbol

Liga Panameña de Fútbol

25/10 03h00San Francisco FCvsAtlético Chiriquí- - --
K-League 1

K-League 1

24/10 12h00FC SeoulvsGangwon FC- - --
24/10 14h30Incheon UnitedvsBusan I Park- - --
Premier League

Premier League

24/10 20h00OkzhetpesvsFK Tobol Kostanay- - --
24/10 20h00TarazvsKaspiy- - --
24/10 20h00Shakhter KaragandyvsZhetysu- - --
South Australia NPL

South Australia NPL

24/10 11h00Croydon KingsvsCampbelltown City- - --
24/10 11h30Modbury JetsvsAdelaide United II- - --
24/10 11h30Cumberland UnitedvsAdelaide Comets- - --
24/10 11h30Adelaide CityvsMetroStars- - --
Meistriliiga

Meistriliiga

24/10 17h00TulevikvsTammeka- - --
24/10 19h00LegionvsTallinna Kalev- - --
First Division

First Division

24/10 21h00Drogheda UnitedvsWexford- - --
24/10 21h00Bray WanderersvsGalway United- - --
Ngoại hạng Trung Quốc

Ngoại hạng Trung Quốc

24/10 14h30Guangzhou R&FvsQingdao Huanghai- - --
24/10 18h35Jiangsu SuningvsChongqing Lifan- - --
Esiliiga A

Esiliiga A

24/10 17h00Nõmme UnitedvsFlora II- - --
J. League 1

J. League 1

24/10 14h00Gamba OsakavsKashiwa Reysol- - --
24/10 15h00UrawavsCerezo Osaka- - --
J. League 2

J. League 2

24/10 12h00Montedio YamagatavsTokyo Verdy- - --
24/10 12h00KanazawavsFagiano Okayama- - --
K-League 2

K-League 2

24/10 14h00Jeju United FCvsSuwon City FC- - --
24/10 14h00Asan MugunghwavsFC Anyang- - --
Meistaradeildin

Meistaradeildin

24/10 20h00ABvsHB- - --
25/10 01h00NSI RunavikvsVikingur Gota- - --
1. Deild

1. Deild

24/10 20h00Víkingur IIvs07 Vestur- - --
24/10 21h00HoyvíkvsKÍ II- - --
24/10 21h00B36 IIvsB68- - --
24/10 21h30NSÍ IIvsB71- - --
24/10 22h30AB IIvsHB II- - --
Premier League

Premier League

24/10 16h30Geylang InternationalvsBalestier Khalsa- - --
24/10 16h30Albirex Niigata SvsHome United- - --
Super League

Super League

24/10 17h30SurkhonvsPakhtakor- - --
24/10 19h30SogdianavsNavbahor- - --
Thai League 2

Thai League 2

24/10 17h45Udon ThanivsAyutthaya FC- - --
24/10 18h00SisaketvsKhon Kaen United- - --
24/10 19h00Customs UnitedvsUthai Thani- - --
24/10 19h00Phrae UnitedvsChiangmai FC- - --
24/10 20h00Ranong UnitedvsLampang FC- - --
Thai Premier League

Thai Premier League

24/10 17h45Nakhon Ratchasima FCvsBangkok United- - --
24/10 18h00Buriram UnitedvsPolice Tero- - --
24/10 18h00Muangthong UnitedvsBangkok Glass- - --
24/10 18h00Nakhon Ratchasima FCvsPort FC- - --
24/10 18h00Rayong FCvsChonburi FC- - --
24/10 18h00PrachuapvsBangkok United- - --
24/10 18h00Chiangrai UnitedvsPattaya United- - --
24/10 18h00SuphanburivsSukhothai FC- - --
24/10 18h00Trat FCvsRatchaburi- - --
24/10 18h00Pattaya UnitedvsSuphanburi- - --
24/10 19h00RatchaburivsRayong FC- - --
24/10 20h00Port FCvsPrachuap- - --
Ykkonen

Ykkonen

24/10 18h00KPV-jvsMusa- - --
24/10 18h00AC KajaanivsSJK Akatemia- - --
24/10 18h00AC ouluvsMP- - --
24/10 21h00FF JarovsKooteepee- - --
24/10 21h00MyPavsEIF- - --
Vysshaya Liga

Vysshaya Liga

24/10 18h30GorodeyavsSmolevichi-Sti- - --
24/10 20h30Bate BorisovvsFC Vitebsk- - --
24/10 22h30Dinamo MinskvsBelshina- - --
2. Division - Group 2

2. Division - Group 2

24/10 19h00FlekkerøyvsEgersund- - --
24/10 19h00VardvsBryne- - --
24/10 21h00AskervsSotra- - --
2. Division - Group 1

2. Division - Group 1

24/10 21h00SkeidvsKvik Halden- - --
24/10 22h00Tromsdalen Uilvshodd- - --
VDQG Brazil

VDQG Brazil

25/10 03h00BragantinovsGoias- - --
Hạng 2 Brazil

Hạng 2 Brazil

24/10 05h15Brasil DE PelotasvsCSA- - --
24/10 07h30Chapecoense-scvsOperario-PR- - --
25/10 02h00CRBvsPonte Preta- - --
Northern NSW NPL

Northern NSW NPL

24/10 13h00Edgeworth EaglesvsBroadmeadow Magic- - --
Queensland NPL

Queensland NPL

24/10 15h30Brisbane StrikersvsRedlands United- - --
24/10 16h00Eastern SuburbsvsGold Coast Knights- - --
24/10 16h00LionsvsBrisbane City- - --
USL League One

USL League One

25/10 00h00Orlando City IIvsGreenville Triumph- - --
1. Liga

1. Liga

24/10 18h00AudavsSmiltene- - --
Japan Football League

Japan Football League

24/10 11h00HondavsKochi United- - --
24/10 11h00Sony SendaivsBiwako Shiga- - --
24/10 11h00Suzuka UnlimitedvsOsaka- - --
24/10 11h00Nara ClubvsMaruyasu Okazaki- - --
Serie C

Serie C

25/10 03h00TrezevsPaysandu- - --
25/10 03h00Manaus FCvsJacuipense- - --
Kakkonen - Lohko C

Kakkonen - Lohko C

24/10 18h00JIPPOvsPS Kemi Kings- - --
24/10 18h00RoPS IIvsJJK- - --
Kakkonen - Lohko B

Kakkonen - Lohko B

24/10 18h00FC EspoovsFC jazz- - --
24/10 18h00TPVvsAtlantis- - --
24/10 18h00KaaPovsHJS Akatemia- - --
24/10 18h00Ilves IIvsPIF- - --
24/10 20h00Klubi-04vsP-Iirot- - --
Kakkonen - Lohko A

Kakkonen - Lohko A

24/10 18h00ViikingitvsPKKU- - --
24/10 18h00PEPOvsPK-35- - --
24/10 18h00NJSvsJäPS- - --
24/10 18h00ReipasvsKiffen- - --
Serie D

Serie D

25/10 01h00BanguvsToledo- - --
25/10 01h00GlobovsFloresta- - --
25/10 02h00TubaraovsJoinville- - --
25/10 02h00VilhenensevsFast Clube-Am- - --
25/10 02h00Atlético AlagoinhasvsCAP- - --
25/10 03h00GamavsPalmas- - --
25/10 04h00São CaetanovsPelotas- - --
Divizia Națională

Divizia Națională

24/10 18h00Codru LozovavsMilsami Orhei- - --
24/10 21h00Sheriff TiraspolvsFloreşti- - --
Reserve League

Reserve League

24/10 16h00Neman Grodno Res.vsSlavia Res.- - --
24/10 16h00Energetyk-BGU Res.vsShakhtyor Res.- - --
24/10 18h00FK Ruh Brest Res.vsIsloch Res.- - --
Ettan - Norra

Ettan - Norra

24/10 18h00Örebro SyrianskavsKarlslund- - --
24/10 19h00SandvikenvsIK Frej- - --
24/10 19h00TäbyvsVasalund- - --
24/10 19h00BergavsIF Brommapojkarna- - --
24/10 22h00Sylviavsgefle IF- - --
Ettan - Södra

Ettan - Södra

24/10 18h00Qviding FIFvsSkövde AIK- - --
24/10 19h00KarlskronavsMotala- - --
24/10 19h00EskilsminnevsUtsikten- - --
24/10 20h00Linköping CityvsLund- - --
24/10 20h00Assyriska TurabdinvsTorns- - --
Paulista - A3

Paulista - A3

25/10 01h00EC São BernardovsBatatais- - --
25/10 03h30NoroestevsNacional SP- - --
Mineiro - 2

Mineiro - 2

25/10 01h00Athletic ClubvsDemocrata GV- - --
25/10 01h00Guarani MGvsNacional AC MG- - --
25/10 02h00CAP UberlândiavsTupi- - --
1. Division

1. Division

24/10 19h00SmorgonvsFC Gomel- - --
24/10 19h30OshmyanyvsKhimik Svetlogorsk- - --
2. Division

2. Division

24/10 16h00GorkivsDinamo Malorita- - --
24/10 17h00FC Dnepr MogilevvsBaranovichi- - --
24/10 17h00Shakhtyor PetrikovvsMolodechno-DYuSSh 4- - --
24/10 17h00PolotskvsPershiy Regien- - --
24/10 17h00Ostrovets FCvsViktoriya Maryina Horka- - --
24/10 17h00MKK-DneprvsMeliorator Zhitkovichi- - --
24/10 17h00SMI AutotransvsIvatsevichi- - --
24/10 18h00OsipovichyvsDYuSSh-3 Pinsk- - --
24/10 18h00Energosbyt-BSATUvsKronon- - --
24/10 19h00ZhlobinvsChayka Zelva- - --
24/10 19h30BumpromvsBGU Minsk- - --
Ýokary Liga

Ýokary Liga

24/10 17h30EnergetikvsŞagadam- - --
24/10 18h00BalkanvsAltyn Asyr- - --
24/10 18h00Köpetdag AşgabatvsAhal- - --
24/10 19h00Köpetdag AşgabatvsMerw- - --
National League

National League

24/10 12h00JeonjuvsGyeongju Citizen- - --
24/10 13h00Gimhae CityvsGangneung City- - --
24/10 13h00HwaseongvsGyeongju HNP- - --
24/10 13h00Gimpo CitizenvsBusan Transportation- - --
24/10 13h00Mokpo CityvsDaejeon Korail- - --
24/10 13h00Pyeongtaek CitizenvsChuncheon- - --
24/10 15h00CheongjuvsYangju Citizen- - --
V.League 2

V.League 2

24/10 15h30An GiangvsBà Ria Vũng Tàu- - --
24/10 15h30Sanna Khanh HoavsBinh Dinh- - --
24/10 17h00Pho HienvsBình Phước- - --
Liga Nacional

Liga Nacional

25/10 00h00MalacatecovsXelajú- - --
25/10 02h05Deportivo SanaratevsCobán Imperial- - --
Premijer Liga

Premijer Liga

24/10 19h30Tuzla CityvsSiroki Brijeg- - --
24/10 19h30Olimpik SarajevovsZrinjski- - --
24/10 22h00VeležvsZeljeznicar Sarajevo- - --
Hạng 2 Pháp

Hạng 2 Pháp

24/10 20h00CaenvsGuingamp- - --
25/10 00h00Clermont FootvsAjaccio- - --
25/10 00h00ChateaurouxvsParis FC- - --
25/10 00h00AuxerrevsChambly Thelle FC- - --
25/10 00h00DunkerquevsLE Havre- - --
25/10 00h00GrenoblevsNancy- - --
25/10 00h00ToulousevsRodez- - --
25/10 00h00PAUvsNiort- - --
25/10 00h00Estac TroyesvsValenciennes- - --
Ngoại hạng Scotland

Ngoại hạng Scotland

24/10 21h00KilmarnockvsHibernian- - --
24/10 21h00MotherwellvsRoss County- - --
24/10 21h00ST JohnstonevsDundee Utd- - --
24/10 21h00ST MirrenvsHamilton Academical- - --
Liga MX

Liga MX

24/10 07h30PueblavsLeon- - --
1. Division

1. Division

24/10 20h00Apollon LimassolvsNea Salamis- - --
24/10 22h30ErmisvsAEK Larnaca- - --
Segunda Division

Segunda Division

24/10 22h00RochavsRampla Juniors- - --
24/10 22h00TacuarembovsJuventud- - --
24/10 22h00CerritovsRacing Montevideo- - --
24/10 22h00Villa EspanolavsCentral Espanol- - --
24/10 22h00Albion FCvsVilla Teresa- - --
24/10 22h00AtenasvsSUD America- - --
NB I

NB I

24/10 19h45MTK BudapestvsKisvarda FC- - --
24/10 22h00PaksvsBudapest Honved- - --
25/10 00h30Ferencvarosi TCvsUjpest- - --
Bóng Đá Pháp

Bóng Đá Pháp

24/10 22h00LorientvsMarseille- - --
25/10 02h00Paris Saint GermainvsDijon- - --
National

National

24/10 01h00AnnecyvsLyon Duchere- - --
24/10 01h00RED Star FC 93vsAvranches- - --
24/10 01h00CholetvsBastia-Borgo- - --
24/10 01h00VillefranchevsSète- - --
A PFG

A PFG

24/10 21h45Tsarsko SelovsLokomotiv Plovdiv- - --
25/10 00h15Levski SofiavsCherno More Varna- - --
1. SNL

1. SNL

24/10 20h45CeljevsGorica- - --
24/10 23h00MariborvsKoper- - --
Super Liga

Super Liga

24/10 22h00Spartak TrnavavsAS Trencin- - --
24/10 22h00SereďvsZlaté Moravce- - --
24/10 22h00PohronievsSenica- - --
24/10 22h00RužomberokvsŽilina- - --
24/10 22h00NitravsZemplín Michalovce- - --
2. SNL

2. SNL

24/10 19h00DobvsKrka- - --
24/10 19h00DekanivsBeltinci- - --
24/10 19h00RadomljevsFužinar- - --
24/10 19h00TriglavvsNafta- - --
24/10 22h00RudarvsPrimorje- - --
25/10 00h00BrežicevsBilje- - --
Football National League

Football National League

24/10 12h00Ska-khabarovskvsChertanovo Moscow- - --
24/10 17h00Krasnodar 2vsDinamo Bryansk- - --
24/10 18h00Shinnik YaroslavlvsTekstilshchik- - --
24/10 18h00OrenburgvsEnisey- - --
24/10 19h00AkronvsFK Neftekhimik- - --
24/10 20h00Volgar AstrakhanvsSpartak Moscow 2- - --
24/10 21h00Torpedo MoskvavsAlaniya II- - --
24/10 21h00Fakel VoronezhvsKrylya Sovetov- - --
24/10 21h00ChaykavsNizhny Novgorod- - --
24/10 21h00VelesvsTOM Tomsk- - --
24/10 23h00BaltikavsIrtysh Pavlodar- - --
VĐQG Hà Lan

VĐQG Hà Lan

24/10 21h30VVV VenlovsAjax- - --
24/10 23h45UtrechtvsTwente- - --
25/10 01h00PEC ZwollevsWillem II- - --
25/10 02h00HeerenveenvsEmmen- - --
Eerste Divisie

Eerste Divisie

24/10 02h00FC EindhovenvsJong AZ- - --
24/10 02h00Den BoschvsExcelsior- - --
24/10 02h00CambuurvsRoda- - --
24/10 02h00Almere City FCvsNAC Breda- - --
24/10 02h00De GraafschapvsJong PSV- - --
Divizia A

Divizia A

24/10 19h00Speranța DrochiavsCSF Bălți- - --
24/10 19h00TighinavsFăleşti- - --
24/10 19h00SirețivsReal Succes- - --
24/10 19h00GrănicerulvsCahul- - --
Ngoại hạng Nga

Ngoại hạng Nga

24/10 18h00Dinamo MoscowvsPFC Sochi- - --
24/10 20h30Zenit Saint PetersburgvsRubin- - --
24/10 23h00KrasnodarvsSpartak Moscow- - --
24/10 23h00Lokomotiv MoscowvsRotor Volgograd- - --
Ekstraklasa

Ekstraklasa

24/10 01h30Zaglebie LubinvsLechia Gdansk- - --
24/10 20h00Wisla KrakowvsPodbeskidzie- - --
24/10 22h30Slask WroclawvsJagiellonia- - --
25/10 01h00Pogon SzczecinvsLegia Warszawa- - --
Prva HNL

Prva HNL

24/10 20h00Istra 1961vsNK Osijek- - --
24/10 22h05NK Lokomotiva ZagrebvsHNK Hajduk Split- - --
2. liga

2. liga

24/10 19h30Slavoj TrebišovvsSlovan Bratislava II- - --
24/10 19h30DubnicavsPetržalka- - --
24/10 19h30Dukla Banská BystricavsKomárno- - --
24/10 19h30SkalicavsŠamorín- - --
24/10 19h30Liptovský MikulášvsPúchov- - --
24/10 20h00PodbrezovávsPartizán Bardejov- - --
First League

First League

24/10 19h30Shkupi 1927vsSileks- - --
Regionalliga - Ost

Regionalliga - Ost

24/10 00h00Bruck/LeithavsTeam Wiener Linien- - --
24/10 00h30Wiener SCvsNeusiedl- - --
24/10 00h30TraiskirchenvsLeobendorf- - --
24/10 00h30SC Wiener NeustadtvsMannsdorf-Großenzersdorf- - --
24/10 20h30StripfingvsMauerwerk- - --
24/10 21h00Wiener ViktoriavsDraßburg- - --
2. Division

2. Division

24/10 18h30AE ZakakiouvsAkritas- - --
24/10 18h30Omonia AradippouvsAnagennisi Deryneia- - --
24/10 18h30ASIL LysivsPAEEK- - --
24/10 18h30AhironasvsXylotympou- - --
24/10 18h30Omonia PsevdavsOthellos- - --
24/10 18h30Kouris ErimivsOnisilos- - --
24/10 18h30EN THOI LakatamiavsAris- - --
Primera Division

Primera Division

24/10 09h00Real EstelívsJuventus Managua- - --
U19 Bundesliga

U19 Bundesliga

24/10 15h30Chemnitzer FC U19vsHannover 96 U19- - --
24/10 16h00Bayern München U19vsMainz 05 U19- - --
24/10 16h00Saarbrücken U19vsAstoria Walldorf U19- - --
24/10 16h00Karlsruher SC U19vsIngolstadt U19- - --
24/10 16h00Kaiserslautern U19vsFreiburg U19- - --
24/10 16h00Heidenheim U19vsUlm U19- - --
24/10 16h00Kickers Offenbach U19vsAugsburg U19- - --
24/10 16h00Hamburger SV U19vsEnergie Cottbus U19- - --
24/10 16h00Borussia Dortmund U19vsRot-Weiss Essen U19- - --
24/10 16h00Wuppertaler SV U19vsMSV Duisburg U19- - --
24/10 16h00Borussia M'bach U19vsBochum U19- - --
24/10 16h00Fortuna Düsseldorf U19vsSchalke 04 U19- - --
24/10 16h30Viktoria Berlin U19vsWolfsburg U19- - --
24/10 17h00Greuther Fürth U19vsStuttgart U19- - --
24/10 17h30Dynamo Dresden U19vsRB Leipzig U19- - --
24/10 18h00Eintracht Frankf U19vsHoffenheim U19- - --
24/10 18h00Werder Bremen U19vsHolstein Kiel U19- - --
24/10 19h00Magdeburg U19vsSt. Pauli U19- - --
24/10 20h00Darmstadt 98 U19vsNürnberg U19- - --
League Two Scotland

League Two Scotland

24/10 21h00Annan AthleticvsStranraer- - --
24/10 21h00Edinburgh CityvsCowdenbeath- - --
24/10 21h00Elgin CityvsBrechin- - --
24/10 21h00Queen's ParkvsAlbion Rovers- - --
24/10 21h00StenhousemuirvsStirling Albion- - --
League One Scotland

League One Scotland

24/10 21h00DumbartonvsClyde- - --
24/10 21h00East FifevsMontrose- - --
24/10 21h00FalkirkvsForfar Athletic- - --
24/10 21h00PartickvsAirdrie United- - --
24/10 21h00PeterheadvsCove Rangers- - --
Hạng nhất Scotland

Hạng nhất Scotland

24/10 21h00Alloa AthleticvsDunfermline- - --
24/10 21h00DundeevsMorton- - --
24/10 21h00Inverness CTvsAyr Utd- - --
24/10 21h00Queen of the SouthvsRaith Rovers- - --
3. liga - Bratislava

3. liga - Bratislava

24/10 19h00PezinokvsBáhoň- - --
3. liga - West

3. liga - West

24/10 19h00Nové Mesto nad VáhomvsZl. Moravce-Vrablé II- - --
24/10 23h00Spartak MyjavavsSlovan Duslo Šaľa- - --
3. liga - East

3. liga - East

24/10 19h00Tatran PrešovvsSpišské Podhradie- - --
24/10 19h00Vranov nad TopľouvsPokrok Krompachy- - --
24/10 19h00HumennévsSvidník- - --
24/10 19h00Spišská Nová VesvsVeľké Revištia- - --
3. liga - Center

3. liga - Center

24/10 19h00Fomat MartinvsRakytovce- - --
Tasmania NPL

Tasmania NPL

24/10 10h00South HobartvsRiverside- - --
24/10 10h30Glenorchy KnightsvsDevonport City- - --
24/10 12h30Kingborough LionsvsOlympia Warriors- - --
24/10 12h30Clarence ZebrasvsLaunceston City- - --
VĐQG Đan Mạch

VĐQG Đan Mạch

24/10 00h00LyngbyvsOdense- - --
24/10 23h00BrondbyvsFC Midtjylland- - --
Viasat Divisionen

Viasat Divisionen

24/10 18h15HobrovsEsbjerg- - --
24/10 19h00FC FredericiavsSkive- - --
24/10 20h00Vendsyssel FFvsHB Koge- - --
24/10 21h00FC HelsingorvsKolding IF- - --
Primera Division

Primera Division

25/10 03h00Municipal GreciavsCS Herediano- - --
Premier League

Premier League

24/10 22h00Pyunik YerevanvsArtsakh- - --
1. Liga Promotion

1. Liga Promotion

24/10 21h00BrühlvsKöniz- - --
24/10 21h00BavoisvsBellinzona- - --
24/10 21h00YF JuventusvsBlack Stars- - --
24/10 21h00Zürich IIvsRapperswil- - --
24/10 22h00Étoile CarougevsSion II- - --
24/10 22h30Yverdon SportvsBreitenrain- - --
24/10 23h00Stade NyonnaisvsCham- - --
1. Liga Classic - Group 1

1. Liga Classic - Group 1

24/10 22h00EchallensvsMeyrin- - --
24/10 22h00BullevsNaters- - --
24/10 22h30Martigny SportsvsLausanne Sport II- - --
24/10 22h30LancyvsAzzurri 90- - --
24/10 22h30Vevey SportsvsTerre Sainte- - --
24/10 23h00Young Boys IIvsChênois- - --
1. Liga Classic - Group 2

1. Liga Classic - Group 2

24/10 07h00GoldauvsMuttenz- - --
24/10 21h00BadenvsLangenthal- - --
24/10 21h00FC WohlenvsZug- - --
24/10 21h00SolothurnvsSchötz- - --
24/10 21h00Luzern IIvsBuochs- - --
24/10 23h00BassecourtvsDelémont- - --
1. Liga Classic - Group 3

1. Liga Classic - Group 3

24/10 21h00Wettswil-BonstettenvsWinterthur II- - --
24/10 21h00TuggenvsHöngg- - --
24/10 21h00Red Star ZürichvsKosova- - --
24/10 21h00DietikonvsLinth- - --
24/10 21h00BalzersvsThalwil- - --
Druga HNL

Druga HNL

24/10 07h00Inter ZapresicvsCroatia Zmijavci- - --
24/10 07h00KustosijavsMedjimurje Cakovec- - --
24/10 07h00OpatijavsDugopolje- - --
24/10 07h00Dinamo Zagreb IIvsJunak- - --
24/10 07h00Bsk Bijelo BrdovsNK Osijek II- - --
24/10 07h00HNK Hajduk Split IIvsHrvatski Dragovoljac- - --
24/10 07h00SesvetevsOrijent 1919- - --
24/10 07h00SolinvsDubrava Zagreb- - --
24/10 07h00RudesvsHNK Cibalia- - --
3. Division

3. Division

24/10 18h30ENADvsAPONA Anagias- - --
24/10 18h30MEAP NisouvsHalkanoras- - --
24/10 18h30Olympiada LympionvsPeyia- - --
24/10 18h30APEPvsIraklis Yerolakkou- - --
24/10 18h30Ethnikos AssiasvsAmathous- - --
Second Amateur Division - Group A

Second Amateur Division - Group A

24/10 23h00HarelbekevsRonse- - --
24/10 23h30NinovevsDikkelvenne- - --
25/10 00h00Sparta PetegemvsKRC Gent- - --
25/10 00h30OudenaardevsMandel United- - --
25/10 01h00Lokeren-TemsevsWesthoek- - --
Premier League

Premier League

24/10 20h00Senglea AthleticvsTarxien Rainbows- - --
25/10 00h15Gzira UnitedvsZejtun Corinthians- - --
First Division

First Division

24/10 20h00QrendivsMarsaxlokk- - --
25/10 00h15Fgura UnitedvsMqabba- - --
First League

First League

24/10 18h30Shirak IIvsBKMA- - --
24/10 18h30Ararat-Armenia IIvsArarat II- - --
24/10 18h30NoravankvsAlashkert II- - --
2e Klasse

2e Klasse

24/10 01h00DeinzevsKVC Westerlo- - --
25/10 01h45RWDMvsLierse Kempenzonen- - --
Arabian Gulf League

Arabian Gulf League

24/10 00h00Shabab Al Ahli DubaivsAl Ain- - --
24/10 00h00AjmanvsAl-Ittihad Kalba- - --
Landesliga - Burgenland

Landesliga - Burgenland

24/10 00h30St. Margarethen / BurvsRitzing- - --
24/10 00h30LeithaprodersdorfvsOberpetersdorf- - --
24/10 20h00HoritschonvsDeutschkreutz- - --
24/10 20h00KohfidischvsKlingenbach- - --
24/10 20h00PinkafeldvsParndorf- - --
24/10 20h00GüssingvsOberwart / Rotenturm- - --
24/10 20h00Bad SauerbrunnvsSiegendorf- - --
B PFG

B PFG

24/10 00h00Lokomotiv G. OryahovitsavsHebar 1918- - --
PFL - Center

PFL - Center

24/10 13h00SakhalinvsKrasnyy-SGAFKST- - --
24/10 18h00Znamya NoginskvsKaluga- - --
24/10 18h00Khimik-ArsenalvsKvant- - --
24/10 19h00Salyut-BelgorodvsAvangard Kursk- - --
24/10 20h00Metallurg LipetskvsMetallurg Vidnoye- - --
24/10 20h00RyazanvsKhimki II- - --
24/10 21h00Saturn RamenskoyevsFakel II- - --
1st League - FBiH

1st League - FBiH

24/10 19h30Slaven ŽivinicevsTravnik- - --
24/10 19h30Jedinstvo BihaćvsPosušje- - --
24/10 19h30OrašjevsVis Kosova- - --
24/10 19h30Zvijezda GradačacvsIgman Konjic- - --
24/10 19h30Budućnost BanovićivsČapljina- - --
24/10 19h30Bratstvo GračanicavsRadnik Hadžići- - --
Regionalliga - West

Regionalliga - West

24/10 19h00Sportfreunde LottevsSchalke 04 II- - --
24/10 19h00Alemannia AachenvsBergisch Gladbach- - --
24/10 19h00Wuppertaler SVvsStraelen- - --
24/10 19h00Rot Weiss AhlenvsLippstadt 08- - --
24/10 19h00Bonner SCvsPreussen Munster- - --
24/10 19h00WiedenbrückvsBorussia M'gladbach II- - --
24/10 20h30Rot-weiss EssenvsRot-weiss Oberhausen- - --
24/10 21h00Köln IIvsSV Rodinghausen- - --
Czech Liga

Czech Liga

24/10 19h30Sigma OlomoucvsKarviná- - --
24/10 19h30Mlada BoleslavvsPardubice- - --
24/10 19h30Baník OstravavsSlovácko- - --
24/10 22h00ZlinvsPlzen- - --
FNL

FNL

24/10 19h30ChrudimvsProstějov- - --
24/10 19h30Slavoj VyšehradvsTřinec- - --
I Liga

I Liga

24/10 00h00Arka GdyniavsZaglebie Sosnowiec- - --
24/10 07h00Resovia RzeszówvsSandecja Nowy Sącz- - --
24/10 07h00Radomiak RadomvsŁKS Łódź- - --
24/10 23h00Korona KielcevsStomil Olsztyn- - --
25/10 00h10Widzew ŁódźvsBełchatów- - --
Hạng 2 Đức

Hạng 2 Đức

24/10 18h00Hamburger SVvsFC Wurzburger Kickers- - --
24/10 18h00SV Darmstadt 98vsFC St. Pauli- - --
24/10 18h00Hannover 96vsFortuna Dusseldorf- - --
24/10 18h00Holstein KielvsSpVgg Greuther Furth- - --
National 2 - Group A

National 2 - Group A

24/10 21h00PoissyvsSainte Geneviève- - --
24/10 21h00Guingamp IIvsVersailles- - --
24/10 22h00Saint-MalovsGranville- - --
24/10 23h00BloisvsRouen- - --
24/10 23h00C' ChartresvsLorient II- - --
24/10 23h00Fleury 91vsChâteaubriant- - --
24/10 23h00St-Pryvé St-HilairevsVannes- - --
24/10 23h00Caen IIvsStade Plabennec- - --
Third League - Northeast

Third League - Northeast

24/10 18h00Shumen 2007vsDorostol- - --
24/10 18h00Sportist G.ToshevovsKubrat- - --
24/10 18h00Septemvri TervelvsBotev Novi Pazar- - --
Third Amateur Division - Group A

Third Amateur Division - Group A

25/10 00h30TorhoutvsVoorde Appelterre- - --
25/10 00h30OostkampvsVW Hamme- - --
25/10 01h00Svelta MelselevsWolvertem Merchtem- - --
25/10 01h00Tempo OverijsevsLochristi- - --
Provincial - Oost-Vlaanderen

Provincial - Oost-Vlaanderen

24/10 21h00ArdennenvsBerlare- - --
25/10 00h30St-Joris SleidingevsDenderhoutem- - --
25/10 01h00GrembergenvsJong Zulte- - --
25/10 01h00Elene-GrotenbergevsEendracht Aalter- - --
3. liga - MSFL

3. liga - MSFL

24/10 15h15Viktoria OtrokovicevsVysočina Jihlava II- - --
24/10 15h15Frýdek-MístekvsVyškov- - --
24/10 19h30Slovan RosicevsZlín II- - --
24/10 19h30Uherský BrodvsHlučín- - --
24/10 19h30Odra PetřkovicevsDolní Benešov- - --
Tweede Divisie

Tweede Divisie

24/10 20h00ExcelsiorvsNoordwijk- - --
24/10 20h00IjsselmeervogelsvsSpakenburg- - --
24/10 20h00Volendam IIvsKozakken Boys- - --
24/10 20h30Rijnsburgse BoysvsAFC Amsterdam- - --
24/10 20h30GVVV VeenendaalvsDe Treffers- - --
24/10 20h30KatwijkvsQuick Boys- - --
24/10 20h30HHCvsSVV Scheveningen- - --
24/10 20h30Koninklijke HFCvsASWH- - --
Bóng Đá Đức

Bóng Đá Đức

24/10 20h30Bayern MunichvsEintracht Frankfurt- - --
24/10 20h30RB LeipzigvsHertha Berlin- - --
24/10 20h30Union BerlinvsSC Freiburg- - --
24/10 20h30FSV Mainz 05vsBorussia Monchengladbach- - --
24/10 23h30Borussia DortmundvsFC Schalke 04- - --
Srpska Liga - East

Srpska Liga - East

24/10 19h00Moravac MrštanevsJedinstvo Paraćin- - --
24/10 19h00Morava Vladičin HanvsTrstenik PPT- - --
24/10 19h00Toplicanin ProkupljevsPčinja Trgovište- - --
Srpska Liga - Belgrade

Srpska Liga - Belgrade

24/10 18h30Jedinstvo SuvsRadnički Obrenovac- - --
24/10 18h30MladenovacvsSindjelic Beograd- - --
24/10 18h30Studentski GradvsLokomotiva Beograd- - --
24/10 18h30Radnički Novi BeogradvsBrodarac- - --
24/10 18h30LeštanevsPolet Dorćol- - --
24/10 18h30Stepojevac VagavsTEK Sloga- - --
24/10 18h30SremčicavsZvezdara- - --
24/10 18h30BSK BatajnicavsBSK Borca- - --
24/10 18h30Crvena Zvezda MMLvsTeleoptik- - --
24/10 18h30BASKvsOFK Beograd- - --
Srpska Liga - West

Srpska Liga - West

24/10 18h30Šumadija AranđelovacvsJedinstvo Ub- - --
24/10 18h30Mačva 1929vsSemendrija 1924- - --
24/10 18h30GružavsBane Raška- - --
24/10 18h30Sloga PožegavsTutin- - --
24/10 18h30TrepčavsBudučnost Krušik- - --
24/10 18h30Mladi RadnikvsSloboda Uzice- - --
Srpska Liga - Vojvodina

Srpska Liga - Vojvodina

24/10 19h001. Maj RumavsVojvodina 1928- - --
24/10 19h00Stari GradvsKozara- - --
24/10 19h00Omladinac NBvsRadnički Sombor- - --
24/10 19h00OFK VršacvsJedinstvo Stara Pazova- - --
24/10 19h00Bačka 1901vsFK Becej- - --
24/10 19h00Hajduk 1912 KulavsRadnički Zrenjanin- - --
24/10 19h00Sloga ČonopljavsMladost Novi Sad- - --
24/10 19h00Sloboda Novi KozarcivsTisa Adorjan- - --
Premyer Liqa

Premyer Liqa

24/10 17h00QabalavsSəbail- - --
24/10 19h00Keshla FCvsNeftchi Baku- - --
Ngoại hạng Ukraine

Ngoại hạng Ukraine

24/10 18h00Shakhtar DonetskvsVorskla Poltava- - --
24/10 21h00Dynamo KyivvsOleksandria- - --
24/10 21h00Olimpik DonetskvsDesna- - --
24/10 23h30LvivvsDnipro-1- - --
Ligue A

Ligue A

24/10 18h30Inter StarvsRoyal de Muramvya- - --
24/10 20h00Les EléphantsvsVital'O- - --
24/10 20h00Athlético OlympicvsMusongati- - --
24/10 20h00Aigle NoirvsRoyal de Muramvya- - --
24/10 21h00Athlético OlympicvsOlympic Star- - --
VĐQG Romania

VĐQG Romania

24/10 01h00CS Universitatea CraiovavsFC Clinceni- - --
24/10 18h00Uta AradvsChindia Targoviste- - --
24/10 23h30FC Astra GiurgiuvsPolitehnica Iasi- - --
25/10 01h45Sepsi OSK Sfantu GheorghevsDinamo Bucuresti- - --
Second League

Second League

24/10 19h30OsogovovsPlačkovica- - --
24/10 19h30TikvešvsSasa- - --
24/10 19h30Bregalnica ŠtipvsRosoman- - --
24/10 19h30Kozuv GevgelijavsPehchevo- - --
24/10 19h30Sloga VinicavsPobeda- - --
24/10 19h30Velazerimi 77vsDrita- - --
24/10 19h30Vardar ForinovsVeleshta- - --
24/10 19h30KadinovsKF Gostivari- - --
24/10 19h30SkopjevsKorab Debar- - --
24/10 19h30OhridvsLabunishta- - --
Ascenso MX

Ascenso MX

25/10 00h00TapatíovsTlaxcala- - --
Ligi kuu Bara

Ligi kuu Bara

24/10 07h00SimbavsRuvu Shooting- - --
24/10 18h00IhefuvsNamungo- - --
24/10 20h00Coastal UnionvsGwambina- - --
24/10 20h00Kagera SugarvsMbeya City- - --
VĐQG Áo

VĐQG Áo

24/10 22h00Austria ViennavsRed Bull Salzburg- - --
24/10 22h00SCR AltachvsAdmira Wacker- - --
24/10 22h00RiedvsSturm Graz- - --
First Amateur Division

First Amateur Division

24/10 23h00Mandel UnitedvsSint-Eloois-Winkel- - --
25/10 00h30Dessel SportvsURSL Visé- - --
25/10 00h30Thes SportvsHeist- - --
25/10 01h00DendervsKnokke- - --
25/10 01h00RoeselarevsRupel Boom- - --
Cup

Cup

24/10 18h30PanevėžysvsSuduva Marijampole- - --
Ngoại hạng Anh

Ngoại hạng Anh

24/10 18h30West HamvsManchester City- - --
24/10 21h00FulhamvsCrystal Palace- - --
24/10 23h30Manchester UnitedvsChelsea- - --
25/10 02h00LiverpoolvsSheffield Utd- - --
Championship

Championship

24/10 18h30WatfordvsBournemouth- - --
24/10 21h00Bristol CityvsSwansea- - --
24/10 21h00CardiffvsMiddlesbrough- - --
24/10 21h00CoventryvsBlackburn- - --
24/10 21h00HuddersfieldvsPreston- - --
24/10 21h00MillwallvsBarnsley- - --
24/10 21h00NorwichvsWycombe- - --
24/10 21h00QPRvsBirmingham- - --
24/10 21h00ReadingvsRotherham- - --
24/10 21h00Sheffield WednesdayvsLuton- - --
24/10 21h00Stoke CityvsBrentford- - --
Liga 3

Liga 3

24/10 00h00FSV ZwickauvsTürkgücü-Ataspor- - --
24/10 19h00SV MeppenvsFC Kaiserslautern- - --
24/10 19h00FC Ingolstadt 04vsDynamo Dresden- - --
24/10 19h00Hansa RostockvsFC Viktoria Koln- - --
24/10 19h00VfB LubeckvsHallescher FC- - --
24/10 19h00FC MagdeburgvsSV Wehen- - --
24/10 19h00MSV DuisburgvsKFC Uerdingen 05- - --
League Two

League Two

24/10 19h00Exeter CityvsScunthorpe- - --
24/10 21h00BarrowvsWalsall- - --
24/10 21h00BradfordvsNewport County- - --
24/10 21h00Cambridge UnitedvsBolton- - --
24/10 21h00CheltenhamvsMansfield Town- - --
24/10 21h00ColchestervsHarrogate Town- - --
24/10 21h00GrimsbyvsCarlisle- - --
24/10 21h00MorecambevsForest Green- - --
24/10 21h00OldhamvsPort Vale- - --
24/10 21h00Salford CityvsCrawley Town- - --
24/10 21h00StevenagevsLeyton Orient- - --
24/10 21h00TranmerevsSouthend- - --
Denmark Series - Group 1

Denmark Series - Group 1

24/10 18h00KarlslundevsBSF- - --
24/10 19h00Tårnby FFvsAvedøre- - --
24/10 19h00Køge NordvsBK Union- - --
24/10 19h00IshøjvsFremad Valby- - --
2nd Division - Group 1

2nd Division - Group 1

24/10 18h00SydvestvsBrabrand- - --
24/10 18h00SfB-OurevsDalum- - --
24/10 19h00NæsbyvsFrem- - --
24/10 19h00JammerbugtvsHolbæk B&I- - --
24/10 19h00Aarhus FremadvsB 93- - --
24/10 19h00MiddelfartvsHolstebro- - --
24/10 19h30VSK ÅrhusvsThisted FC- - --
Hạng 2 Áo

Hạng 2 Áo

24/10 01h25Floridsdorfer ACvsFC Liefering- - --
League One

League One

24/10 19h00GillinghamvsFleetwood Town- - --
24/10 21h00Accrington STvsBristol Rovers- - --
24/10 21h00BlackpoolvsMilton Keynes Dons- - --
24/10 21h00Burton AlbionvsAFC Wimbledon- - --
24/10 21h00DoncastervsCrewe- - --
24/10 21h00Hull CityvsPeterborough- - --
24/10 21h00LincolnvsIpswich- - --
24/10 21h00NorthamptonvsCharlton- - --
24/10 21h00Oxford UnitedvsSwindon Town- - --
24/10 21h00ShrewsburyvsRochdale- - --
24/10 21h00SunderlandvsPortsmouth- - --
24/10 21h00WiganvsPlymouth- - --
3. HNL - Sredite

3. HNL - Sredite

24/10 20h00Segesta SisakvsŠpansko Zagreb- - --
24/10 20h00TrešnjevkavsBistra- - --
24/10 20h00LuckovsZagorec- - --
24/10 20h00Dugo SelovsVrbovec- - --
24/10 20h00KurilovecvsMaksimir Zagreb- - --
24/10 20h00KarlovacvsHAŠK- - --
24/10 20h00Vrapče ZagrebvsJarun- - --
II Liga - East

II Liga - East

24/10 18h00Olimpia ElblągvsGórnik Polkowice- - --
24/10 18h00Garbarnia KrakówvsHutnik Kraków- - --
24/10 19h15SKRA CzęstochowavsGKS Katowice- - --
24/10 20h00Stargard SzczecińskivsLech Poznań II- - --
24/10 22h00Motor LublinvsBytovia Bytów- - --
24/10 23h00Znicz PruszkówvsPogoń Siedlce- - --
24/10 23h00KaliszvsStal Rzeszów- - --
Liga II

Liga II

24/10 15h00Aerostar BacauvsComuna Recea- - --
24/10 15h00FC Politehnica TimisoaravsSlatina- - --
24/10 15h00SCM Gloria BuzăuvsACS Sirineasa- - --
24/10 15h00Unirea SloboziavsDunarea Calarasi- - --
24/10 15h00MetaloglobusvsCsikszereda- - --
24/10 15h00Pandurii TG JIUvsRipensia Timisoara- - --
24/10 15h00Turris-Oltul T. MăgurelevsCSM Reşiţa- - --
24/10 15h30ConcordiavsFarul Constanta- - --
TFF 1. Lig

TFF 1. Lig

24/10 17h30ÜmraniyesporvsAltınordu- - --
24/10 23h00SamsunsporvsKeçiörengücü- - --
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

24/10 00h00KasimpasavsGoztepe- - --
24/10 17h30AnkaragucuvsHatayspor- - --
24/10 20h00Gazişehir GaziantepvsKonyaspor- - --
24/10 23h00Erzurum BBvsGalatasaray- - --
24/10 23h00Istanbul BasaksehirvsAntalyaspor- - --
Derde Divisie - Saturday

Derde Divisie - Saturday

24/10 01h00GOESvsHoek- - --
24/10 19h30DVS 33 ErmelovsBarendrecht- - --
24/10 19h30SteDoCovsDovo- - --
24/10 19h30Excelsior '31vsVVOG- - --
24/10 19h30ACVvsHSV ODIN 59- - --
24/10 19h30Ajax AmateursvsSparta Nijkerk- - --
24/10 19h30Sportlust '46vsHarkemase Boys- - --
24/10 19h30StaphorstvsVvsb- - --
24/10 20h00Ter LeedevsFC Lisse- - --
Liga De Ascenso

Liga De Ascenso

25/10 00h00AD GuanacastecavsMunicipal Liberia- - --
25/10 03h00Santa AnavsMunicipal San Ramón- - --
25/10 04h00Univ. DE Costa RicavsPuntarenas FC- - --
Regionalliga - Nord

Regionalliga - Nord

24/10 00h30SSV JeddelohvsAtlas Delmenhorst- - --
24/10 18h00Phönix LübeckvsHolstein Kiel II- - --
24/10 18h00Wolfsburg IIvsWerder Bremen II- - --
24/10 18h30Weiche FlensburgvsAltona 93- - --
24/10 19h00Heider SVvsTeutonia Ottensen- - --
Regionalliga - Nordost

Regionalliga - Nordost

24/10 00h00Tennis BorussiavsBFC Dynamo- - --
24/10 00h00AltglienickevsHertha BSC II- - --
24/10 18h30BSG Chemie LeipzigvsBischofswerdaer FV- - --
24/10 18h30Energie CottbusvsBAK '07- - --
24/10 18h30AuerbachvsGermania Halberstadt- - --
Regionalliga - SudWest

Regionalliga - SudWest

24/10 19h00FC GießenvsHoffenheim II- - --
24/10 19h00SSV ULM 1846vsBalingen- - --
24/10 19h00Bayern AlzenauvsTSV Steinbach- - --
24/10 19h00SV ElversbergvsFC Astoria Walldorf- - --
24/10 19h00FC 08 HomburgvsVfR Aalen- - --
24/10 19h00Hessen KasselvsFSV Mainz 05 II- - --
24/10 19h00Eintracht StadtallendorfvsBahlinger SC- - --
24/10 19h00Schott MainzvsSG Sonnenhof Grossaspach- - --
24/10 19h30Stuttgart IIvsKickers Offenbach- - --
VĐQG Bồ Đào Nha

VĐQG Bồ Đào Nha

24/10 02h30TondelavsPortimonense- - --
24/10 21h30NacionalvsPacos Ferreira- - --
25/10 00h00Santa ClaravsSporting CP- - --
25/10 02h30FC PortovsGIL Vicente- - --
Liga de Honra

Liga de Honra

24/10 00h30PenafielvsArouca- - --
24/10 17h00VizelavsAcademica- - --
24/10 21h00Cova De PiedadevsLeixoes- - --
24/10 21h00FC Porto BvsChaves- - --
24/10 21h00VilafranquensevsCasa Pia- - --
24/10 23h00Benfica BvsAcademico Viseu- - --
Non League Div One - Isthmian North

Non League Div One - Isthmian North

24/10 21h00Soham Town RangersvsGrays Athletic- - --
24/10 21h00AFC SudburyvsBrentwood Town- - --
24/10 21h00AveleyvsWitham Town- - --
24/10 21h00Dereham TownvsCoggeshall Town- - --
24/10 21h00Felixstowe & Walton UtdvsHullbridge Sports- - --
24/10 21h00Great Wakering RoversvsHiston- - --
24/10 21h00Heybridge SwiftsvsBasildon United- - --
Non League Premier - Southern

Non League Premier - Southern

24/10 21h00Chesham UnitedvsTaunton Town- - --
24/10 21h00Dorchester TownvsSalisbury- - --
24/10 21h00FarnboroughvsBeaconsfield Town- - --
24/10 21h00Gosport BoroughvsMerthyr Town- - --
24/10 21h00Harrow BoroughvsHartley Wintney- - --
24/10 21h00Swindon SupermarinevsTruro City- - --
24/10 21h00Tiverton TownvsWalton Casuals- - --
24/10 21h00Weston-super-MarevsHayes & Yeading United- - --
24/10 21h00Wimborne TownvsHendon- - --
24/10 21h00Yate TownvsPoole Town- - --
Premier

Premier

24/10 01h45GAP Connah S Quay FCvsNewtown AFC- - --
24/10 20h30Bala TownvsCardiff MET- - --
24/10 20h30Cefn Druids AFCvsBarry Town- - --
24/10 20h30PenybontvsFlint Town United- - --
24/10 23h15Caernarfon TownvsAberystwyth Town- - --
24/10 23h15The New SaintsvsHaverfordwest County AFC- - --
Tây Ban Nha

Tây Ban Nha

24/10 21h00BarcelonavsReal Madrid- - --
24/10 23h30OsasunavsAthletic Club- - --
24/10 23h30SevillavsEibar- - --
25/10 02h00Atletico MadridvsReal Betis- - --
1. Liga U19

1. Liga U19

24/10 16h00Zbrojovka Brno U19vsMladá Boleslav U19- - --
24/10 16h00Sparta Praha U19vsViktoria Plzeň U19- - --
24/10 16h00Meteor Praha U19vsČeské Budějovice U19- - --
24/10 16h00Pardubice U19vsSigma Olomouc U19- - --
24/10 17h15Jindřichův HradecvsSlovácko U19- - --
24/10 18h00Zlín U19vsOpava U19- - --
24/10 18h00Hradec Králové U19vsBaník Ostrava U19- - --
24/10 19h00Příbram U19vsKarviná U19- - --
U21 Divisie 1

U21 Divisie 1

24/10 19h45NEC U21vsFeyenoord U21- - --
24/10 20h00Groningen U21vsNAC U21- - --
24/10 20h00Twente / Heracles U21vsHeerenveen U21- - --
24/10 20h00Almere City IIvsADO Den Haag II- - --
Central Youth League

Central Youth League

24/10 17h00Jagiellonia U18vsLechia Gdańsk U18- - --
24/10 17h00Śląsk Wrocław U18vsPogoń Szczecin U18- - --
24/10 17h30Cracovia U18vsGórnik Zabrze U18- - --
U21 League

U21 League

24/10 15h00Kolos Kovalivka U21vsMinai U21- - --
24/10 16h00Zorya Luhansk U21vsRukh Vynnyky U21- - --
24/10 17h00Inhulets' U21vsMariupol' U21- - --
Hạng 2 Tây Ban Nha

Hạng 2 Tây Ban Nha

24/10 23h15FC CartagenavsLas Palmas- - --
24/10 23h15UD LogroñésvsLugo- - --
25/10 01h30AlmeriavsFuenlabrada- - --
25/10 01h30CastellónvsGirona- - --
Stars League

Stars League

24/10 21h30Al WakrahvsAl-Arabi SC- - --
24/10 23h45Qatar SCvsUMM Salal- - --
Druha Liga - Group A

Druha Liga - Group A

24/10 07h00KalushvsNyva Vinnytsya- - --
24/10 16h00ChaykavsPodillya Khmelnytskyi- - --
24/10 18h00Dinaz VyshhorodvsRubikon- - --
24/10 19h00UzhhorodvsChernihiv- - --
24/10 21h00Epitsentr DunayivtsivsObolon'-Brovar II- - --
24/10 21h00ChernihivvsUzhhorod- - --
League One China

League One China

24/10 13h30Suzhou DongwuvsNei Mongol Zhongyou- - --
24/10 14h00Changchun YataivsMeizhou Kejia- - --
24/10 14h00Xinjiang TianshanvsSichuan Jiuniu- - --
24/10 17h00Heilongjiang Lava SpringvsNantong Zhiyun- - --
24/10 18h35Hangzhou GreentownvsKunshan- - --
24/10 18h35Shenyang UrbanvsGuizhou Zhicheng- - --
Bóng Đá Ý

Bóng Đá Ý

24/10 01h45SassuolovsTorino- - --
24/10 20h00AtalantavsSampdoria- - --
24/10 23h00GenoavsInter- - --
25/10 01h45LaziovsBologna- - --
National 3 - Group A

National 3 - Group A

24/10 23h00BayonnevsBressuire- - --
24/10 23h00ChauvignyvsPoitiers- - --
24/10 23h30CA NeuvillevsBordeaux II- - --
25/10 00h00LibournevsCognac- - --
25/10 00h00Lège-Cap-FerretvsTartas-St Yaguen- - --
25/10 00h00Stade BordelaisvsAnglet Genets- - --
National 3 - Group B

National 3 - Group B

24/10 23h00ChangévsSautron- - --
24/10 23h00SablévsLa Roche sur Yon- - --
24/10 23h00USSA VertouvsLaval II- - --
24/10 23h00Le Mans IIvsChallans- - --
24/10 23h30SaumurvsLa Châtaigneraie- - --
24/10 23h30Pouzauges RéaumurvsVendée Fontenay- - --
National 3 - Group C

National 3 - Group C

24/10 21h00Châteauroux IIvsDéols- - --
24/10 23h00MontargisvsMontlouis- - --
24/10 23h00Ouest TourangeauvsJ3 Amilly- - --
24/10 23h00ToursvsOrléans II- - --
24/10 23h30VierzonvsSaran Municipal- - --
National 3 - Group D

National 3 - Group D

24/10 18h00Gallia LuccianavsVillefranche SJB- - --
24/10 19h00CortevsCannet Rocheville- - --
24/10 20h00Côte BleuevsFuriani-Agliani- - --
24/10 20h00Marseille EndoumevsAjaccio II- - --
24/10 23h00Nice IIvsRousset-Ste Victoire- - --
24/10 23h00CannesvsIstres- - --
National 3 - Group E

National 3 - Group E

24/10 23h00PontarliervsSaint-Apollinaire- - --
24/10 23h00Jura DoloisvsGueugnon- - --
24/10 23h00MontceauvsMorteau Montlebon- - --
24/10 23h00SelongeyvsParon- - --
24/10 23h00Dijon IIvsBesançon- - --
24/10 23h00BesançonvsGrandvillars- - --
National 3 - Group F

National 3 - Group F

24/10 21h00BiesheimvsRaon l'Etape- - --
24/10 22h00ÉpernayvsSarre Union- - --
24/10 22h00ColmarvsAmnéville- - --
24/10 23h00Troyes IIvsSaint-Louis Neuweg- - --
24/10 23h00ThaonvsIllkirch Graffenstaden- - --
National 3 - Group H

National 3 - Group H

24/10 20h00AgdevsToulouse II- - --
24/10 20h00Stade BeaucairoisvsBlagnac- - --
24/10 20h30Rodez IIvsMuret- - --
24/10 21h00CastanetvsBalma- - --
24/10 21h00Alberes ArgelèsvsMontpellier II- - --
24/10 21h00NarbonnevsNîmes II- - --
National 3 - Group I

National 3 - Group I

24/10 23h00Saint-OmervsFeignies-Aulnoye- - --
24/10 23h00Valenciennes IIvsLe Touquet- - --
24/10 23h00US MaubeugevsAmiens AC- - --
24/10 23h30Olympique MarcquoisvsBoulogne II- - --
National 3 - Group J

National 3 - Group J

24/10 20h00Le Havre IIvsDieppe- - --
24/10 22h30Dives-CabourgvsRomilly-Pt St Pierre- - --
24/10 23h00Avranches IIvsCherbourg- - --
24/10 23h00Saint-Lô ManchevsBayeux- - --
24/10 23h00Quevilly IIvsVire- - --
24/10 23h00OisselvsÉvreux 27- - --
24/10 23h00AlençonvsAG Caennaise- - --
National 3 - Group K

National 3 - Group K

24/10 21h00Rennes IIvsPlouzané- - --
24/10 23h00VitrévsDinan Léhon- - --
24/10 23h00LannionvsSaint-Colomban Locminé- - --
24/10 23h00Brest IIvsDrapeau Fougères- - --
24/10 23h00Pontivy GSIvsTA Rennes- - --
24/10 23h00Stade Briochin IIvsStade Pontivy- - --
National 3 - Group L

National 3 - Group L

24/10 20h00Les UlisvsBrétigny Foot- - --
24/10 20h00Racing Colombes 92vsPSG II- - --
24/10 21h00Mantes 78vsAubervilliers- - --
24/10 21h00DrancyvsLinas-Montlhery- - --
24/10 21h30Créteil IIvsMeaux Academy- - --
24/10 21h30Paris IIvsBlanc Mesnil- - --
24/10 22h00IvryvsLes Mureaux- - --
National 3 - Group M

National 3 - Group M

24/10 23h00Thonon ÉvianvsMoulins Football- - --
24/10 23h00Bourgoin-JallieuvsSaint-Étienne II- - --
24/10 23h00LimonestvsClermont II- - --
24/10 23h00VelayvsMontluçon- - --
24/10 23h00Hauts LyonnaisvsAurillac Arpajon- - --
24/10 23h00Ain SudvsVaulx- - --
24/10 23h00ChambéryvsLyon Duchère II- - --
Non League Div One - Isthmian South

Non League Div One - Isthmian South

24/10 21h00Bedfont SportsvsMarlow- - --
24/10 21h00Chalfont St PetervsHanwell Town- - --
24/10 21h00Chertsey TownvsHertford Town- - --
24/10 21h00Harlow TownvsAshford Town (Middlesex)- - --
24/10 21h00South ParkvsWare- - --
24/10 21h00Staines TownvsTooting & Mitcham United- - --
24/10 21h00UxbridgevsChipstead- - --
24/10 21h00Waltham AbbeyvsNorthwood- - --
24/10 21h00Westfield (Surrey)vsBarking- - --
Non League Div One - Northern North

Non League Div One - Northern North

24/10 21h00Brighouse TownvsPontefract Collieries- - --
24/10 21h00ColnevsCity of Liverpool- - --
24/10 21h00Kendal TownvsRuncorn Linnets- - --
24/10 21h00MossleyvsDunston UTS- - --
24/10 21h00Ossett UnitedvsWorkington- - --
24/10 21h00Prescot CablesvsPickering Town- - --
24/10 21h00Tadcaster AlbionvsRamsbottom United- - --
24/10 21h00TraffordvsWidnes- - --
Non League Div One - Northern South

Non League Div One - Northern South

24/10 21h00Carlton TownvsLeek Town- - --
24/10 21h00ChasetownvsStamford- - --
24/10 21h00Cleethorpes TownvsBelper Town- - --
24/10 21h00Frickley AthleticvsMarket Drayton Town- - --
24/10 21h00Ilkeston TownvsSutton Coldfield Town- - --
24/10 21h00Kidsgrove AthleticvsSheffield- - --
24/10 21h00Lincoln UnitedvsGlossop North End- - --
24/10 21h00Loughborough DynamovsWisbech Town- - --
24/10 21h00Stocksbridge Park SteelsvsNewcastle Town- - --
24/10 21h00Worksop TownvsSpalding United- - --
Non League Div One - Southern Central

Non League Div One - Southern Central

24/10 21h00Barnstaple TownvsWilland Rovers- - --
24/10 21h00Basingstoke TownvsAFC Totton- - --
24/10 21h00Bristol Manor FarmvsBideford- - --
24/10 21h00Evesham UnitedvsCinderford Town- - --
24/10 21h00Frome TownvsCirencester Town- - --
24/10 21h00Highworth TownvsWinchester City- - --
24/10 21h00Mangotsfield UnitedvsSlimbridge- - --
24/10 21h00Paulton RoversvsLarkhall Athletic- - --
24/10 21h00SholingvsMoneyfields- - --
24/10 21h00Thatcham TownvsMelksham Town- - --
Non League Div One - Southern SW

Non League Div One - Southern SW

24/10 21h00Burgess Hill TownvsRamsgate- - --
24/10 21h00East Grinstead TownvsWhitstable Town- - --
24/10 21h00Haywards Heath TownvsHythe Town- - --
24/10 21h00Herne BayvsChichester City- - --
24/10 21h00Sevenoaks TownvsHastings United- - --
24/10 21h00SittingbournevsWhyteleafe- - --
24/10 21h00Three BridgesvsPhoenix Sports- - --
24/10 21h00VCD AthleticvsGuernsey- - --
24/10 21h00WhitehawkvsFaversham Town- - --
Non League Premier - Isthmian

Non League Premier - Isthmian

24/10 21h00Bishop's StortfordvsBowers & Pitsea- - --
24/10 21h00Bognor Regis TownvsMargate- - --
24/10 21h00Brightlingsea RegentvsFolkestone Invicta- - --
24/10 21h00Carshalton AthleticvsEnfield Town- - --
24/10 21h00CheshuntvsKingstonian- - --
24/10 21h00Corinthian-CasualsvsLeatherhead- - --
24/10 21h00East Thurrock UnitedvsWorthing- - --
24/10 21h00AFC HornchurchvsHorsham- - --
24/10 21h00MersthamvsPotters Bar Town- - --
Non League Premier - Northern

Non League Premier - Northern

24/10 21h00Bamber BridgevsBuxton- - --
24/10 21h00Matlock TownvsScarborough Athletic- - --
24/10 21h00Mickleover SportsvsGrantham Town- - --
24/10 21h00Morpeth TownvsAshton United- - --
24/10 21h00Nantwich TownvsHyde United- - --
24/10 21h00RadcliffevsGainsborough Trinity- - --
24/10 21h00Stalybridge CelticvsBasford United- - --
24/10 21h00Whitby TownvsUnited of Manchester- - --
24/10 21h00Witton AlbionvsAtherton Collieries- - --
24/10 21h00Lancaster CityvsWarrington Town- - --
National 2 - Group B

National 2 - Group B

24/10 00h00SedanvsEpinal- - --
24/10 21h00SchiltigheimvsBelfort- - --
24/10 22h00St Maur LusitanosvsLens II- - --
24/10 22h00GobelinsvsHaguenau- - --
24/10 23h00BobignyvsMetz II- - --
24/10 23h00Olympique St QuentinvsEntente S St Gratien- - --
24/10 23h00Auxerre IIvsGazelec FC Ajaccio- - --
24/10 23h00Reims IIvsBeauvais- - --
National 2 - Group C

National 2 - Group C

24/10 21h00Olympique Lyonnais IIvsAndrézieux- - --
24/10 22h00Saint-PriestvsLouhans-Cuiseaux- - --
24/10 23h00Fréjus St-RaphaëlvsGrasse- - --
24/10 23h00Chasselay MDAvsToulon- - --
24/10 23h00HyèresvsMonaco II- - --
24/10 23h00Jura Sud FootvsMartigues- - --
24/10 23h00MarignanevsRumilly Vallières- - --
24/10 23h00Olympique Marseille IIvsAubagne- - --
National 2 - Group D

National 2 - Group D

24/10 21h00ColomiersvsBeziers- - --
24/10 21h00Nantes IIvsChamalières- - --
24/10 23h00Bourges FootvsLe Puy Foot- - --
24/10 23h00Angers SCO IIvsBourges 18- - --
24/10 23h30Moulins-Yzeure Foot 03vsTrélissac- - --
25/10 00h00Mont-de-MarsanvsLes Herbiers- - --
National League - North

National League - North

24/10 21h00Alfreton TownvsAFC Fylde- - --
24/10 21h00Blyth SpartansvsSouthport- - --
24/10 21h00Boston UnitedvsAFC Telford United- - --
24/10 21h00Brackley TownvsSpennymoor Town- - --
24/10 21h00ChorleyvsKidderminster Harriers- - --
24/10 21h00Farsley Celtic FCvsLeamington- - --
24/10 21h00GatesheadvsGloucester City- - --
24/10 21h00HerefordvsYork- - --
24/10 21h00Kettering TownvsBradford (Park Avenue)- - --
National League - South

National League - South

24/10 21h00Bath CityvsDulwich Hamlet- - --
24/10 21h00Chelmsford CityvsMaidstone Utd- - --
24/10 21h00Ebbsfleet UnitedvsHungerford Town- - --
24/10 21h00Havant & WvillevsSlough Town- - --
24/10 21h00Tonbridge AngelsvsBraintree- - --
24/10 21h00Welling UnitedvsSt Albans City- - --
Serie B

Serie B

24/10 19h00MonzavsChievo- - --
24/10 19h00PordenonevsReggina- - --
24/10 19h00ReggianavsCittadella- - --
24/10 19h00SalernitanavsAscoli- - --
24/10 19h00SpalvsVicenza Virtus- - --
24/10 20h00Virtus EntellavsVenezia- - --
24/10 21h00PescaravsFrosinone- - --
Segunda B - Group 3

Segunda B - Group 3

24/10 17h00Villarreal IIvsLevante II- - --
24/10 23h30FC AndorravsEspanyol II- - --
25/10 00h00L'HospitaletvsLleida Esportiu- - --
Segunda B - Group 1

Segunda B - Group 1

24/10 23h30BurgosvsSporting Gijón II- - --
Serie C

Serie C

24/10 20h00CarpivsCesena- - --
25/10 01h45Giana Erminiovscomo- - --
25/10 01h45Virtus FrancavillavsPotenza- - --
Premiership

Premiership

24/10 21h00Carrick RangersvsLarne- - --
24/10 21h00Dungannon SwiftsvsWarrenpoint Town- - --
24/10 21h00GlentoranvsGlenavon FC- - --
24/10 21h00PortadownvsColeraine FC- - --
24/10 23h30Ballymena UnitedvsLinfield- - --
V.League

V.League

24/10 18h00Than Quang NinhvsHo Chi Minh City- - --
24/10 19h15Ha NoivsBinh Duong- - --
Nhà Nghề Mỹ MLS

Nhà Nghề Mỹ MLS

24/10 07h30Nashville SCvsNew England Revolution- - --
25/10 02h30Inter MiamivsOrlando City SC- - --
25/10 03h00Atlanta United FCvsDC United- - --

CLB YÊU THÍCH: Manchester Utd | Manchester City | Arsenal | Liverpool | Real Madrid | Barcelona | Juventus | AC Milan | Inter Milan | Bayern Munich | Chelsea

Opta Sports, whoscored. Copyright © 2019 Tinbong.vn All Rights Reserved. DMCA and TOS

Tinbong.vn – Tin tức bóng đá hàng đầu Châu Âu, cập nhật KQBD, lịch thi đấu, BXH các giải bóng đá hàng đầu thế giới tại BaoTinBongVN